Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Game HD bản quyền cho Belle chính thức

thangbantk
15/12/2011 8:21Phản hồi: 164
164 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sắp tới gameloft có phát hành những game khủng nào không các bac...;)
sevenvic
ĐẠI BÀNG
12 năm
hỳ đang cần...không hiểu sao up lên toàn bị lỗi không dơn về được...bác test được gửi email cho em nhé chang_trai_phieu_du2005@yahoo.com
@sevenvic BẠN XEM LẠI XEM ĐC CHƯA
ỦA MÌNH VẪN DOWN ĐC BT MÀ , CÁC BẠN ĐỪNG KÍCH THẲNG VÀO LINK , SAO CHÉP LINK SAU ĐÓ DÁN VÀO 1 TAB MỚI CỦA TRÌNH DUYỆT LÀ DOWN ĐC MÀ
bạn có game Asphalt 6 Adrenaline HD v1.1.2 signed không thangbankt cho mình xin với,mình kiềm trên mấy topic của bạn mà hok thấy,mình cài trên N603 á
@presariocq40 ặc asphalt 6 của mình cũng ver 1.1.2 mà là hàng bản quyền luôn còn ngon hơn cả signed mà bạn
@thangbantk Asphalt 6 bạn post ở #1 nặng 255MB phải hok,mình cũng tải bản đó cũng lâu rồi nên tưởng vẫn là bản 1.00,cảm ơn bạn nhju nha
cứ cho vào máy là chạy ko cần signed hay hack gì hết
sevenvic
ĐẠI BÀNG
12 năm
chịu thôi bác ơi vẫn là Free Cloud Storage...em vào email không thấy gì cả
bác lấy game này về đc k, e thấy cũng khá hay đấy http://store.ovi.com/content/149225
sevenvic
ĐẠI BÀNG
12 năm
@minhman4840 GAME NÀY BÊN TJ3UQUY CÓ ĐẤY NHÉ NHƯNG HÌNH NHƯ DIỄN ĐÀN ĐANG LỖI KHÔNG TẢI ĐƯỢC...
sevenvic
ĐẠI BÀNG
12 năm
ec... file tải được rồi đó bạn ơi...link đầu tiên ở trang đầu tiên...
bạn ơi cho tớ hỏi sao n603 của mình chơi asphalt 6 nó lag lắm...
@toandara chơi bt mà bạn
ủa 603 , chơi asphalt 6 bt mà
hồi mình up chỉ có dungeon 2 là 1 số máy belle chơi ko ổn định thôi 😔
mình củng ko biết nữa cứ mỗi lần chơi là lag ko chịu đc hic
@toandara Có thể do máy bạn bạn flash lại thử xem . Game của mình up lên toàn hàng bản quyền .xịn rất nhiều bạn tải . Game asphalt 6 gần 10k lượt download

Gửi từ Nokia X1-01 của tôi bằng cách sử dụng Tinhte.vn
link lại die rồi bác ơi.
@h0a7rang Hjc bây h vấn đề bản quyền trên các trang upload làm mạnh lắm cứ up lên là bụ khóa thôi . Mấy hôm trước còn vào thấy tải đc hôm nay mình vào là ko thấy đâu nữa .

bác post lại link đi please
@h0a7rang Uh để mình xem lại bạn nhé dạo này mình bận quá . Dạo này cái trò bản quyền ứng dụng làm phiền ae nh quá . Các ứng dụng mình up lên bị xóa nh lắm . Hic .po tay mấy ông mỹ

hph@
ĐẠI BÀNG
12 năm
link asphalt 6 die rồi, file đã bị xoá, bác up lại giúp ae đi
làm thế nào để ko bị out trò Asphalt 6 Adrenaline HD nữa vậy các bác?
link asphalt 6 die rồi.có ai up lại cho mình với,chỉ có link này chơi đc thôi còn máy linh ngoài kia bỏ vào 603 giat tung chảo híc
hqviet
CAO CẤP
12 năm
Up lại cái link giúp bác chr ơi
sevenvic
ĐẠI BÀNG
12 năm
có mấy topic game anlpha 6 đó các bác...
mấy game asphalt6 topic của tieuquy với các bạn ngoài ấy minh bỏ vào 603 giật ghê lắm,chỉ có link asphalt6 topic này mình chơi ổn định,hôm bữa flash lên galaxy mất tiêu lun hic
@tanthi213 ai co game chien thuat nao hay cho symbain belle ko.mjnh tim hoai ma hok thay

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019