Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Game thủ thành] iBomber Defence v1.00(0)

tj3u_quy
9/5/2012 21:30Phản hồi: 234
234 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kobea1
ĐẠI BÀNG
12 năm
MÌnh dùng c7, chơi được 1 lần,lần 2 ko vào được game là sao vậyT.T
chà chà , hack tiền chăng, cái bonus campain mới wave 10 mà tiền và súng ống như vậy , mình chơi tới wave 19 là tèo rùi , ít tiền ko đủ mua súng
@lamnhut Cái trên thì hack đó, bonus Campaign khó quá, còn counter atack campaign thì v phải rồi, có đụng gì tới đâu :eek:
@KIROVASRA Chỉ cho mình hack tiền với. thankssssssssssssssss!
@KIROVASRA Bạn ơi hướng dẫn mình hack USD gấp nha, chơi mãi ko qua nổi màn Bonus ở trên hic
Mà mình chơi liền tù tì 2 màn mới out ra giải phóng Ram, Mà cho hỏi nang cấp cái Rada làm gì thế ạ
199xpro
TÍCH CỰC
12 năm
@tuanpro_alkana cái rada giúp cho tầm bắn của các loại súng được mở rộng ra. các súng được mở rộng tầm bắn trong vòng xanh của rada.
vnpanda
ĐẠI BÀNG
12 năm
tiểu quỷ xem hộ mình với, h máy mình hết vào game đó đc rồi
meodungmeo
ĐẠI BÀNG
12 năm
@vnpanda Vào ổ mà bạn cài game xóa file gamesave.dat đi rồi chơi lại từ đầu. Sau này nó hiện full memory thì tắt luôn chương trình bằng cửa sổ đa nhiệm đi đừng ấn ok là được.
Còn không được thì chắc bác xóa nhầm file save khác
CÁI TRÒ NÀY HACK ĐC KO NHỈ ! CHƠI ĐẾN MÀN 11 MÃI VẪN THUA ! CÓ CẢ MÁY BAY , TÀU , XE TĂNG . KHÔNG CHỐNG ĐC NHIỆT >"<
@tennhanvatdatontai bạn đang chơi phần nào đấy, phần 1(có rada) phần 2(có súng bắn tăng to đùng) Phần 1 thì xây bắn quân 2.3 cái rồi xây rada(nho nang cap).phần 2 thì xây 3.4 bắn dân rồi xây nhiều bắn tăng(nhớ để 1 chỗ xung quanh cho bắn tăng to nhất đó). Một số thủ thuật là không nên sửa đồ ngay khi bị bắn, để bắn gần hết máu hãy sửa. Ở phần 1 thì xây bắn tăng thì nâng cấp lên hết. Phần 2 thì xây càng nhiều bắn tăng càng tốt(chưa cần nâng cấp).
@tj3u_quy mik chơi phần campain chơi đến màn 11 thì khó quá, lại còn ít đất nữa chứ hic
đang chơi nó hay " full memory " wa' zậy, bực mình >.<
quang9326
TÍCH CỰC
12 năm
Có ai bjk folder save game nằm ở đâu k vậy ????? định Flash lại máy mà k mún chơi trò này lại từ đầu
quang9326
TÍCH CỰC
12 năm
Folder save game nằm chỗ nào vậy bác tj3uquy ???????????
Các bạn ơi ...nếu để nút tua nhanh nó nhanh bị bộ nhớ đầy lắm... Mình để như bt...chậm 1 tý nhưg sẽ ko bị bộ nhớ đầy đâu..
bambiba
TÍCH CỰC
12 năm
không có virut đâu
mà game này hay quá cơ
mình chơi cái này mãi mà ko thấy chán 😁
Trời...nó vậy bạn còn k hiểu nữa. lúc bạn chơi bạn chơi có hay ấn vô nút tua cho nó chạy nhanh hơn ko?
@kute_hokkjuD chưa bao giờ 😔
Ôi...vậy mình nghĩ chắc máy bạn có nhiều app chạy ẩn quá. hì
mình chơi mãi qua bài 11 mà ko thấy bài tiếp là sao?
vào phần nào để chơi tiếp
bài 11 đây 😁
@daocbn2 Còn nhiều màn chơi lắm bạn ah. Bạn vào start campaign -> có 2 phần phần ALLIES và phần AIS ngoài ra còn có cấp độ ROOKIE ( tân binh, dễ ) và cấp độ veteran ( khó). Ngoài ra còn có phần chơi Quickplay và bonus missions. Nói chung là chơi cả tháng nay(ko chơi liên tục) mà chưa chinh phục hết game này. PS/: đúng là 1 game hay
game này hỗ trợ trên các máy nào hả cá bác em dùng n500 ko biết chạy được không nhỉ
ai giúp mình với,m chơi xong 1ải sau đó nó hiện ra 1 lọat vũ khí +rada,..trên dấu +,dưới dấu - bấm vào thì chỉ thấy chuyển cộng thành trừ,1bên là reset 1 bên là act gì đó mình bấm thì thấy mổi bên chữ reset là nhận lệnh nhưng kg quay ra đc kg có back ở đâu cứ loanh quanh ức chế qúa.Ai giúp mình phát nhé.thank
@Cum ga hoàn thành 1 bài bạn sẽ point để mở các vũ khí mới hoặc nâng cấp độ của vũ khí đã có ( ấn vào dấu +). bạn phải cộng hết mấy point đó rồi ấn act để chới màn tiếp theo nếu không cộng hết point thì nút act màn sau sẽ không ấn vào đc.
Còn về nâng cấp vũ khí sẵn có. Vũ khí bạn đặt trong màn chơi là cấp 1 tối đa nâng được lên cấp 3. nếu vũ khí đó mới chỉ có 2 * thì trong màn chơi bạn chỉ nâng được vk đó lên cấp 2. chú ý nâng cái rada nhé quan trọng lắm đó. Cái súng cối là để bắn máy bay đến màn nào có máy bay hẵng nâng
199xpro
TÍCH CỰC
12 năm
Chơi Game này rất hay, nhưng mọi người cho em hỏi, chơi 1 lúc là bị Memory Full, chơi đến Bonus Map lầthuwes 2 ( qua Map 6), Map này dài chơi tối đa là đến round thứ 15 là lại Memory Full, không biết có cách khắc phục không 😔
@199xpro Chơi qua 1 màn thì bạn out ra vào chơi tiếp, không nên chơi liên tục 2 -3 màn. Cài phần mềm dọn dẹp rác hoặc phần mềm giải phóng bộ nhớ sẽ giải quyết đc vấn đề này
199xpro
TÍCH CỰC
12 năm
@mtv666 Nhưng mình đang chơi đến Map Bonus lần 2, qua Map 6 rồi ý, chưa qua dc Map ý đã Full, chơi cả trên 701 lẫn N8 đều như vậy 😔
nói chung cái game này chơi toàn báo bộ nhớ đầy trong khi bộ nhớ và ram vẫn còn trống rất nhiều 😔
199xpro
TÍCH CỰC
12 năm
@0979508188 Đúng rồi :(
uh.nói mới để ý, bộ nó hack tiền ah?
trungh23
ĐẠI BÀNG
12 năm
@thaiduytam màn đó không cần hack tiền đâu,xây hợp lý là lên 1k dư sức mà.chơi chế độ khó vui nhất, chơi bình thường wa tới màn 10 vô tư rùi bạn
ai co cho cái hack tiền chơi:oops:
sao chỉ có 54MB vậy 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019