Game RPG Brave Frontier + Hướng dẫn chi tiết "Dễ Hiểu" cho người mới - Vui lòng post bài lịch sự

nhanminhsang
5/1/2014 14:32Phản hồi: 10.218
10.218 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Yh
Mình có davanshel 6 sao và kikuri 6 sao rùi
Giờ cho con nào vào team nưa trong các con sau
Buff ulkina ,themis
Semira 5* ,xeon
Luther,kagutsuchi,lorand
Darvan,king leore,twin&mina
Melchio,lebra
Raydn,ice keep copra
Âu mài chúi, Elza rate up = 3rd Zelnite + 2nd Faris ....
545533
ĐẠI BÀNG
9 năm
Team hiện tại của mình ae góp ý giùm nên evol con nào tiếp theo. Có nên thay kkiuri = nalmika hay douglas ko. Tại kikuri type O cùi quá. Thank
@545533 Evo Douglas và up SBB hẵng đem vào team nhé, Nalmika mình chưa bao h đụng đến
545533
ĐẠI BÀNG
9 năm
Vậy nếu up 6* thì lên zel trước hay dilma trước
Cho mình hỏi mình vừa chơi trò này thấy khá thích
Mình không connect vào fb dc
Vào menu setting connect fb thì gặp lỗi unknown error occurred while processing your request please try again .Nên hiện tại đang play as guest
Ai chơi kết bạn giúp newbie với nha
Id 4565511658
kientrac
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bác nào chỉ giùm em chỗ tìm con Metal Mimic với, đang cần em nó để evol 6*. Cảm ơn nhiều.
@kientrac đem mimic evol nhé.
kientrac
ĐẠI BÀNG
9 năm
Em mới quay tay ra được 2 em này, bác nào cho hỏi 2 em này có ra hồn gì không để em còn gồng, còn không thì thôi, đỡ mất công. Đang me em Elza mà không được 😔
@kientrac fuse hết đi.
@kientrac fuse hết đi.
@kientrac Theo mình thì bạn cứ giữ lại. Tạm thời up con nước trước vì dam to kéo team được và đặc biệt hữu ích khi đánh vagas nhé.
@www.vitinhnaman.com Đừng có chỉ vậy chứ. Phải xem con nào dùng đc thì bảo người ta chứ. f2P thì tốt nhất là cứ giữ lại sau này quay ra nhiều thì thay sau. Fuse hết lấy gì chơi.
545533
ĐẠI BÀNG
9 năm
Up lv sbb ntn vay @@
@545533 lên 6 sao chưa mà đòi sbb.
Các bác cho e hỏi Dame BB là tính dame của Atack hay dame REC
@hoàng thanh hải 1741 REC chỉ giúp tăng chỉ số máu hồi với đầy nhanh cây BB thôi
Ai giúp mình sửa lỗi kết nối fb với
Zelnite > Zellha > Douglas > Dilma

Zella cũng như Douglas, nên đem up 6 star vs SBB trước hãy đem vào team (nếu bạn ko có unit nào ngon thì cứ xài trước đã :v)

Mariu nên up SBB càng sớm càng tốt nhé, một trong những hitter tốt nhất hiện h, buff crit rate vs crit damage (Leader skill) rất tiện cho crit team.

Grybe nếu ko cần liền thì cứ để đó, con đó chỉ dùng Mono thunder là ổn

Đi Vortex thứ 4 tầng 1 và 2 có tỉ lệ ra (rất ảo, lúc 1 lượt 3 con, lúc cày nguyên ngày ko ra)

Hoặc Evo từ Winged Mimic: 1 Dark God - 1 Dark King - 1 Dark Ghoust - 200k Zel
Bảo trì à?
Nhìn đồ họa cũng đẹp đấy. Để mình chơi thử ^^
Dự án GOLDEN PALACE
Help. Sao bữa nay tưởng bảo trì, log mãi k được, xóa game cài lại thì ôi thôi... Nó bắt tạo acc mới là thế quái nào???
Bác nào mới chơi hay chơi lâu rồi cùng tham gia group này để học hỏi,chia sẽ kinh nghiệm nhé.
https://m.facebook.com/groups/RaidClubvn
@RBM Nhìn thím quen quen. Hình như nick là LuckyOne phải ko nhẩy? Cày cuốc tới đâu rồi thím? Để thử join group xem sao
Tốn 5 gem sm ra được con 3 sao guardian loch... K biết vui hay buồn
545533
ĐẠI BÀNG
9 năm
có ai vào được survey office không. mình mấy ngày nay không vào được cái đó+ không nhận được metal key là sao ????
mình là mem mới nên cần anh em giúp mình một tay để mình có 1 team hay. Và đây là những Unit của mình...
longvanansi
ĐẠI BÀNG
9 năm
@bavuong321990 Mình là ZzAndyZz nè.Unit của bạn ngon rồi. quay tay hay đó 😃
@longvanansi Hi cậu nhé. Cũng add rồi. Hihi...
ID của mình nè : 6509126540
Rất mong được làm wen với các bạn ...
Mifune, kushra vứt. Lv 121 mà mới gì, mình 39 nè

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019