*Game Khủng Blackberry*Tuyển Tập Game Dòng ARPG SLL *Happy New Year *

Thảo luận trong '[BB] Trò chơi (Games)' bắt đầu bởi raica7979, 29/6/10. Trả lời: 4076, Xem: 1243519.

1. rongtrang

rongtrang Thành viên

bạn ơi mấy cái nguyên liệu *** rèn kiếm tìm ở đâu thế
  2. snowwater

snowwater Thành viên

bac raica da fix loi game nay roi ma. nhung ban choi den do coi nhu het game roi. no tiep theo la hien len 1 ten cam luoi hai to dung, the la het game;)

---------- Post added at 08:50 AM ---------- Previous post was at 08:41 AM ----------

hinh nhu la het roi hay sao ay. minh cung zay, chay vong vong roi chay vao dau truong. Cuoi cung co moi minh o do, chay ra cung ko dc, cu chay vong vong quanh dau truong roi del game lun.;)

---------- Post added at 08:56 AM ---------- Previous post was at 08:50 AM ----------

dao nay ranh roi, cho mai chua thay game moi cua bac raica dau. e nghe noi co ban TTSN 3 nhung ko biet co hay ko. Neu co bac raica rang lam cho a e choi cung nhe:D
    ngocduyc11x2 thích nội dung này.
  3. tung0194

tung0194 Thành viên

bạn hỏi về game nào? "Ma giới" thì đi nhặt nguyên liệu rồi về làng rèn là đc ah
  4. cornpinksky

cornpinksky Thành viên

em thấy game tank ace 1944 rất hấp dẩn và đã tai về cài trong may choi
    nhưng chi la bản trial nen chơi củng hơi chán . mới bán mấy phất là đã hết đạn rồi.
    anh em nào không giúp mình với
    minh dung BB8820
    Pin: 247132B5
  5. NovaDash

NovaDash Thành viên

Lâu rồi mới mò vào đây chơi. Nhiều game mới thật đấy.
    Game Đại Chiến Mỹ Hầu Vương hay quá. Demo co mỗi một bài còn đâu là phải mua hả sếp raica ơi. :banghead:
  6. whyworry

whyworry Thành viên

triệu tử long giống trò TSOnline phết , nhưng 97 có chơi dc ko nhỉ ?
  7. khoanhchay5

khoanhchay5 Thành viên

huhu ai đó chuyển game Saint Stone II sang jar giùm tui y :((, với game ma giới í, 240x320, ức chết mấy cái BDM quá, mọi người giúp thèng ngu côngn ghệ này nhe, đội ơn nhiều :giggle:
  8. tung0194

tung0194 Thành viên

Thử cài vào máy xem. đc thì chơi hk đc thì del :giggle:
  9. raica7979

raica7979 Thành viên

ngheocodon2002JillValentine thích nội dung này.
  10. badboy47

badboy47 Thành viên

Bác Rái Cá ơi bác có game Audition hoặc Dance gì đó không? Em chơi Audition tren Nikia mà thấy ghieenf quá. Bác Map cho 87 được k ạ. Được bác up len cho em phát nha. Thank bác rất nhìu. Đang on bàng bb nen chưa thank bằng hành động được. Hì hì
  11. JillValentine

JillValentine Thành viên

Game Minh Chủ Võ Lâm (Thiên Long Bát Bộ mà bác raica7979 việt hóa trước đây) sắp được phát hành ở Việt Nam. Có thể một lần nữa NPH lại quên BlackBerry, vì vậy mong các bạn hãy cũng vào link dưới đây spam :D để họ thấy rằng không chú ý tới BlackBerry là một sai lầm :))
    Code:
    Trang chủ game: http://minhchuvolam.com
    BẤM VÀO LINK NÀY​

Dưới đây là 1 vài video game MCVL
    Nga My, Võ Đang
    Boss 5x
    Nga My Cưỡi Tuyệt Ảnh
    Thiếu Lâm vs boss 5x
    maimissem, pzodajgja12, thientaiankhuat3 người khác thích nội dung này.
  12. raica7979

raica7979 Thành viên

Game music mà java?!thấy vtc nó ra mấy game nhưnh kô hiểu âm thanh như dế kêu sao chơi bác:giggle:
    cái đó âm thanh mp3 thì phải 320 kòn kô lossless
    chạy trên bb cứ như công nghệ dật lùi áhh,cái tai nghe của bb nó hình thù sao mình còn kô biết nửa
    sonmapbb thích nội dung này.
  13. Trang_Love

