Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

*Game Khủng Blackberry*Tuyển Tập Game Dòng ARPG SLL *Happy New Year *

raica7979
29/6/2010 8:27Phản hồi: 4.072
4.072 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kunkun3
ĐẠI BÀNG
12 năm
ôi thôi ! thèm quá ít bữa kiếm con 87 nữa cho tui hehe ! em ở qnam nước lụt ngập đầu , cúp điện => nghỉ hox. lên đây chơi zới mấy bác 😁
Sướng thế 😃 . Thì học đuối luôn.....
Nước ngập, mưa, cúp điện,... vẫn học như bt.........

Mong bác cá mau up game mới :happy:
kunkun3
ĐẠI BÀNG
12 năm
sặc sướng nỗi gì thế ! mỗi chuyện kê đồ lên cho không bị ướt là thức trắng một đêm rồi 😔( ! h thêm dụ dọn cái chiến bùn non nữa là 2 đêm ! hiện tại chưa kê đồ xuống vì kiệt sức ( khiien xuống chéc tròn 3 đêm ) chẹc chẹc :happy:
Tranh thủ câu cá thôi bác 😁
ngkhviet
TÍCH CỰC
12 năm
ở đâu mà bị lụt thế bác. em ở huế cũng tình cảnh như bác. 😃
bác thử ấn alt kèm track well xem em dùng 87 cũng làm được thế mà fa' game này rồi hay lắm
game BB_treasure ai qua dk chỗ xoáy nước chưa chỉ e
link bi gi bac oi kho tai duoc
Mình thì chưa biết lụt là thế nào chắc ghần chục năm rồi chưa đi bơi,😔ko biết bơi
Lụt khỗ nhỉ,nhưng chắc có nhiều kỹ niệm vui lắm
Kaka chắc được bơi suốt ấu. Được bơi là thích rồi haha. Chắc bơi đi học.....
bác ơi... cái Ai Là Triệu phú ấy .... sao không thấy file Jar nhỉ?
Cái game heroes lore 3 có bản mapkey cho 85 chưa anh raica , chờ cái đó 😔
lovemt13
ĐẠI BÀNG
12 năm
hôm thứ 3 , đc nghỉ học vì lụt . Nghe nói ng` k bik bơi thì ra tập bơi , ng` thiếu cá thì ra câu cá . Nói chung là đủ thể loại . Riêng nhà mình là k ngủ đc trog phòng + bưng đồ lên cao , nệm ướt nhẹt . Ngủ đất lạnh dã man 😔
bác raica cho e hỏi tí. sao cái game heavy weapon sao khi bắn qua màn 1 thì không next đk là sao ạ. e thử đủ mọi key rồi mà k đk là sao ạk? @@
Tuyệt quá , cảm ơn bồ nhiug
kunkun3
ĐẠI BÀNG
12 năm
vân đúng là có mấy cái kỉ niêm zui khi <16t :happy: . bây vờ lớn hơn 16t rùi là hok có zui nữa rùi 🤓 ! còn bơi với lội gì trong lũ , quăng xuống phát là đi chơi zới hà bá luôn :happy:
her ngoài đó có vẻ thâm nhỉ :smoke:? em toàn thấy xây nhà mà không có tân cấp gì hết bảo thế lào mà nước không vào nhà:spin::spin::spin:
người đồng cảnh ngộ 😢😢😢 !em thì thích ngủ trên nền hơn vì dưới đó mát hơn còn cái giường giăng thẳng nó xuống kho luôn :smug::smug::smug:
ngkhviet
TÍCH CỰC
12 năm
ko phải ko có mà có cũng đc nước viến thăm mà 😃 haha
raica oi ,game nay ban co viet hoa dc ko? http://www.blackberryseeker.com/games/preview/Lord-of-Defense-v200.aspx
man hinh 320x240 cho may 8320 nhe.
se7enhot
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác raica ơi hero lore 3 đã có bản full Eng chưa ạ 😁 thèm quá rồi ấy ạ :x Thaks bác trước ạ
thanks pro nha, toàn game hay. phaỉ down về hết thử ngay mới được
hix thiếu thốn cho bb9000 quá -.-

---------- Post added at 03:45 PM ---------- Previous post was at 03:44 PM ----------

load về thử xem sao
Up games mới đi bác Raica ơi ^^
lovemt13
ĐẠI BÀNG
12 năm
chờ đợi là hp 😃
bxv77
ĐẠI BÀNG
12 năm
thanks bạn . mình đang cần. ủng hộ
Cứ từ từ mà up game nha bác. Giống như đi làm mệt rồi ăn cơm sẽ ngon hơn he he :spin:
bac nao co gam minh chau up cho em voi! ban moi nha! lam on di ma!
bac rai ca oi....e ghien game tlbb cua bac qua. Dowd ve ok roi, dang ky cung ok nhu bac chi dan nhung khi dang nhap tren goc phai man hinh chi thay nhieu cham mau sac chay hoai thoi ah. sao choi day.hichic cam on bac rat nhieu da cho anh em game khung nha

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019