*Game Khủng Blackberry*Tuyển Tập Game Dòng ARPG SLL *Happy New Year *

raica7979
29/6/2010 8:27Phản hồi: 4.072
4.072 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Làm 1 cái list game ở post1 cho dễ tìm đi 😁
muốn game multi bluetooth cơ.............
à sẵn bác raica thử map key lại game Escape Iugo cho 87 đc ko....?
chả sang trái phải đc tức quá >"<
thank các bác càng đông càng vui:p,game than thoai ji đó nhìn đỉnh gớm
TLBB mobi có nhiều bảng lắm bác bác cứ tạo nv là thấy 4nha6n vật chính mà,
Hôm nay lên ct test nốt cái game việt hóa của mình rồi tối post cho ae chơi thử nhá

Bạn phucuongdn có file jar gốc kô mình thử dịch thử,game tiếng tàu khó chơi lắm,aptxl102 file bạn đưa của máy nào vậy bạn?màng hình bao nhiu ah,để mình vọc thử sem
Đây là file dành cho S40 màn hình thì không rõ lắm bác qua đây tìm hiểu nha có 2 file link tham khao bác cố gắng map key xem sao đây mới là game Thiên long thực sự
phucuongdn
ĐẠI BÀNG
14 năm
trc kia tải về chỉ có cho BB nên file jar gốc ko có bác àh, game này hình như đc làm cho bb thì phải, mấy bác chịu khó chơi tiếng tàu vậy, cũng đơn giản mà
Mình đang test lại 1 game cũng khá hay, đánh có hiệu ứng đã lắm, để vài bữa rảnh chụp hình úp cho anh em
sadlyken
TÍCH CỰC
14 năm
Sau khi xem qua game Thanthoai RPG của phucuongdn thì mình quyết định biểu tình là bác post hết sạch sành sanh game RPG trong kho nhà bác ra cứu đói cho a e nào chưa chơi game online dc nhá .
Có ai đồng tình với mình ko nào ?
bạn raica hay kiếm game ở trang nào vậy.mình dùng symbian bạn bit web nào nhiều game hay cho symbian ko
thanks
Games Saint Stone II (ARPG Trung Quốc đã bẻ khoá + việt hoá)

Cuối cùng thì đứa con cưng của mình cũng ra đời;),sau 2 tuần miệt mài việt hóa,
lần đầu việt hóa nên nhìu sai sót cóa ji AE bỏ wa hen,game mình dịch riêng cho BB nhập = unicode tổ hợp nên khi chạy trên bb kô bị lỗi font.
Mình chả biết zi về tiếng tàu cả,nhờ ông thần google thì toàn ra súng ống đạn dược,nên nhìu khi ae chơi cũng lùng bùng lắm😁,1 câu 1 chữ thì nghe rất kêu nhưnh khi chạy thành một cốt truyện thì :mad:.mình sửa đi sửa lại cả chục lần rùi bản này là ổn nhất
Nhữnhh cái gì dịch dc là mình dịch tất,
Game còn có cả hệ thống pet và bắt pet,bắt tất cả npc cũng dc,
[​IMG][​IMG]
Ngoài ra 1 số tên nv mình mượn của AE trong box này,kaka đùa thôi nha:D
[​IMG][​IMG]
Hình ngoài menu chính nó hơi bị sole 1 tý,trong map hướng dẫn 2 nv đầu tiên là đánh lính,thứ 3+ điểm tiềm năng,thứ tư là dùng Lưới bắt Pet.

Thui AE chơi cảm nhận hen,

Saint Stone II.zip
game rất hay.................đang luyện.................
8820 chơi được không bá raica màn hinh 8100 à,kỳ zj?
Bác Raica7979 ơi, game này em cài vào rồi nhưng vào chơi nó cứ đòi Java gì đó, mong bác giúp đỡ em với, em kết game này quá T_T
vay ban oi,cho mih hoi choi nhu the nao vay ban mih choi hoai sao kg wa mag duoc vay.cam on ban truoc nha
Game Saint Stone II và Thần thoại của bạn phucuongdn đủ để các bác ngịch cả tuần😁

Mình biết bản này nhưnh bản này hình như bị lỗi đăng nhập,mình thấy thên mấy dd khác nói vậy thôi,hay bạn test thử nhá đăng nhập dc pm mình liền hen,vì bản này kô fun màn hình mà mình cũng chẳn đn dc View attachment New Folder (3).zip

