*Game Khủng Blackberry*Tuyển Tập Game Dòng ARPG SLL *Happy New Year *

Thảo luận trong '[BB] Trò chơi (Games)' bắt đầu bởi raica7979, 29/6/10. Trả lời: 4076, Xem: 1244748.

1. raica7979

raica7979 Thành viên

game nào bạn?bạn thử với BDM hoặc BBVN chửa,mình cài bt mà

trai_haugiang, haidtne, traihanxulanh1 người khác thích nội dung này.
  2. saotinhyeu

saotinhyeu Thành viên

khà, đã chơi đc, chơi trò farm + đập con vật :)). trò farm tớ ko biết nút :((. nút OK và Cancel là nút nào vậy :(, mãi tớ ko bán đc >.<

3. raica7979

raica7979 Thành viên

setting :Y
    back :I
    lên :U
    xuống :N
    qua H
    lai :k
    chọn :J
    nói thì dài dzong chứ bạn chơi wen rùi sẽ thấy rất thuận tiện ah:furious:

haidtne, ducanh2104traihanxulanh thích nội dung này.
  4. raica7979

raica7979 Thành viên

thêm 1 trò từ PC nửa:eek:
    Pinball Stripper+18

File đính kèm:

trai_haugiang, nghibaby, noname200614 người khác thích nội dung này.
  5. raica7979

raica7979 Thành viên

Custom Choppers.

File đính kèm:

trai_haugiang, Entee8, noname200616 người khác thích nội dung này.
  6. raica7979

raica7979 Thành viên

Kung Fu Master Class

game có cách chơi khá hay,bắt buộc người chơi phai lanh tay le mắt.bạn chỉ chiến thắng khi bạn suất đến tầng cuối cùng của chiêu thức.

Ai thấy hay thì comment vài dòng hoặc nhấn thanks gọi là "tinh tế"
    tải wa trời mà chẳn thấy nói gi:mask:

File đính kèm:

ttnghi21, hoangtung91, duongtruongsinh109 người khác thích nội dung này.
  7. Bisuper

Bisuper Thành viên

Mình down về được nhưng khi unzip hok có được, bạn gửi lại file zip khac giúp mình nhé! thix game này quá!

trai_haugiang thích nội dung này.
  8. Bisuper

Bisuper Thành viên

Mình down về được nhưng khi unzip hok có được, bạn gửi lại file zip khac giúp mình nhé! thix game này quá!

gaumeoluoi0912, trai_haugiang, minhbi453 người khác thích nội dung này.
  9. raica7979

raica7979 Thành viên

Bạn >>extract files >>rùi cài wa BDM nhá
    mình giải nén bình thường mà?
    bạn thử với file RAR này sem

File đính kèm:

trai_haugiang, minhbi45, haidtne10 người khác thích nội dung này.
  10. raica7979

raica7979 Thành viên

Glu Mobile Watchmen v1.0.5
    blackberry 87 83 88...màn hình 320x240

[​IMG][​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG][​IMG]

Become a Watchmen masked vigilante to fight crime in WATCHMEN: The Mobile Game. Play as the stealthy Nite Owl, battling enemies in the gritty streets of New York City, or as brawling anti-hero The Comedian in the sweltering jungles of Vietnam. Use their unique arsenal of weapons and vigilante attacks and follow an original storyline straight from Rorschach’s journal! The clock is ticking and only the Watchmen can save us. But who is watching the Watchmen?

Features:
    *Beat ‘Em Up Action – Play as the Comedian and Nite Owl, each with a unique repertoire of attacks, weapons and special moves.
    *Gameplay Variety –Fight your way through 17 levels, including sky missions in Nite Owl’s high-tech aircraft
    *Original Storyline – All new Watchmen experience can be appreciated by newcomers and diehard fans of the graphic novel
    *Classic Characters – Cameos from classic heroes and villains from the Watchmen universe, including Rorschach, Dr. Manhattan and more!
    *Multiple Environments – Non-stop action in Vietnam and the streets and skies over NYC

Kô thích thể loại này lắm:(Mình mới test dc màng 1,AE chơi tự tìm hiểu nha,google dịch mình đọc chẳn hiểu ji:mask: ​

File đính kèm:

vodanh_vkqt, hailedang, thluandoi30 người khác thích nội dung này.
  11. babykid12i2

babykid12i2 Thành viên

Chơi đc 1 số trò. TOpic hay tuyệt cú con mèo. ^^!

12. annton

annton Dự bị

các bác ơi sao mình vào chơi commados mà khi vào chò trơi nhưng k biết làm....ntn để đi tiếp loanh quanh bài 1 ...các bác biết nói cho e cái ạ

kuboo1st thích nội dung này.
  13. raica7979

raica7979 Thành viên

cái game này thấy bên box nokia lâu lắm rùi,mình map lại cho AE BB[​IMG] [Java]Super.Puzzle.Bobble.v1.4.8 - Game bắn bóng việt hoá Logo TinhTe

Xin giới thiệu Game EA.Mobile.Super.Puzzle.Bobble của hãng TAITO® nổi tiếng với anh em. Đây là game gần giống game bắn bóng trên PC. Chỉ cần nhắm bắn được tổ hợp 3 quả trở lên sẽ được tính điểm.

