*Game Khủng Blackberry*Tuyển Tập Game Dòng ARPG SLL *Happy New Year *

raica7979
29/6/2010 8:27Phản hồi: 4.072
4.072 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Firefighters saved the city
Lính cứu hoả chuyên nghiệp!

Game rất vui và hay lắm nha, các bạn chơi thử và nhận xét nhé!
Chúc 2/9 vui vẻ!

FireFighters.zip
Sau khi BB thông báo gửi tin nhắn kick hoạt game bạn vào mục alt+lglg kiểm tra sem tin nhắn đả được gửi chưa?nếu kô thấy thì có thể lý do gì đó😁,mình nhớ là fai ýe mấy lần khi bb hỏi có đồng ý gửi tin nhắn ko thì nó mới gửi
em vào games xong nó hỏi gửi không xong ấn Y nó cứ chạy liên tục
cám ơn bác đã chia sẻ cho ae nhiều games hay.
rtyabgzdhf
ĐẠI BÀNG
14 năm
thanks bác raica nhiều nhiều! Bị thích cái Farm Frenzy cực ý 😁
Em cũng không gửi được tin nhắn giống mấy bác chả hiểu sao nữa , bác nào có file jar không đưa em ..... xem nào 😔(
sadlyken
TÍCH CỰC
14 năm
chán mấy cái RPG quá ! Toàn ô vuông với tiếng lào . KO biết bao h có RPG tiếng anh chơi cho thỏa thích đây .
Kiếm thêm game nào nhập vai cùi cùi cũng dc cá ơi .
Hình như máy bạn là 88 phải kô?mình kô bit là lỗi zi nhưnh con 87 của mình khi thông báo (null)rùi mình yes 2la62n là nó gửi tin nhắn ah,còn file jar bạn lấy trên google nhá

đang test 1game cùi cực kỳ,dzõ ec lun áhh😁,đến cấp 25 rùi,bác đợi 1 vài ngày nửa nhá,
Xả stress nè

Phineas and Ferb: Robot King (by Disney Mobile Studios)

Game mới ra,nhấn P để chọn phineas hoặc ferb nhá

phineas and ferb.zip
cái real football 2010 tìm trên diễn đàn toàn thấy cho nokia,samsung ..vv chứ ko có cho blackberry bác ạ
bác co cho em xin.
Armies of War by GLU

Engage in War for global domination! Allocate and distribute your troops wisely before attacking adjacent territories and exchange cards for bonus units to turn the tide of battle.

Engage in War for global domination as you play against 5 other nations for control of the world map!

Using turn-based strategy, you must allocate and distribute your troops wisely before attacking adjacent territories. To turn the tide of battle, you can exchange cards for bonus units.

Armies Of War (83xx, 85xx, 87xx, 88xx).zip
Playman Track & Field

Game điền kinh tổng hợp rất hay không thể bỏ qua của iphone nay đả có trên bb- phát hành bởi nhà game RealArcade ...Cập nhật phiên bản mới v1.2.4!

Playman-Track-And-Field_2.zip

Resident Evil
The Missions 3D

Game kinh dị nhất từng chơi,tiếng rên của zombie và mấy thằng dân bị cắn kinh khủng,ko dám chơi buổi tối ,sau mission 1 thì có thể di chuyển,gameplay chuyển cảnh truyền thống,các mission sau cho đi ngược lại cảnh của mission trước,đôi lúc phải đi ngược lại tìm đồ

Fort Apocalypse

Nhà sản xuất: Living mobile
Thể loại: Hành động, lái máy bay chiến đấu.

