Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

*Game Khủng Blackberry*Tuyển Tập Game Dòng ARPG SLL *Happy New Year *

raica7979
29/6/2010 8:27Phản hồi: 4.072
4.072 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

may bac oi sao khi minh add xong thi may lai bao vao brows hoai vay. toan o vuong chang biet dau ma lan

---------- Post added at 11:56 AM ---------- Previous post was at 11:47 AM ----------

co ai ko cuu em voi. Sao e lam dung tat ca thao tac cua game TLBB ma bac raica hdan, nhung ko vao duoc
khi vao la may bao minh phai vao Brows lam sao day. Cuu em voi them game nay qua> cam on cac bac nhieu nhieu
namma2001
TÍCH CỰC
12 năm
up thêm đi bác 😃

COMMANDOS

Game này thì quen quá rồi,một thời bức tóc bẽ tai với nó.nếu muốn phá đảo game này thì óc suy đoán của bạn phải làm việc nhiều ngoài ra cần vốn tiếng anh kha khá nửa,hay dùng google translate như mình củng dc:smug:

Bối cảnh game diễn ra trong thời chiến tranh thế giới II, khi bọn Phát xít Đức có âm mưu thôn tính Châu âu, và sau đó là cả thế giới. Chúng đưa quân chiếm đóng nhiều đất nước, xây dựng cỗ máy chiến tranh tàn sát. Tạo nhiều cứ điểm nguy hiểm, bắt nhiều thành viên quan trọng của các quốc gia. Quân Đồng Minh đã thành lập một nhóm đặc biệt gồm những chiến sĩ đầy tài năng và quả cảm để ngăn chặn âm mưu của chúng có tên là Commandos. Nhiệm vụ bao gồm phá bộ đàm – rada liên lạc của địch, tiêu hủy lô cốt của địch, bắt sống tướng của địch, giải phóng người của ta… được thực hiện ở Đức, Pháp, Na Uy và Bắc Phi.

Hướng dẫn key:
Ngoài phím số ra thì # đổi nv,enter đổi vũ khí,P tạm dừn
g
Commandos 83 85 87 88 93.zip
Game mới nhưng mà cũ hú hú, boc tem
Games này có lâu rồi mà bác......Dù sao cũng thank bác vậy @@
Pac' nao hex cho em code puzzle warlord voi .PIN em la 25245164. Em thank truoc'
alohakool
ĐẠI BÀNG
12 năm
mấy cái game online lag quá 😔
Cam on bac Raica nhieu nhieu 😃 em onl bang bb nen k bam thank dc,ngan lan cam on bac
bác raica ơi đã có Heroes Lore zero eng chạy được trên dòng 85xx ko cho em xin với !
Bác raica7979 ơi, bác có thể tìm giúp em 2 game này được không ạ ?
- High school hook ups
http://www.gameloft.co.uk/mobile/high-school-hook-ups/
- Date or Ditch 2
http://www.gameloft.com.vn/mobile-games/date-or-ditch-2/
Em xem trên gameloft thấy có hỗ trợ cho 87 88 ...
Chân thành cảm ơn bác !
Ra ngoài searck : Final Fantasy Blackberry 😃
Cái final đó đâu có file cod. có file jar thôi. phải copy vào máy rồi cài. Mà mình cài toàn bị lỗi 😔
Vậy à ? Mình cài được nè Ô_Ô Để cài nhanh hơn thì có thể giải nén .jar , lấy file trong folder Manifest , đổi đuôi thành .jad để ngoài cùng file .jar ( có thể chỉnh sửa chút xíu bằng Plain Text ) rồi chạy file .jad đó . Với cách này thì giảm time cài đặt tầm 50% 😃 Tỉ lệ thành công cũng khá cao ( giảm time giảm nỗi lo gặp mấy cái error : chín trăm vớ vẩn )

Khi nào rảnh sẽ hướng dẫn cộng làm chi tiết luôn , chứ mất dây nối òy 😔 Lạ nhỉ ? Chẳng nhẽ mỗi mình cài được Ô_Ô
kunkun3
ĐẠI BÀNG
12 năm
ai phá duocdj đảo hải tặc đen thì cho minh hỏi ! sau khi đánh xong thằng hải tặc trong con tàu ma rùi đi đâu thấy quest mới hoàn thành 48% thạnk nhiệt tình

---------- Post added at 11:40 PM ---------- Previous post was at 11:34 PM ----------

hồi xưa chơi trò này tới màn 3 con thằng dưới hầm làm kiểu gì nó cung hok chết die quá del luôn h hok bik có nên cày lại không nhỉ ;)
Hic. Sao con rồng nó quánh 1 chiu là tốn 2 mana. còn thằng hải tặc thì ko. Luyện cấp hải tặc dễ hơn cả rông. Máu mana bán thì mắc quá, tiền cày thì lại khó.....
kunkun3
ĐẠI BÀNG
12 năm
hehe ở đây có một con gà 🤓🤓🤓 ! đùa thui cấp thấp bác chơi theo kiểu chiến lược : để thằng kia đánh gần chêt rồi cho pà rồng last kill:running::running::running: ( để làm được điều đó thì lo train lv hải tặc thiệp trâu lên uýnh mới nhanh:giggle::giggle::giggle: ) con quái lv mà thấp hơn rồng thì cứ kệ nó cho rồng ra sốt lá cà luôn . Khi quái vật tiêu chuẩn lv 14> thì khỏi lo thiếu tiền ( tui mua trang bị 20b hp lv2 mà còn dư tới 45k pepe cứ vô tư đê ) 👼👼👼
Ờ nhỉ vậy mà mình không nghỉ ra 😃
kasiat
ĐẠI BÀNG
12 năm
lên cho game khủng
Tại thấy trên AW bán mắc quá nên map cho ai cần thôi,mà game đó chơi dễ nản quá,đang mò ỏ map 3

Hàng gameloft toàn phải mua khó chơi lắm bác àh.lúc trước thì map dc jo game nào cũng lỗi
Àh bác biết cái thằng smart mail kô,bên box pm có bài hd lấy key mà tớ down cái key gen về mở kô dc,mình ko sài pm diệt virus,bác mở dc cho sin cái pin 2500cf98 với nhá,rãnh thì sem ko dc cũng ko sao:smoke:,tại ko nhập key thì nó thêm thanh quảng cáo
của bác đây: BXGXDE1o
cái game High school hook ups em thấy còn có bản việt hóa java nữa cơ bác à, mà em chưa convert được 😔
Bay lên cao đêêêêêêê
Hú hú game mới đầu rồi ra đê ra đê 😢
Up phát nào.
Mấy hôm nay mưa dữ quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019