Game HD bản quyền cho Belle chính thức

thangbantk
15/12/2011 8:21Phản hồi: 164
Hôm nay vào OVI STORE mình thấy ứng dụng đã chia ra cho BELLE và ANNA riêng , và theo phản ánh 1 số bạn là game Asphalt 6 , Dungeon Hunter 2 , HAWX , Eternal Legacy , ko chơi dc trên 1 số máy BELLE mới nên mình đã nhờ bạn mình mua lại và sẽ up cho anh em sớm thôi , mua trên OVI 701 BELLE xịn mà ko đc nữa thì đành pó tay nhé các bạn

Trước tiên là Asphalt 6 HD đã các bạn máy belle mới như 603 , 701 down về cài thử , nếu ok thì mình up nốt mấy cái game còn lại , còn ko đc nữa mình cũng đành chịu ko giúp đc các bạn nữa 😔

Cho cái video cho hoa mỹ tý , ko toàn chữ nhìn nản @@

Asphalt 6 HD (Link Folder)

Một số bạn mediafire báo lỗi vào folder trống thì down trực tiếp 3 part dưới đây

Part 1

Part 2

Part 3

Dungeon Hunter 2 HD

Eternal Legacy HD

Còn ai chưa biết nối file thì xem ở đây mình có hướng dẫn và đính kèm luôn @
164 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bác thangbantk quá nhiệt tình
Thanks bác đầu tiên hihihi
sao mình k fai la ng dau tien thank bác í nhỉ
buồn
Tks bác! Ace cùng down và test rùi cho ý kiến nhé!
P/s: đang chờ cái Real Football 2011 HD của bác ^^!
chạy tốt trên nokia 701 bác ạ
Bác ơi có cái trò đánh Gofd 2 ý. bác kiếm giúp với
sao ko cho vào topic kia luôn!hj!lập nhiều mốt tìm tải lại khó!thangbantk nhiệt tình quá!bữa nào đi net sẽ thank tiếp!hj!mà cái này xài đc trên c7 belle kô vậy bạn?
mình xem ý kiến anh em test thử rồi sẽ up hết mấy bản cho belle vào top kia , mình cũng ko thích đánh lẻ mà 😁

---------- Post added at 04:31 PM ---------- Previous post was at 04:30 PM ----------

ok có h đây sang top bên kia bạn nhé :D

---------- Post added at 04:31 PM ---------- Previous post was at 04:31 PM ----------

trò gì hả bạn , Golf áh hay cái gì mình ko rõ tên @@

---------- Post added at 04:32 PM ---------- Previous post was at 04:31 PM ----------

hehe ngon rồi hả , tốt rồi để cho nốt mấy cái kia lên a e chờ vậy 😆
Tnboii
ĐẠI BÀNG
12 năm
chỉ có real football 2010 thui chứ nhỉ. Giờ c7 chỉ để fb thui.chẳng còn game gì hay cả.
có game Infinity Blade II file setup 1gb mà mình chưa up lên kịp , game này hay lắm 😔
game này có cho symbian hả bác ?
Chài.Nghe nói đã thèm.Cố gắng up hôm nay nhé bác.E hứa sẽ thanks tất cả những gì bác CM.Hehe
Sax bác làm e tí mừng hụt tưởng có cho symbian thì 1 chứ 2gb cũng chiến =.=
ko , mình trêu bạn trên tý vì bạn đấy nói symbian chẳng có gì hay nữa ngoài real football , mình định up cho bạn ấy game của IP ấy mà 😁

game đấy hay thật mình ngồi chơi cả đêm qua , đồ họa đẹp vãi chưởng , thế mà ko có cho symbian mới chuối chứ 😔

---------- Post added at 05:40 PM ---------- Previous post was at 05:39 PM ----------

hì ko có cái này đâu bạn ạh , game này top 1 của IP mìh trêu bạn ở trên ý mà :(
hic tưởng bở rồi 😷
dinhung
TÍCH CỰC
12 năm
Công nhận vừa xem trên youtube đồ họa đẹp kinh khủng....nghĩ đến game iOS thèm quá
Hôm nay cầm con IP4 chơi Asphalt 6 mà muốn đổi máy quá...
Brother In Asmy 2 mê nhất symbian lại không có😷
đang chờ dungeon hunter 2 của bạn đó!hj
thế nào , thế cái asphalt 6 ngon lành chưa 😔
Up game Dungeon 2 đi bác ơi!...
Hix...cứ tưởng Sym có Game này

---------- Post added at 08:15 PM ---------- Previous post was at 08:12 PM ----------

Cái này Bác coi dùm mình là ver mấy thế?Đèn đuôi xe màu xanh hay màu đỏ vậy Bạn?
Infiniti blade của IP mà, mình đang chơi nó, hay hơn chém chuối nhiều 😆 , ma thằng chém chuối của ip còn ngon hơn cái chém chuối của symbian, ko có mấy cái huân chương 💀
bao giờ mới có infiniti blade cho symbian đây....? 😔(
ko có mình chơi trên ip thôi , hic các bạn còn soi cả đèn xe màu gì nữa cơ àh , mình toàn lấy những ver mới nhất , tớ quan trọng vào game chơi mượt , đua ngon là ok 😆 , đã có ai đua đc 100% chưa nhờ 😃)

---------- Post added at 09:08 PM ---------- Previous post was at 09:08 PM ----------

khá lâu đấy :(

---------- Post added at 09:11 PM ---------- Previous post was at 09:08 PM ----------

Infinity blade I hay II cũng giống nhau , bản I 600mb còn bản II 1GB , nhưng có phải thể loại chém chuối đâu 😁 , chắc nhầm game nào rồi
dungeon hunter di ban oi,minh thich game nay lau lam roi
hic , mình cũng đang bận việc tý , để mình đang up mà , up mất tg nhiều hơn down đấy các bạn àh , up 300mb lên lâu lắm đấy 😔
unbroken
ĐẠI BÀNG
12 năm
ơ game alpha 6 hum trước mình tải cho n8 belle vẫn vào dùng bình thường nhỉ
ừh nhiều bác belle xịn ko chơi đc mình mua từ ovi 701 lấy về cho mấy bạn ý

---------- Post added at 09:44 PM ---------- Previous post was at 09:42 PM ----------

còn N8 vs C7 belle leak có nhiều bản , ko phải bản xịn nên có bạn bảo đc bạn bảo ko 😔 thôi cứ up lên hết
viquoc_ly
TÍCH CỰC
12 năm
603 chạy tốt
Dungeon Hunter 2 HD

Link folder

Link theo part 1 , part 2 , part 3😁

---------- Post added at 10:45 PM ---------- Previous post was at 10:43 PM ----------

các bạn thaks cho em nó lên >2k thaks nhìn cho nó nuột cái ; ka ka :bounce::bounce::bounce::bounce::bounce::bounce::bounce::bounce::bounce::bounce::bounce::bounce::bounce::bounce::bounce::bounce::bounce:
có dungeon hunter rồi hi vọng sẽ chơi dc trên 701,ngày mai phải tải về test ntay mới được,thank nhé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019