Tên game: SuperPuzzleBobble VH
    Điện thoại: Java™ MIDP2.0 màn hình độ phân giải 320x240 và 240x320
    Việt hóa: MaNhatThien
    Download: File đính kèm Click Thanhk  để để download

File đính kèm:

metmoi04032012, mylove81, kidpro191745 người khác thích nội dung này.
  14. raica7979

raica7979 Thành viên

Công Chúa Ngủ Trong Rừng Little RAD HAT v1.0

yuhkdfsflkljh.

yuhjh.
    yuhklkljh.

File đính kèm:

vodanh_vkqt, trai_haugiang, minhhanhd319 người khác thích nội dung này.
  15. raica7979

raica7979 Thành viên

uhm cái tro commandos tui cũng kẹt ngay đó:( tìm trên g00gle cũng chẳn thấy nói ji?chắc game mới ra

trai_haugiang, haidtne, hailuck5 người khác thích nội dung này.
  16. Bisuper

Bisuper Thành viên

Ah Raica ơi, cái này k có file .alx thì cài làm sao thế nhỉ? Giúp tớ với.

trai_haugiang thích nội dung này.
  17. raica7979

raica7979 Thành viên

Tiện thể rảnh rỗi chia sẻ với AE 1 game hot,mình cày tới lever 9 rùi,chơi khá hay,với cốt truyện hấp dẫn, gameplay độc đáo, hình ảnh và âm thanh cuốn hút, BlackBeard's Treasure là game mà những người yêu thích thể loại RPG không thể bỏ qua.

Kho báu Hải tặc Đen

Cốt truyện:
    Sau khi Hải tặc Đen bại trận trong một trận chiến vào tháng 11 năm 1718 vẫn không ai tìm được kho báu của hắn. Hắn không bao giờ nói cho ai biết về bí mật đó. Người ta nói rằng ai tìm được kho báu này không những trở thành người giàu nhất thế giới mà danh hiệu Đệ nhất Hải tặc cũng thuộc về người đó.
    Ở một miền đất xa xôi nọ, Heidel, một chàng trai mơ ước trở thành hải tặc mạnh nhất, đã có một cuộc gặp gỡ thú vị với Daniel, một con rồng nhỏ cũng khát khao được trở thành con rồng dũng mãnh nhất bằng cách tìm ra 10 viên ngọc Rồng lửa. Và thế là cuộc phiêu lưu của họ bắt đầu...

[​IMG] [​IMG]

Gameplay:
    Bạn sẽ luân phiên điều khiển Hiedel và Daniel qua 50 màn chơi tìm kiếm kho báu và những viên ngọc. Vì lẽ đó game cho bạn hai túi chứa đồ (inventory) riêng biệt và cả hai cũng có những kỹ năng, phép thuật riêng. Cách điều khiển đơn giản dễ và dễ nắm bắt cùng những thông tin trợ giúp bổ ích sẽ giúp bạn hòa nhập nhanh chóng vào thế giới trong game. Tốc độ load game giữa cách màn nhanh và có các điểm trên bản đồ để save game. Những kẻ địch trong game cũng có AI khá tốt, tăng thêm phần thử thách trong lối chơi. Người chơi sẽ mất khoảng từ 10 đến 14 giờ để hoàn thành game.

[​IMG] [​IMG]

Hình ảnh, âm thanh:
    Hình ảnh là một nét nổi bật của game. Trong khi chơi bạn có thể liên tưởng đến loạt game Heroes Lore nổi tiếng. Các nhân vật mang hơi hướng hoạt hình đầy màu sắc và sinh động. Địa hình trong game khá đa dạng như: thảo nguyên, sa mạc, hầm tối... Những hiệu ứng phép thuật, chiến đấu phải nói là rất đẹp, cùng với những con trùm được thiết kế kỹ càng giúp cho những cảnh chiến đấu trong game hấp dẫn hơn.
    Dù Java là một platform không cho phép thể hiện nhiều về mặt âm thanh nhưng game đã làm hài lòng người chơi với những bản nhạc nền lúc nhẹ nhàng, lúc vui nhộn, dồn dập phù hợp với từng khung cảnh trong game.

caoduyen, kuboo1st, choithude12340 người khác thích nội dung này.
  18. raica7979

raica7979 Thành viên

acc đày đủ mà bạn?bạn kiểm tra lại sem View attachment Farm Frenzy.rar

kuboo1st, trai_haugiang, minhhanhd39 người khác thích nội dung này.
  19. Bisuper

Bisuper Thành viên

Hizz, tớ chỉ thấy toàn file .cod k ah`! Ban co yahoo hok? (Y: bisuper85@yahoo.com) add và gửi file cho tớ được hok? thanks Raica nhiều

trai_haugiangtuanvn8 thích nội dung này.
  20. pttptuan

pttptuan Thành viên

tks cả chục phát cho game Super.Puzzle.Bobble.v1.4.8

trai_haugiang, hungz92jipjo thích nội dung này.