Game HD bản quyền cho Belle chính thức

Thảo luận trong '[Sym^3] Phần mềm' bắt đầu bởi thangbantk, 15/12/11.

1. thangbantk

thangbantk Thành viên

Hôm nay vào OVI STORE mình thấy ứng dụng đã chia ra cho BELLE và ANNA riêng , và theo phản ánh 1 số bạn là game Asphalt 6 , Dungeon Hunter 2 , HAWX , Eternal Legacy , ko chơi dc trên 1 số máy BELLE mới nên mình đã nhờ bạn mình mua lại và sẽ up cho anh em sớm thôi , mua trên OVI 701 BELLE xịn mà ko đc nữa thì đành pó tay nhé các bạn

Trước tiên là Asphalt 6 HD đã các bạn máy belle mới như 603 , 701 down về cài thử , nếu ok thì mình up nốt mấy cái game còn lại , còn ko đc nữa mình cũng đành chịu ko giúp đc các bạn nữa :(

Cho cái video cho hoa mỹ tý , ko toàn chữ nhìn nản @@

Asphalt 6 HD (Link Folder)

Một số bạn mediafire báo lỗi vào folder trống thì down trực tiếp 3 part dưới đây

Part 1

Part 2

Part 3

Dungeon Hunter 2 HD

Eternal Legacy HD

Còn ai chưa biết nối file thì xem ở đây mình có hướng dẫn và đính kèm luôn @
    :

tuchantinh, HAH1love, no1.tinhte83 người khác thích nội dung này.
  2. thanmanh

thanmanh Thành viên

Bác thangbantk quá nhiệt tình
    Thanks bác đầu tiên hihihi

quangminha9, hoabinh304thangbantk thích nội dung này.
  3. KEVOTINH96

KEVOTINH96 Thành viên

Tks bác! Ace cùng down và test rùi cho ý kiến nhé!
    P/s: đang chờ cái Real Football 2011 HD của bác ^^!

hoabinh304 thích nội dung này.
  4. chamaynha123

chamaynha123 Thành viên

chạy tốt trên nokia 701 bác ạ

5. Canon100is

Canon100is Thành viên

Bác ơi có cái trò đánh Gofd 2 ý. bác kiếm giúp với

6. boyshockrock16

boyshockrock16 Thành viên

sao ko cho vào topic kia luôn!hj!lập nhiều mốt tìm tải lại khó!thangbantk nhiệt tình quá!bữa nào đi net sẽ thank tiếp!hj!mà cái này xài đc trên c7 belle kô vậy bạn?

hoabinh304nguyenngoc88 thích nội dung này.
  7. thangbantk

thangbantk Thành viên

mình xem ý kiến anh em test thử rồi sẽ up hết mấy bản cho belle vào top kia , mình cũng ko thích đánh lẻ mà :D

---------- Post added at 04:31 PM ---------- Previous post was at 04:30 PM ----------

ok có h đây sang top bên kia bạn nhé :D

---------- Post added at 04:31 PM ---------- Previous post was at 04:31 PM ----------

trò gì hả bạn , Golf áh hay cái gì mình ko rõ tên @@

---------- Post added at 04:32 PM ---------- Previous post was at 04:31 PM ----------

hehe ngon rồi hả , tốt rồi để cho nốt mấy cái kia lên a e chờ vậy :))

doanminhsu, mrzingz, thanmanh1 người khác thích nội dung này.
  8. Tnboii

Tnboii Thành viên

chỉ có real football 2010 thui chứ nhỉ. Giờ c7 chỉ để fb thui.chẳng còn game gì hay cả.

9. thangbantk

thangbantk Thành viên

có game Infinity Blade II file setup 1gb mà mình chưa up lên kịp , game này hay lắm :(

kingkongvnthanmanh thích nội dung này.
  10. chamaynha123

chamaynha123 Thành viên

game này có cho symbian hả bác ?

11. bocaprebel

bocaprebel Thành viên

Chài.Nghe nói đã thèm.Cố gắng up hôm nay nhé bác.E hứa sẽ thanks tất cả những gì bác CM.Hehe

12. thangbantk

thangbantk Thành viên

ko , mình trêu bạn trên tý vì bạn đấy nói symbian chẳng có gì hay nữa ngoài real football , mình định up cho bạn ấy game của IP ấy mà :D

game đấy hay thật mình ngồi chơi cả đêm qua , đồ họa đẹp vãi chưởng , thế mà ko có cho symbian mới chuối chứ :(

---------- Post added at 05:40 PM ---------- Previous post was at 05:39 PM ----------

hì ko có cái này đâu bạn ạh , game này top 1 của IP mìh trêu bạn ở trên ý mà :(

chamaynha123, quynhan_hdthanmanh thích nội dung này.
  13. boyshockrock16

boyshockrock16 Thành viên

đang chờ dungeon hunter 2 của bạn đó!hj

14. thangbantk

thangbantk Thành viên

thế nào , thế cái asphalt 6 ngon lành chưa :(

doanminhsuchamaynha123 thích nội dung này.
  15. chjpboysl

chjpboysl Thành viên

Up game Dungeon 2 đi bác ơi!...

16. Billytruong

Billytruong Thành viên

Hix...cứ tưởng Sym có Game này

---------- Post added at 08:15 PM ---------- Previous post was at 08:12 PM ----------

Cái này Bác coi dùm mình là ver mấy thế?Đèn đuôi xe màu xanh hay màu đỏ vậy Bạn?

17. hoangduykt7990

hoangduykt7990 Thành viên

Infiniti blade của IP mà, mình đang chơi nó, hay hơn chém chuối nhiều :)) , ma thằng chém chuối của ip còn ngon hơn cái chém chuối của symbian, ko có mấy cái huân chương :skull:

18. solo12359

solo12359 Thành viên

bao giờ mới có infiniti blade cho symbian đây....? :((

19. thangbantk

thangbantk Thành viên

ko có mình chơi trên ip thôi , hic các bạn còn soi cả đèn xe màu gì nữa cơ àh , mình toàn lấy những ver mới nhất , tớ quan trọng vào game chơi mượt , đua ngon là ok :)) , đã có ai đua đc 100% chưa nhờ :))

---------- Post added at 09:08 PM ---------- Previous post was at 09:08 PM ----------

khá lâu đấy :(

---------- Post added at 09:11 PM ---------- Previous post was at 09:08 PM ----------

Infinity blade I hay II cũng giống nhau , bản I 600mb còn bản II 1GB , nhưng có phải thể loại chém chuối đâu :D , chắc nhầm game nào rồi

doanminhsuchamaynha123 thích nội dung này.
  20. dantruong2011

dantruong2011 Thành viên

dungeon hunter di ban oi,minh thich game nay lau lam roi