GAME KHỦNG CHO V8403

7/4/2013 7:36Phản hồi: 707
No longer support for this page. Click here to view full page. Sorry for this inconvenience.
707 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Xí 1 chỗ!
đánh dấu
Thank có time sẽ test

Sent from my Nexus S using Tinhte.vn
gạch 1 dấu nhé.... mình thì chưa swap nên chưa test, vì nhu cầu xài wifi là chủ yếu nên ngại swap. 😁

Gửi từ ZTE V788D Beta 2.1
ai phá đảo samurai 2 chưa nhỉ?các cảnh đánh càng vể sau càng khó mà chẳng thế tăng máu hay nâng cấp đc kiếm gì hể.khó ăn vãi
@hackimtinh chơi mức độ dễ thì phá đảo nhanh thôi
Như mọi người đã biết, kể từ đầu tuần này, Google đã chính thức cập nhật Play Store (CH Play) cho tất cả thiết bị Android đang sử dụng phiên bản cũ hơn (3.x).
Phiên bản mới tối ưu nhiều mặt, ví dụ như giao diện đã được chăm chút kĩ càng hơn, bảo mật cũng cao hơn. Và đó chính là nguyên nhân dẫn đến nhiều người khá phiền toái với bản cập nhật này, nói thẳng ra là ứng dụng bẻ khóa in-app billing (thanh toán trong game) đã bị vô hiệu hóa hoàn toàn.  Sẽ thật khó khăn với nhiều người vốn đã quen với việc "tiêu xài thả ga" trong game. Trong khi chờ các bản update mới hơn của Freedom, tại sao chúng ta không làm một việc gì đó để khỏi phải dài cổ ngóng trông?
----------------

Nói thẳng vào việc chính, hôm nay mình xin hướng dẫn loại bỏ auto-update của app Play Store phiền toái này.
Có thể nhiều người không thích cheat/hack thì vẫn có thể áp dụng cách này để quay về bản cũ (3.x) vốn quen thuộc và dễ dùng hơn. Đó là tùy bạn, mình không ép buộc 

---------------------

Công cụ cần thiết:
Lucky patcher.
Apk: https://www.box.com/s/uetj36u98d73apc7vztm
Play Store (tất nhiên).
Freedom (tùy chọn).
Apk: https://www.box.com/s/3gj7jgicfi9t06hin9e8

Chú ý: ĐIỆN THOẠI CỦA BẠN PHẢI ĐÃ ĐƯỢC ROOT. Không biết root là gì thì xin hãy đóng tap này 

-------------------------

Bắt tay thực hiện:

1/
Loại bỏ update của Play Store:
Vào cài đặt - ứng dụng - quản lí ứng dụng - tất cả - CH Play (Play Store) - Gỡ bỏ cập nhật - OK/Đồng ý.

****(Chú ý: nếu máy bạn đang cài bản 3.x vì một lí do nào đó thì có thể bỏ qua bước này).
2/
Loại bỏ auto update của Play store:
Sau khi gỡ bỏ bản cập nhật - bật 3G/wifi - vào CH Play - ấn Tiếp tục - nhanh tay tắt 3G/wifi đi.
Vào menu quản lí ứng dụng CH Play, chọn bắt buộc dừng.
Mở lucky patcher - tìm đến CH Play, ấn giữ vô - chọn Yes - Chọn dòng Custom patch đầu tiên - chọn như trong hình:

Đợi! Nếu thấy xuất hiện cửa sổ chữ xanh lá là ok, còn chữ màu đỏ là Không thành công (chưa xóa update 4.x) hoặc đã được patch.

Ok, giờ bạn đã quay về với CH Play 3.x mà không còn lo chỉ vài giây sau nó lại tự động up lên bản mới nhất, trường hợp muốn lên lại phiên bản mới nhất?
Mở lucky patcher, tìm đến CH Play và chọn như sau:

Nó sẽ tự down bản cập nhật trong vòng chưa đầy 10s từ lúc ấn 

----------------
Còn về freedom, nhân vật chính của chúng ta?
Mời tham khảo chi tiết tại:
http://gsm.vn/f646/freedom-cong-cu-hack-iap-cho-android-308200/

Chúc mọi người vui vẻ. Nếu có bất kì thắc mắc xin vui lòng pm hộp thư, tường hoặc quote bài viết bất kì. Cảm ơn đã theo dõi.
@thandenbom Chưa, pes nhẹ và hay hơn. Fifa chỉ đẹp trêb màn HD nên ko ham.

Sent from my HTC Desire S using Tinhte.vn
@hoangnguyenminhduc Pes sao hay hơn đc. Chỉ có 2 nút A B. FIFA thực tế và độc đáo hơn nhiều
@thandenbom ồ thế à, hay lắm à? Nhưng rất tiếc mình chỉ hám game bắn súng thôi. Để từ từ xem thế nào đã mình sẽ test xong.
@hoangnguyenminhduc Mình chơi trên thẻ class 2 lag tung chảo. Nó ko giật mà chỉ chậm thôi. Đang tính mua cái thẻ class 6
can up thêm nhìu game ko cần swap, vì máy mình chủ yếu dùng wifi nên hok swap được, bạn tìm cách chơi được dead space với nhá, ghiền game này từ lúc còn dùng IP
@hdthanhtuan chơi mượt nhé bạn, để mai mình ra nét kiếm link cho. Mình test rồi. Còn chắc phải swap. Mà bạn có thể thay file boot gốc để up qua cwm như cái kia lo gì, khi nào chiến game vô recovery up cái của bạn GMB thôi.
Bác chủ top có phiên bản plant & zombie nào chơi ko cần swap ko ? share cho ae vs. 😃

@thong711hcm Rất tiếc bản gốc của EA đòi swap, đó là bản 1.0.0, bản 1.3.6 còn bắt chanfire mới vô dược.
Bác chủ có time up các game choi ma ko can wap cho mọi người với.

Sent from my V8403 using Tinhte.vn
con cùi lõm này mà cũng đòi game khủng à 🤣
@phantomcr bác gen thỵ à. keke
cho bác viên gạch cho máu
Bác chủ top hoangnguyenminhduc xem lại dùm game số 5,7,9 link die hết rùi
bác up lại giùm em game nova với,em không tải được bác ạ,link toi rồi.
Một số bạn ko tải đc cái link fshare vui lòng tải trên appstore.vn, mình lấy từ đó ra. Khi nào có pc mình sẽ bổ sung sau.
oánh dấu
Up link mediafire cho game Modern Combat 1 Sandstorm HD nhé. link zippy down chậm kinh @@
http://www.mediafire.com/?efqabq6z7fm2h2c
@Ryo Phương Huy tk bạn, để khi mai mình up lên box. Mediafire vài lượt down là nó del ngay.
ngồi hí hoáy viết cả buổi chiều tinh tế lag phát mất toi. Nản.
tội bác quá, hum nay sao tinhte nó lag zữ thế ko pít, nhiều ng than lắm... :rolleyes:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019