Game Touch dành cho Samsung Star S5233

ducdungg
20/6/2009 12:18Phản hồi: 89
89 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thank's các bạn nhiều, đang định mua thêm 1 con Star đi kèm IP cho vui.
ban ơi cho mình hỏi với nhé.để cài các phần mềm đó thì phải làm như thế nào?chép vào thẻ nhớ va íntand ah?mình dùng no quen rùi cài phần mềm dùng hệ điều hành mình thấy dễ hơn nhung khổ nỗi con vợ nó mới mua máy này nó bắt cài cho nó ma mình chưa hiểu lắm.làm ơn chỉ dùm mình với nha mọi ng.cảm ơn trước!
em cũng muốn hỏi như bác kia....! mới mua máy bác nào huong dãn cụ thể cho em nhé.
vicrandj
ĐẠI BÀNG
15 năm
có phần mềm chat nào cho samsung star wifi k ha các bác....?
ngominhson
ĐẠI BÀNG
15 năm
Cài chẳng khác gì máy có hệ điều hành cả.

Bạn copy file cài đặt vào thẻ nhớ, SamSung thì chỉ cài được phần mềm java thôi. Tốt nhất là phải có đủ cả file *.jar và *.jad. Cài bằng cái file *.jad ấy. Sau đó chỉ có next thôi. Cái khó chỉ là tìm phần mềm vừa ý thôi. Mình thấy phần mềm cho star cũng khá hay đấy, cài được cho vợ từ máy tính đến từ điển và chát chít.

Bạn thử shmessenger xem. Mình thấy khá hay, mình cài được vào star nhưng chưa test vì chạy qua GPRS. Còn chạy trên N96 (vẫn bộ cài ấy) thì tuyệt vời, có từ set status đến buzz và đặt avatar.
Bạn ơi cho mình hỏi tí nha! Mấy game trên mình thích quá nhưng mới xài sámung s5233s lần đầu nên kgông biết càch cài !bạn giúp mình với nha! Cám ơn rất nhiều!
bạn chỉ cần cop game đó vào thẻ nhớ sau đó chạy file jab thế là xong...chúc vui 😃
mình đã làm như bạn nói nhưng không được. Mong các bác có một bài hướng dẫn cài games và các phần mềm cho s5223 tổng quát cho em. Thanks các bác nhiều.
bạn nào có thể chỉ cho mình cách cài email trên star s5233 kg?cám ơn rất nhiều!
Mình mới mua cho vợ cái SS star wifi 😃 Dùng hay phết, vợ mình thích chơi line lắm, bạn nào có game line và phần mềm chat qua wifi cho ss star cho mình xin với.
Cám ơn các bạn 😃
Các bác có trò Super Robot War cho dt cảm ứng k?
xin chào all hihi
tôi rất thích bài này ,bạn còn game nào hay ko bost lên cho mọi người cùng tải và chơi nhé
thank nhìu nhìu
Bé ThanhHà
cách cài đặt vào máy thế nào vậy . em là newbie ko bik =.=
Bạn xài model nào mới được chứ 😃
Sao mấy games đó không cài đc vậy các bác ơi!
Sky force hay qua ma k dùng đc, bị lỗi rồi!
tramy2002
ĐẠI BÀNG
14 năm
bạn cứ down về rồi giải nén ra được file Jad hoặc Jar thi bạn copy vào thẻ nhớ sau đó thì chạy file bạn vừa cop vào để cài đặt là xong thôi mà . trong này có rất nhiều game các bạn chịu khó tìm chút nhé
http://www.mobilegamesarena.net/search/label/320X240?updated-max=2009-07-04T12:46:00-07:00&max-results=5
Bác nào có hình nền " độc " của S5233W cho e xin cái 😃
Thanks mấy bro nhiu` 😁 nhờ mấy bro cứ post thêm vài game nữa hehe
cám ơn nha thanks you
tốt wá tui đang tìm
Cảm ơn các bác nhiều nhiều ... :cool:
Hỏi về cảm ứng gia tốc cho S5233

Bác nào có games ứng dụng cảm ứng gia tốc cho S5233 không "giống Iphone đó" ? mình thích cái dụ này lắm nhu nhưng không tìm thấy trên mạng.😕
thanh'k nhiều nhiều...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019