Resident Evil theMissions.zip
Fort.zip
Toàn game hay...thanks bác nhiều lắm nè. 😃
langoc
TÍCH CỰC
14 năm
lại có thứ để nghịch rồi.
Nếu nhữnh thế giới huyền thoại của Tibiame và WOW làm bạn chưa hết kinh ngạc thì hãy thử qua thế giới kiếm hiệp của Kim Dung với game

Thiên Long Bát Bộ Online 2010
Game gồm 4 phái để lựa chọn la :
thiếu lâm
võ đang nga mi cáibang

với hệ thống kill đẹp vũ khí gồm 2100 loại khác nhau chắc chắn sẽ ko thể bỏ qua

Thật sự mình đả giật mình khi chơi game này,đồ họa wa khủng và làm mình liên tưởng đến 1 thời của vỏ lâm:p,

Khi vào chơi các bạn sẻ dc dưa đến 1khu vực hao hao đào hoa đảo,ở đó nhận nv tại ông lão thầy chùa,song ra khỏi khu vực này liên nha,,đông người chơi lack lắm.hoặc các bạn bầm phím 8 hay vào tùy chọn chỉnh độ phân giải màn hình để tắt tất cả người chơi.ra ngoài kiếm con npc đánh là song nv,(như hình mình đính kèm).
Mình chơi acc cái bang,chưởng ra có 2con rồng quấn wanh người rùi bay tới:cold:.
Hướng dẫn

Phím bấm vì game sử dụng cả phím số và phím 4 chiều cho nên,mình map phím 4 chiều là UHJKN chọn là Q trở lại là P.

Đăng nhập chọn thứ 3 từ trái qua,trong đó dòng đầu đăng nhập,dòng 2 đăng nhập nhanh,dòng 3 tạo tài khoản
Game chỉ có 700kb thui nhưnh mình tách cod thế nào mà lại ra 1,2mb lựng

Up thêm mấy tấm mình chụp trên con 87,me lắm mới chụp dc 2 con rồng của CB,nhấp vào để sem rõ hen,hi vọng nhưnh dòng cao hơn sẻ tránh dc tình trạng lack khi vào thành😔

------------------------------------------------------------------------------------------
HEHE cuối cùng mình cũng dịch song bản chính thức Thiên Long Bát Bộ,
Kô fai quang cáo nhưnh game này chơi đả lắm đồ họa thì cực khủng,ai tin hình này chụp từ di động kô?!
Chơi cả buổi chìu đả cưỡi dc Túc xương:p
Cũng treo acc bán đồ như ai
Ngoài ra mình thích nhất là chức năng tự động di chuyển phím 4,5 đi đến tất cả nơi trên bản đồ,và nhất là tự đi đến nơi làm nv
Đây là bộ đồ làm nv nó cho

So với bản beta thì bản này đả sửa lỗi lack rất nhìu,tuy nhiên ngay map đầu tiên của cấp 1 vẫn bị,các bác nhấp npc thầy chùa rùi ra đánh lính là song hen ỏ đây di chuyển khá châm

Mình đả dịch hết trong menu,các bạn nhớ tắt hết hình ảnh và bất cứ thứ zi nếu chơi vẫn bị lack,nếu kô dc thì tắt hình ảnh ng chơi và npc phím 8(vào thành nên bấm trước)vì ng chơi rất đông,lính thì để ỏ chế độ đơn giản nhưnh chiu thức thì kô nên tắt để nhìn cho đẹp

Ngoài chức năng pt còn có bang hội ,Pm thì kênh thế giới bang hoặc khu vực(mình thì tắt kênh này lun,ai biết và sài rom hỗ trợ tiếng tàu thì để mà xidau xitinh

Phím bấm gồm 0>9 di chuyển UHKNJ Q menu P quay lại
Hướng dẫn đăng nhập =hình ảnh cho ng chơi mới tại đây. Hướng dẫn chơi tại dây
Ae add nick NgocTrai hen,hoặc để lại nick có ji pm solo😁

