*Game Khủng Blackberry*Tuyển Tập Game Dòng ARPG SLL *Happy New Year *

Thảo luận trong '[BB] Trò chơi (Games)' bắt đầu bởi raica7979, 29/6/10. Trả lời: 4076, Xem: 1243139.

1. boyvip2411

boyvip2411 Thành viên

Thaks bác Raica nhé....Toàn game hay thôi :)
  2. jipjo

jipjo Moderator

à mà bác có trò real football 2010 của gameloft ko cho em xin, thank bác nhiều.................:D
  3. raica7979

raica7979 Thành viên

Trên diễn đàn có mà bạn
    Hầu như game nào chép vào bb reset song load game cũng chậm lắm,mình thấy 87 hay 88 load game này cũng y nhau ah bạn:unsure:

Tiếm dòng game thể thao mà là thể thao đường phố,sao mình khoái game EA thế kô biết:D
    FIFA Street 3
    thêm 1 bản 81 cho AE

NBA-STREET

Need For Speed Pro Street

File đính kèm:

rangduyto, trai_haugiang, Entee825 người khác thích nội dung này.
  4. hucubi

hucubi Thành viên

nhiều games hay quá
    thanks bác nhiệt tình nhé
    Minhdang2402 thích nội dung này.
  5. pisogatrung

pisogatrung Thành viên

E hèm, có một GAME rất hay, đồ họa ngộ nghĩnh và đẹp tuyệt của raica7979 đã SHARE:

pipyakas

Mình rất thích và check trên 8100; kết quả:
    1. Vào được GAME, chơi được ^_^ (2,4,6,8 là di chuyển, ngoài ra còn di chuyển được bằng trackball....!)
    Đặt bom là nút 5.
    Ốc sên đến chạm là bom dưa hấu nổ... he he...
    Nhấn Space là chọn vũ khí, nhấn 2, 4, 6,8 để đổi; nhấn # là chuyển giữa 3 PAGE vũ khí...
    Nhưng Space cũng là đặt Bom, hic....!
    2. Mình chơi đến màn 3, vẫn đang chơi...
    Chơi tương đối mượt, hiệu ứng weather tốt, chơi ở đồ họa HIGH...
    Cảm giác hình ảnh đẹp như TownDeffense... Âm thanh tốt, hỗ trợ qua BlueTooth (chưa check)...
    3. Theo HD của chủ top thì các nút khác ko bít dùng nút nào? Chỉ có các nút như trên, hic hic, màn 3 ăn 4 quả chuối ko bít USE ra sao... Chỉ có các nút ở trên..
    4. Thắc mắc: ở đoạn OPTIONS GAME có ICON hiển thị 8100; vào đó có 1 bàn phím ảo... What is it?
    5. Lúc DIE máy hiển thị biểu tượng PLAY như ở phần đầu vào chơi, nhấn hết nút mà ko vào được, phải thoát + vào lại. Hết màn cũng thế, may cứ mỗi lần hết màn, thoát vào lại thì có quyền chọn bài sau bài mình đã phá...
    6. Ví dụ: Lúc báo: OOOps, try again như ở dưới, ko bít click nút nào để Enter...
    Ai đã vọc thử hay có cách gì hay giúp mình với...
    THANK raica7979 nhiều....

File đính kèm:

s0cklove1411, congnvctfrozenheart8x thích nội dung này.
  6. raica7979

raica7979 Thành viên

Thank bạn đả test trên 81,mình xin nói thêm là phím tiếp tục mà bạn gặp khó khăn trên 87 là phím P ngoài ra kòn có G(mở cửa sổ bom)# để chọn và phím 1(sem bom va giáp mình đang có)nhìn vào mà thèm:D,qua màn 4 có npc khủng long nó húc cho cái bay cái vèo:)và fai wang gạch để phá đường đi.