Trang_Love Thành viên

mạn phép cho em hỏi trong topic này có game avata cho bb8320 ko ạ
    các bác cho em xin với:eek:
  14. raica7979

raica7979 Thành viên

Chaos Knight

Ngôn ngữ:CN+TV không dấu
    Thể loại RPG,với lối đồ họa mình rất thích

Dòng máy hỗ trợ:83xx 85 87 88 93
    Link mua ỏ appworld

The new dual-weapons system: players can use the sword in the game and crossbow two weapons. Real-time switch in the battle: the sword, forthright; crossbow, sharp; the perfect combination of melee distance. Distinctive characteristics of the enemy soldiers, a wide variety of organs trap, gorgeous action effects, and the sensual taste of combat experience, the perfect interpretation of the action games for you the true meaning. Game, there are two absolute beauty of the fairy to accompany you on the world around with you and stand by through thick and thin. Earthly demon days, approaching catastrophe, as the reincarnation of Sirius, how will you face in front of numerous crisis?
    [​IMG] [​IMG]

GAme này mình thấy ỏ appworld nhìn hay hay lôi về mò vh thử ai dè nó mã hóa nhiều quá,nên chỉ vh dc 50% thôi nhưng dù sao cũng dễ hiểu,bạn nào ko thích có thể lên appworld tải,mình cũng ko hiểu vì sao game trên aw nó lại mắc thế trong khi nhà sản xuất lại cho tải free,chắc tại ae dùng bb toàn Doanh Nhân,mình thì công nhân nên làm đại:giggle:
    [​IMG] [​IMG]

Lưu ý:
    Game tự lưu,các bạn khi vào game cứ chọn dòng đầu tiên nhé,nó se load cái cũ

Game này mình làm lâu rồi,nhưnh tại chỉ vh dc 1 nữa nên nãn ko muốn úp,mà giờ thì chưa có game mới nên ae chơi thử hen

File đính kèm:

timhieuandroid, kachishiroyo, ngkhviet35 người khác thích nội dung này.
  15. azumi_ht

azumi_ht Thành viên

Bác lưu tâm cho dòng 480x360 với ạg, e cũng có 87 cày liệt cả phím rồi nhưng mờ 87 ram ít quá, chậm lắm, bác làm cho 480x360 cho em 97 hưởng tí hộ e với.
  16. nhthinh00

nhthinh00 Thành viên

E rất thích dòng game RPG này.
    Vào box của bác Raica tìm được mấy game thấy ghi là màn hình 480 320. Đang dùng Bold 9000 nên hí hửng down về.
    Ai dè cài xong cái thì không full màn hình, cái full thì toàn tiếng tây tiếng Tàu gì gì....
    Bác Raica có thể cho em xin 1 vài game đi cảnh, luyện level mà full màn 9000 + english đc không ạ...
    Em xin chân thành cám ơn :D
    62529916 thích nội dung này.
  17. badboy47

badboy47 Thành viên

Bác Raica oi em down về được cái tlbb rồi. Em rất khóai geme này trên PC. Nhưng down về con 87 ram ít ... nên chạy ì ạch. Bác có chơi được game này trên 87 không thế? Mà làm sao đăng nhập trời. Em k bít lập nick ra sao cả, vào dòng thứ 3 ghi nick và pass vô rui nó kêu gui sms tới tổng đài gì đó. Em cũng allow rui mà dag nhập vần đech' được. Bác làm cho em cái nick ten badboy47 với. Nếu được bác pm inbox em với nha. Hoặc bác có nick nào đó cho em cũng được ạ. Hixhix thank bác. :D
  18. raica7979

raica7979 Thành viên

Hehe game rpg mà đa màn hình thì đếm trên đầu ngon tay rùi,thấy mỗi game sự trỡ lại nhà vua là dc,kòn lại reside lớn lên đồ họa nó rất thấp mà còn làm chậm game nữa
    sonmapbb, congnvctbobo18t thích nội dung này.
  19. tung0194

tung0194 Thành viên

Game hay đấy bác. Đang tải zìa test :giggle:
    congnvct thích nội dung này.
  20. gameminhhuy

gameminhhuy Thành viên

Bac oi bac co map key tlbb ban moi chua za,up cho minh voi.thank