acc symbian mà lại qua box "BB lạc hậu"này mà kím game:pBạn cứ dùng từ khóa máy dt rùi kím ngoài go ogle áh bạn,moi chặp thế nào cũng có game ưng ý
phucuongdn
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bác raica pro thật, có game hay việt hóa cho anh em rồi,
mà file jad + alx ko dịch đc hả bác, để ráng tìm file gốc vậy
Cảm ơn bác raica7979 rất nhiều, bác còn cho nick trong diễn đàn của em vào game Saint Stone II nữa 😃 kiểu này thế nào em cũng được nổi tiếng rồi ^^! chân thành cảm ơn bác đã bỏ công dịch cho anh em 1 game hay ! em thích kiểu nhập vai cầy level này lắm ! Chúc bác sức khỏe và may mắn ! 😃
Hihi dù sao em cũng muốn cám ơn các bác đả cùng em dong duỗi mấy tháng wa:p,nhìu cái tên lắm,nhưnh nó lạc đi đâu hết
Bác Raica ơi đúng là bản này bị lỗi không vào được tiếc quá nhỉ , em chỉ thích game online có đồ hoạ đẹp mà nhiều member Viet chơi , hay bác Mapkey cho em bản của Tàu được hok ? Thèm quá
Woa. E cũng có tên trong Saint Stone II nữa chứ. Bác raica tài thật, trước h e chỉ biết map key vs size lại màn hình cho phù hợp cho 87xx thôi. 😃. Em cũng có 1 game cày lv hình đẹp lắm, mỗi tội tiếng tàu với e k mò ra đc chỗ save đâu cả, ức chế quá nên e xóa. Để mai e post cho mấy bác nghiên cứu nhé. Game tên là Monster Hunter
phucuongdn
ĐẠI BÀNG
14 năm
bác raica có biết cách convert 1 game java (.jar) sang cho bb ko chỉ mình với, dùng mấy cái rapcgo chỉ ra có 1 cái alx ko cài đc
Bác phải cài cái java gì đó vào máy rồi mới cover đc file cod lận. Bác seach trên diễn đàn là có mà, lúc trước em cũng nghĩ máy mình bị hư nên cover không ra file cod đc, ai ngờ lúc sau cài vào thì nó mới có....Chúc bác thành công nhé 😃
mjxx_u
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bác raica7979 convert hộ em cai Gomobi 2.00 với. Phiên nản mới thèm quá!
www.teamobi.com/wap
key abc1 nhá bác còn theo kỉu num ji dó thì chịu,bạn test thử sem
GoMobi20.zip
mjxx_u
ĐẠI BÀNG
14 năm
Ui.nhanh thế. Em dơ về test ngay mới được.Thanks bác nhé
mjxx_u
ĐẠI BÀNG
14 năm
Thank bác. E đã dowload và test. Có thể đăng nhập và chơi bình thường. Tuy nhiên:
1.Đăng nhập hơi khó vì bàn phím qwerty lại phải nhập key abc1.
2.Khi vào game thì chỉ có thể chơi mà không thể chat(cai này quan trọng lém: nó chửi mình ma không chửi lại thì hơi đau"
3. Convert theo kiểu bật alt+num của bác butter9x sẽ tiện hơn: khi chơi thì bật Num lên, luc chat thi bỏ Num đi.
Hjj, đó là ý kiến của em.
Thank bác rất nhiều. E vừa nhờ ma 1h sau đã có. Bác rất nhiệt tình.
Thui chào bác. E lam vài ván Phỏm đã, kee
Tại Bạn sài bàn phím num wen rùi đó,mình test chạy ngon lành mà,chat vô tư,cả tiếng việt hẳn hoi.phím 4chieu như cũ

Game này mới ra nè😁
Farm Invasion USA (EN) by kriker

Mow ‘em down! Slimy extraterrestrials have run out of popcorn and now
they’re en route to Earth to fry some more corn! Their target: an
unsuspecting redneck family’s plentiful maize fields! That doesn’t sit
well with Redneck Pops, so he dispatches his two deadbeat sons to wage
bloody war in the corn fields! Jump onto the family heirloom, a mighty,
deadly combine harvester, and save the maize from the wicked blue
Martians! Run them over and cut down the angry invaders while your
brother takes pot shots at flying saucers with his Winchester gun and
other weaponry that you have stashed in the fields! Scorch, plough and
shoot through hordes of alien rabble, but watch out for their searing
lasers and powerful tractor beams! The world is heading straight for a
Popcorn Armageddon – and only you can save the planet!
farminvasion.zip
Bác raica7979 ơi , chỉnh sửa độ phân giải lại 1 tí đi , key thì ỗn nhưng mỗi tội là màn hình giật quá 😔
bác raica ơi, e hỏi hem trả lời kìa, 8820 chơi dc kon của bác ko ạ?màn hình 8100 ah ,buồn
thì ỏ đây toàn game 87 88 83 mà bạn,tại mình kô hiu rõ câu bạn hỏi lắm thôi
em tải về ok hết zoo chơi cũng ok luôn nhưng cứ khoảng 5,6 giây nó lại chớp cái màn hình 1 cái , còn chiều ngang của màn hình thì bị thụt vô mỗi bên chừng 7mm, sao zi ạ? e rất thích chơi mấy game nhập vại luyện lv lắm bác cho e xin 1 số nha
kenjikama
TÍCH CỰC
14 năm
Hic hic 87 của em hết bộ nhớ rồi 😔( Nhiều game quá chắc phải gắn thêm thẻ nhớ vào 87 mới dc thôi 😁 thank bác raica nhiều nhé
langoc
TÍCH CỰC
14 năm
bác raica việt hóa phần nhiệm vụ game thiên long bát bộ thì tốt quá. Vào nhận nhiệm vụ toàn ô vuông ko hiểu j hết
game hay quá. up thêm đi bác

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019