Gameloft dành cho dòng Sky (IM a800s/a810k/a820l...)

Thảo luận trong '[Android] Trò chơi' bắt đầu bởi huybm, 30/4/12. Trả lời: 235, Xem: 61620.

1. huybm

huybm Thành viên

Trên tinh tế mình đã có Box phần mềm dành cho dòng máy này rồi thì bây giờ cũng nên có Box game của Gameloft dành cho em nó để xứng với cấu hình đỉnh mà nó sở hữu chứ nhỉ
    Các bạn cùng Share với mình cho các mem khác nha, mình đi tiên phong với Game đầu tiên mình rất thích là Asphalt 6: Adrenaline HD nhé

Ở đây mình chỉ đưa lên File Apk, các bạn tải về cài vô máy còn data thì cứ Wifi mà tải nhé, cũng khá nhanh thôi, còn không thì mang qua mình cắm vô Lap cài tí xíu bao mình ly cà phê hen

Link tải

http://www.mediafire.com/?xxw3bm2ettw660b

2.Tiếp theo là game hành động Modern Combat 2: Black Pegasus, mới chơi thử thôi, cũng khá hay đó các bạn

Link tải:

http://www.mediafire.com/?4dv4jkpnh2q4gtw

3. Còn đây là Hình và thông tin của Game Modern Combat 3: Fallen Nation, một game khủng mới ra lò của Gameloft, được chia sẻ bởi bạn Sirkuzin ở bài số 2 dưới đây nè, link tải thì lấy ở bài viết của bạn ấy nhé, còn theo mình đánh giá thì game này chơi cực kỳ hay, đặc biệt chơi trên Sky sẽ mượt và sướng hơn là chơi trên S2 hay máy nào khác (hjhj mình là fan S2 nhưng cũng phải công nhận như thế).

Video Mp4 giới thiệu logo của Gameloft trong game này bị lỗi nhé, hoặc là do dụng ý của nhà sản xuất thì mình cũng không biết, cứ để vậy thôi cũng không sao hết, còm bạn nào muốn thay thế thì cứ thay nhé.

Khi vô Game bạn Active Gyro Sense để game có thể chơi được với cảm biến này nhé, chưa quen thì sẽ khó dùng nhưng chơi tầm 30phút sẽ quen thôi, khi đó sẽ thấy ôi sao mà yêu em Sky này thế
    Rất cảm ơn bạn Sirkuzin đã chia sẽ một game hay như vậy

4. Game N.O.V.A 2:Near Orbit Vanguard Alliance, chơi tuy tốt nhưng mình sẽ tìm bản tốt hơn nữa

Link tải: http://www.mediafire.com/?g6o9rr18qwwojf7

5. Spider Man chia sẻ bởi bạn nhokpro1992

Chúc các bạn chơi game vui vẻ

Ah sắp tới mình sẽ bổ sung thêm game cho 830S, các bạn có thêm game thì cùng chia sẽ nhé

:
    ticoi_3d, 705sh, thanhlong1889 người khác thích nội dung này.
  2. sirkuzin

sirkuzin Thành viên

acax456, kiencuahuybm thích nội dung này.
  3. huybm

huybm Thành viên

Hj thì dần dần rùi tụi mình cùng làm thêm, từ từ phát triển tựa game nhiều hơn, phong phú hơn

4. sirkuzin

sirkuzin Thành viên

này thì gameloft cho thêm phát nữa này http://www.mediafire.com/?8qhbv190t6l7dqp game Dungeon HUnter3 nhớ. E dùng A800s nên các bác cứ yên tâm dow về cày thôi k phải lăn tăn j hết

parkhuan2 thích nội dung này.
  5. dn9116

dn9116 Thành viên

sao mình dùng 820L chơi ko dc nhỉ. Vào trong game, nó cứ nhấp nháy màn hình xong bị out luôn

6. huybm

huybm Thành viên

Bạn khởi động lại điện thoại chạy game oki rùi phải không?

7. dn9116

dn9116 Thành viên

ok dc nhưng tại sao mấy game mình tải trên trang game4you.vn thì chơi toàn bị giật nhỉ, bác có game gì khác ko, share anh em với

8. huybm

huybm Thành viên

Lên cho nhiều bạn thấy ==> và nhiều chia sẻ hơn

9. huybm

huybm Thành viên

Những game ở trên là đã test và chơi oki hết rồi. Còn trên trang game4you.vn thì mình chưa thử. Có lẽ nhứng game đó không tương thích với Sky rồi.

10. sirkuzin

sirkuzin Thành viên

mình vẫn chơi bt mà mình dùng sky A800s. Mình up chính file mình đang cài trong máy lên luôn đó

11. dn9116

dn9116 Thành viên

tùy trò à bác ơi, ko tin bác cứ thử mấy game như nova 2 hay mấy game khác đi

12. sirkuzin

sirkuzin Thành viên

thì e up những trò máy e chơi đc chứ e có up game mà e chưa test đâu

13. huybm

huybm Thành viên

Nova 2 mình cũng chơi được trên Sky nhé, để mai mình up apk lên, quan trọng là bạn chịu khó tìm bản nào tương thích với chip Sapdragon S8660 + Adreno 220 của sky đó nha bạn

14. tranmanquyen

tranmanquyen Thành viên

có cái chơi dc cái ko dc..ngộ vậy ta máy mình sky 800 mà.

15. ntmanh93

ntmanh93 Thành viên

co game nao chay dc tren a760s khog vay

16. huybm

huybm Thành viên

17. huybm

huybm Thành viên

Cái nào chơi không được vậy bạn

18. tienkbs

tienkbs Thành viên

game hay quá có bác nào úp thêm nữa đi ^^!

19. softwind

softwind Thành viên

hii, thành viên của a810s đây, thánks chủ thớt nhiều.sky dạo này nổi tiếng ở VN rồi :D

20. tranmanquyen

tranmanquyen Thành viên

Fifa 12 minh tai trên tjnhte hết rồi k co cái nào chơi dc hết.ra màn hinh đen thui có vạch trắng rồ đứng đó wai.