cái ICOn mà bạn nói đến là tên nhân vật trong mục blt vào đó là đổi tên,
    bạn thử chỉnh 5 ng chơi vào start trong muc multiplayer nhưnh vào luôn kô chờ kết nối bt nhấn phím 0 thì sẻ thấy tên nv mình đấu với npc,mình khoái nhất cái này và toàn đi map cướp bong bóng,wang gạch hay đôi giớ bốc mùi vào đối phương cũng vui lắm.dư hấu bể ra dăng khắp nơi nhìn đẹp lắm

Mình đả test bluetooth nhưnh với corby,có lẻ bảo mật của bb cao nên bb làm máy chủ thì dc vào chơi lại lack coby thì chạy ầm ầm?!mà phải add divice song xuôi trước

Dạo này hiếm game mới wa nên cái box nó cứ dăng cùi bắp đi đâu kô:(

Quantum Of Solace

File đính kèm:

boyhitech189, hellskull, boboboynn24 người khác thích nội dung này.
  7. 0986699046

0986699046 Thành viên

cái này hay kinh.
    toàn games hay quá đi
    Cảm ơn bác share nhìu nhìu nhé!
    Em thix nhất mấy cái thể loịa này, hay hay, kô chém giết hê hê
    Mong bác up nhìu nữa nhé
    hlt_bl, trai_haugianghoangtutrymngan thích nội dung này.
  8. raica7979

raica7979 Thành viên

Acc game khó vãi:p,chơi đến cái đoạn nhảy lên cano bắn tụi nó mình toàn bị lật xuồng kô
    trai_haugiang, dangcapcf, pttptuan1 người khác thích nội dung này.
  9. 0986699046

0986699046 Thành viên

Ôi chơi cái kia giật quá bác ah!
    pipyakas
    em u\dungf 8820 nhá
  10. raica7979

raica7979 Thành viên

Load lần đầu nó vậy ah.mình 87 chạy ngon lành mà:cool:

Learn to Fly [by Namco]

Spread your wings and defy nature! In Learn to Fly by Namco, play the role of an enterprising penguin who wants to show the world that he can indeed fly! Slide down a steep slope and launch yourself into the air!
    [​IMG][​IMG]

Stay airborne for as long as you can to prove that penguins are not gravity bound! The farther you fly, the more money you earn! If you need a bit of help in your quest for flight, buy a glider or booster rockets! Don’t let your species hold you down! It’s time to Learn to Fly!

File đính kèm:

trai_haugiang, nin.he86, hipsupervirgo11 người khác thích nội dung này.
  11. trongtuan0108

trongtuan0108 Thành viên

ths bac toan game hay. em down hết cả. test cái nào...........
  12. raica7979

raica7979 Thành viên

Thank bác,ae down wa trời mà chẳn ai nói ji toàn chơi 1 mình kô:(
    Retro Games : 5 in 1 (By QPlaze 2009)

game này thì nhây vô đối:D.ngày sưa thuê 1h mất 2 trăm:cold:nguyên đêm mất 1k trùm chăn chơi đả lắm,giờ thì chả mất xu nào cả mà dân baoloc thôi nhá sg trùm chăn có mà sốt:cloud9:.bác nào chơi thì nhó chỉnh sang tiếng anh nhá

[​IMG] [​IMG]
    [​IMG] [​IMG]
    [​IMG] [​IMG]

Do you remember these games? They are not at all out of fashion well-known feelings, well-known controls and lots of fun.

If you are tired of very complicated and odd games, if you just want to have a good time - Retro Games from Qpalze is what you need. They were cool and they are still cool - see for yourself!

They are everlasting, these games... and now they are on your phone, five games in one!