Lưu ý sever đã đóng,AE quang tâm game Online có thể chơi game minh châu

TLBB Online fun1.4.zip
TLBB v1.04 81.zip
bác có thể cho em bản của 9700 được không ah ....
Bác chủ cho em hỏi ? bác có bản cho bold 9000 không ạ.
em cũng là 1 fan của tlbb mà.
Bác cho em hỏi làm thế nào để mở server game này hả bác TLBB đấy ạ
@raica7979 bác ơi em không đăng ký dk ..đăng ký kiueer j thế bác ....
bro này nhiều game thật ................
langoc
TÍCH CỰC
14 năm
vào phòng xong nó hiện ra 1 đống ô vuông ấn phim nào cũng ko được , 1 luc nó tự thoat ra báo lỗi uncaught exception:Application TLBraica proocess terminated
Game online nên kô thể việt hóa tất cả dc bác ah.
Phím 4 chiều bao gồm các phím UJHKN giống trò ........ gomobi áhh bạn,phím số thì là 1>9,menu Q,thoát ra P
Riêng lỗi Application TLBraica proocess terminated thì mình chưa bị bao jo bạn chơi bằng máy nào vậy?
Mình sẻ thử tách thêm vài file cod sem có bị lỗi file kô
Cái kill chưởng rồng đó vào nhận nv đầu tiên là nó cho,để đi đánh npc cấp 100 ah bạn song nv nó cũng mất luôn,học kill thì đánh npc rớt cuốn sách mà học,nó còn đòi điểm kn và tiền nửa
game này mới ra,thấy trên trang chủ nó có hình cữi ngựa và pt thèm wa ma kô biết cấp nhiu cưỡi dc,chắc cấp 10 cưỡi túc sương
Đăng nhập
Chọn dòng thứ 3 từ trái wa
[​IMG][​IMG]
Trong đó thứ 3 là lập tài khoản
Dòng đầu là đăng nhập nên lưu pas lần sau vào game chỉ cần chọn dòng 2 là vào thôi.

[​IMG] [​IMG]

c
đã làm theo đúng như bạn bảo nhưng khi đăng nhập nó toàn báo lỗi " 601 " ở phần chạy là sao?
em chơi bằng 8820 , vô được như hình, rồi nó báo nhấn nút [Nhập] để cho chạy các pop up, chờ một chút thì nó báo lỗi gì toàn ô vuông kèm theo số (202) và nút [xác nhận], rồi văng ra lại bảng đăng nhập.
em cung bi nhu the. k biet bac co giup duoc khong. em muon choi qua
Mr.Fiber
ĐẠI BÀNG
13 năm
Em làm theo lời của bác nhưng đến phần đăng nhập bằng tài khoản thì nó bắt phải vào 1 web bủa bọn Tàu Khựa qua Browser. Nếu đăng nhập nhanh thì nó lại đẩy em ra ngoài. Suốt mấy ngày hôm nay em cứ remove + cài lại nhưng ko chơi đc. Mong bác cho 1 ý kiến về vấn đề của em ? Em dùng room 162 tối ưu của bác phannhannghia. Thanks những đóng góp của bác
em thấy trong bối cảnh box game đang có dấu hiệu chững lại thì topic của bác vẫn liên tục update game hay,rất rất cảm ơn sự tinh tế của bác!chúc bác nhiều may mắn & tiếp tục phát triển topic game này 😃
Sao trò TLBB em đăng kí k được vậy bác raica ơi. Hix hix
em đăng ký rồi đợi nó tải rồi lại văng ra, bác chủ topic làm ơn cho một cái hướng dẫn bằng hình ảnh luôn đi, cảm ơn bác trước.
whoissu
ĐẠI BÀNG
14 năm
Em hỏi câu này bác chủ thớt đừng giận nhưng trong tất cả các trò trong topic thì cái nào Storm chơi dc.....thấy nhiều game khủng quá ghiền luôn
satan_f5
TÍCH CỰC
14 năm
Ối ối em là mê mấy cái trò kiếm hiệp lắm nhé! 😁
Nhưng bác cho em hỏi 2 câu nhanh gọn:
1) Game TLBB bác share có chơi được cho 85 không ạ?
2) Đk account như thế nào xin bác chi tiết xíu nữa!
Và cái thứ 3 là: tks bác nhiều lắm ấy!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019