Game RPG Brave Frontier + Hướng dẫn chi tiết "Dễ Hiểu" cho người mới - Vui lòng post bài lịch sự

nhanminhsang
5/1/2014 14:32Phản hồi: 10.218
10.218 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thật sự mà. Vì acc này mới xin được của ông anh nên chẳng bt gì hết ah. Với lại hình như có thêm 5 viên ngọc amanohabaken
đây là những Unit của mình mọi người xem góp ý xem nên chọn những em nào làm đội hình chính 😃
P/s: mình chơi android nhưng chụp qua easy touch =))
@Hetmetenhay Đùa à bạn, acc có cả maxwell rồi mà còn đi hỏi xếp đội hình???
4rum nhạt nhẽo nên bác ấy troll tí mà😁
Chán nhỉ BF JP mãi ko có event gì chán ghê. unit thì full mịa hết rồi. Gem hết 1/2 e toàn full chả biết đốt e kiểu gì lại vào quẩy maxwell chơi. Nói chung game giờ rất là nhạt chuẩn bị quite game thôi.
@buihung192 Ai bảo bác cày cuốc cho máu lắm vào, giờ hết việc để làm rồi, hê hê.
h toàn vào arena xong quit chẳng còn j để chơi nữa r =))
nghe bảo sắp ra raid battle rồi vừa post trên fanpage mọi người chịu khó chờ đi =.=
@smilelight69 vl bác, đang trao đổi game bo đì cái j ở đây =))
@Hetmetenhay cái đó mới là người nông dân biết phải làm gì đấy 😆

chung quy là raid lv 1 cũng ko khó lắm đâu, mà chưa biết ra hết 3* luôn hay ko
@handoi1560 cái raid nội dung là j bác có hiểu k chỉ bảo tận tình em cái để chuẩn bị hàng nóng xúc thôi =))
@handoi1560 Cứ như Alim là ra hết. Còn Gumi độ troll hơi bị cao thì chưa biết đc.
Ai chán có thể thử qua sumoners war hay soul taker
Mới sm ra con agni 3 sao...
@www.vitinhnaman.com fuse =))
@Hetmetenhay phải k? Đang tính train nó thay lodin.
@www.vitinhnaman.com Thay làm gì lodin buf BB ngon mà.
longvanansi
ĐẠI BÀNG
9 năm
High rate có nghĩa là toàn ra mấy con cũ. lol. Có 1 đống rác 😁
Các bác cho hỏi làm sao xài được 2 sphere vậy, mình thấy nhìu người có mà ko biết xài sao, mình chơi global nhé
@NamKhánh86 Cóc xanh 2 vú. Đánh extra boss các map sẽ có hoặc đi FH
@NamKhánh86 Cậu fuse con cóc màu xanh là sẽ được 2 ngọc thôi...
Zelnite leader rồi. Còn lodin, bb của nó k rõ tác dụng thật k,vì sau khi buff thấy mọi thứ vẫn bt. À cho hỏi, mình hay auto lắm, thằng lodin buff chậm lắm,3 con kia đag xài skill thì lodin mới buff.
@www.vitinhnaman.com Lodin BB: Tăng mấy cục BC (ko nhớ), thêm hê Thunder vào các đòn đánh, dùng để đập hệ Water
SBB: Thêm Thunder element, Tăng BB hồi theo lượt (5cục - ngon nhất hiện h`), thêm thunder element
Cho mình hỏi tý.
Lodin, Zelnite, Lucina, Zelban, Lilith, Logan, Darvanshel.
Thằng nào làm leader ngon hơn vậy ????
@bavuong321990 Zelnite, nó leader hơi bị bá, hồi bb, hp...
Mình thấy Zelnite chỉ hồi HC, BC, Zel, Karma thôi mà, đâu thấy hồi BB đâu bác
@hoàng thanh hải 1741 BB và SBB hồi BB nhé. Riêng SBB còn buf rơi BC, HC.... Nữa. Túm lại có em này thì có khi khỏi chơi healer nữa ( trừ boss, quest khó)
@hoàng thanh hải 1741 bc là blue crystal hồi bb đó
@buihung192 Bác là hơi bị thần tượng em Zelnite đấy nha...hihi. Bắt dc e nào chưa bác.
@smilelight69 e có 2 chú Lord này lấy k em cho đứa =)) e k dùng ^^!
Cái lv bb ấy mấy bác. Mình evol nó mất k? Đang up bb con darvanshell 5 sao,lên 6 sao sợ mất bb quá
@www.vitinhnaman.com Evol thì lvbb chia đôi nhé bác.
Bf nhật e đã update nhưng vẫn ko vào đc, bác nào giúp với (android)
BF JP có mission mới nhìn lạ nhỉ. chả hiểu thưởng là gì. bác nào đánh qua rồi thì cho ý kiến cái.
@smilelight69 Lv2 đc 1gem, lv3 (đánh như trial 004) đc 3gem và 1 sphere tăng 50% def, kháng crit và kháng weak
@smilelight69 Lv3 đánh khá chua tốt nhất đem theo exvel hoặc tree xoá hiệu ứng và buf kháng. Nếu ko là no đòn với tụi nó. Đánh cái này fail thì đánh lại nhé đừng cố đốt gem phí vì phần thưởng khá bèo nhèo.
Ai biết cái lỗi lúc checking files đứng yên xong hiện bảng redownload_mst_files không? Please help me !
Karl 6* bá vãi mỗi tội ko biết nguyên liệu tiến hoá là gì? Thím Ushi đi hết grand quest mà ko ra nguyên liệu.
@buihung192 Theo lộ trình thì các Unit: Karl, Grah, Seria, Lugina, Tilith đều lên được 6* phải không bác?
@vitbaudb Tiếp theo sẽ là Grah hoặc seria trước. Mà skill cứ bá như Karl thì bos biếc thì như muỗi. Karl lên 6* thì thành trùm Arena với spark team luôn.
@buihung192 Mỗi tội không biết nguyên liệu Evo nhỉ. Chắc fai chờ event ra mới có. Mà Karl thì ai chả có 1 con, sau này đi đâu cũng thấy Karl 0_o.
@buihung192 may mà chưa fuse, vẫn đang lv1 trong list =))
Ai biết cái lỗi lúc checking files đứng yên xong hiện bảng redownload_mst_files không? Please help me ! 😔
@Phát Phạm 7cm Gỡ ra cài lại bạn ơi
@www.vitinhnaman.com Ko đc bác ơi :'(
về sau thể nào cũng có 1 team nguyên thể loại Mock Units và em Karl làm Leader team. Cứ gọi là bá vãi nồi =))
Tối wa sum được uda và farlon. Thằng farlon dự sau này lập team lửa cho nó làm lead, lửa có 4 e rồi,darvanshel, lancia, agni, farlon, còn uda chưa biết sao, sau này sẽ thay lancia bằng arius. Google thì thấy đa số bảo lodin lợi hơn uda. Các pro cho ý kiến nhé.
@www.vitinhnaman.com Uda lead như jun nước, SBB buf rơi BC. Lodin thì buf thuộc tính, BB buf BB, SBB buf hồi BB 3 turn. Bác thấy con nào lợi hơn. Theo mình thì chọn Lodin nhưng lead thì dùng con khác như zenite, elza chẳng hạn. Lodin dùng như sub unit là ngon nhất.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019