Game features:

- Five well-known games at price of one;
    - Simple and stylish graphics that creates unforgettable game atmosphere;
    - Nice music accompanying the game;
    - Simple and easy-to-understand controls of all games;
    - Excellent operation speed on all phones;
    - Favourite gameplay and no needless elements!
    - Game is available in nine languages: Russian, Ukrainian, English, Italian, German, Czech, Polish, French, Spanish.

game của bác đây,hơi khó kiếm 1 tý:(

Diablo 3

Continuation of epic history of Diablo. Effects of Diablo III is set 20 years after the events of Diablo II. Mephisto, and Baal unichtozheny.No Dyablo legendary rock Worldstone, protecting the inhabitants of Sanctuary from the powerful forces of Heaven and the Burning Hell, has been destroyed. And evil once again gaining momentum and trying to capture Tristram. Players will once again put on armor of one of the five heroes and go to the epic campaign? Collect artifacts, find spells, find new knowledge and new opportunities. Only you will be able to challenge ordam demons and save the world from terrible monsters.

[​IMG] [​IMG]
    [​IMG] [​IMG]
    [​IMG] [​IMG]
    UPDATE Diablo NGÔN NGỮ ENG

File đính kèm:

maimissem, vyenaxx13, musicworm41 người khác thích nội dung này.
  13. pttptuan

pttptuan Thành viên

bác kiếm cho e cái city bloxx của noki đc k?map p q giúp e nhá.bác post nhìu e tks mỏi tay qué
    Vu_Vanessa119raica7979 thích nội dung này.
  14. phucuongdn

phucuongdn Thành viên

Của bác đây
    cần game gì cứ nói có thể mình đang có ;)

File đính kèm:

TheRemjx, s0cklove1411, likenoother7 người khác thích nội dung này.
  15. pttptuan

pttptuan Thành viên

bác map lại key thành Q chọn P back đc k?tks bác
  16. thuyanh81

thuyanh81 Thành viên

các bác làm ơn hướng dãn em cài với, em chưa tự cài game bao giờ. em dung 8310
  17. raica7979

raica7979 Thành viên

Thunderbird (By Fugu Mobile 2009)

Thunderbird
    Language:English

Fly a stunt plane in the confines of your room when you take charge of the controls of your RC Thunderbird remote controlled plane. Test your skills as you fly the plane through the rings to complete levels. Each successive level gets tougher and tougher.

Global Tournament mode available on all fugumobile games, allowing users to post hi-scores on a global scorecard and compete with other users worldwide

Wolfenstein RPG

ave the world in Wolfenstein RPG! Walk in the combat boots of Sergeant B.J. Blazkowicz, prisoner of the ruthless Axis Army. Battle through 9 challenging levels to complete your mission and take down the Axis’ diabolical Paranormal Division. Use strategy and a wide array of conventional and mysterious weapons to defeat super soldiers, zombies and the shadowy Harbinger. Discover books and syringes full of special powers. Enter the mysterious 3D world of Wolfenstein RPG… if you dare. [​IMG]
    Features may vary by handset:
    Enter the dynamic and diabolical 3D world of Wolfenstein RPG.
    Use your wits to survive nine challenging levels.
    Battle 28 fierce enemies – including super soldiers, zombies, tormentors, and the mysterious Harbinger of Doom.
    Defeat your foes with an array of 17 conventional and unconventional paranormal weapons.
    Test your skill with two mini-games: War card game and Kick the Chicken.
    Find syringes and mix your own concoctions to acquire special powers.

File đính kèm:

musicworm, trai_haugiang, congnvct9 người khác thích nội dung này.
  18. Trung Del

Trung Del Thành viên

trời ơi, cái Diablo hay ... mà lại tiếng Tung Của :((
  19. zinzin25689

zinzin25689 Thành viên

thax bác chủ nhé
    chien_neu thích nội dung này.
  20. phucuongdn

phucuongdn Thành viên

Cái Diablo kia hay thật, chạy rất mượt trên 87, khá giống bản PC, thanks nhé
    Tuy tiếng tàu nhưng mò cũng dễ, để ý thấy có cái tool hack kèm theo game nữa mới ghê, bấm Q là hiện ra 1 hàng, dòng 1 là up lv, dòng 2 hack $, dòng 3456 hack đồ cuối, haiz,
    Đúng là mấy bác trung hoa anh hùng :D