Gameloft dành cho dòng Sky (IM a800s/a810k/a820l...)

huybm
30/4/2012 6:41Phản hồi: 235
235 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

DEMIGOD
ĐẠI BÀNG
11 năm
Asphalt 6 đang chơi thì stop working mình cũng đơ luôn nè
bạn ơi cái A6 mình tải về sao duôi lại là .txt??? bạn up lại giúp mình với, thak bạn.
con 770k của e sao không thấy SD card đâu ạ?các bro giúp e cái
DEMIGOD
ĐẠI BÀNG
11 năm
NOVA 2 chơi ko đc @.@ mình dùng A800S vào rồi có mấy cái soc soc
teok4
ĐẠI BÀNG
11 năm
@DEMIGOD data thì bạn vào appstore.vn/a mà dow nhé
DEMIGOD
ĐẠI BÀNG
11 năm
@teok4 thật ra em dùng SKY A800S nên chả biết ver nào phù hợp @.@ ??? nê down lung tung lắm bác ạ @.@ ???
teok4
ĐẠI BÀNG
11 năm
@DEMIGOD bác vô vegaviet.com nhé acc tinhte em cung như bên kia
DEMIGOD
ĐẠI BÀNG
11 năm
@teok4 em vào rồi nhưng ko thấy gì hết bác cho em cái link vs @.@
teok4
ĐẠI BÀNG
11 năm
có lẽ em lập pic mới thôi pic này cũng dài rồi
sky bảo đảm okie hết http://www.tinhte.vn/threads/1699102/
Mình xài A760 ko chơi được tam quốc 3D + samurai II, cứ vào là bị out ngay ra.
Đang ngán quá...
cac bac cho e hoi.e co data bỏ đúng mục rồi sao kai apk no lại bắt tải lại data là sao ha các bác
linhvu86
ĐẠI BÀNG
11 năm
minh dag dung sky a820l dung hay vao trang d.cn o do co chua data len chi viec chep vao choi thoi ( nho truockhi choi bat 3 g nhe)
Mình đang dùng SKY IM 800s. sao khi mình cài xong cái Alphalt 6 nó cứ ra màn hình đen và xoay hoài.
P/s mình xài Android 4.1.2
Mình cài shadow guardian cho sky 820L, download data bằng wifi, restart lại máy. Vô game thì nó chạy logo gameloft xong rồi tự out ra ngoài luôn. Bị vậy là sao vậy mấy bro ?
@CyanLam rom của bác hay sao đó, em dùng a760s chạy ngon lành @@
vull
ĐẠI BÀNG
11 năm
@ekalous Mình cũng dùng Sky 760s nhưng chơi vài phút là out, mình cài bản adreno. Bạn cài bản nào vậy? cho mình xin nha.
@vull Em down trên appstore.vn ấy, chắc do rom bác thôi 😁 chứ adreno 220 của a760s đa số game nào cũng quất hết 😃
760 chạy ngon lành luôn hả :eek:
Mình xài room mới nhất của minhhai bên vegaviet, CM10 - V4 đó, android 4.0.4.
@CyanLam rom của bạn hầu hết các game sẽ ko chơi đc bạn nhé
duczai
ĐẠI BÀNG
11 năm
@CyanLam bạn đã thử với các game của gameloft chưa,sao mih dung 4.0.4 ma k chơi dc 1 game nào cứ chuẩn bị vào chơi là bị văng ra😔
sangemlht
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mấy bác cho hỏi phần data mình có được quyền xóa không có ảnh hưởng gì dến phần mềm không,tại giờ điện thoại hết bộ nhớ rồi mà cái phần data chiếm gần 4Gb ,đang sài con sky a810
Ko có data hả bác .. Nhà em hổng có wifi .
cho mình hỏi là con a830 mình mua về xài mà k thấy có phần external sd trong sd card.bác nào có cách để làm nó có k
Vậy mình nên cài lại rom nào để chơi game đồ họa HD đc hả bạn ? Nếu đc cho mình xin cái link nhé ^^
Bác nào có cho em xin game Green Farm về cày cho đỡ buồn
cài toàn báo k tương thích buồn quá
Em dùng 760s
lưu ý với các bác là các game cài vào chơi giật thì tắt các chương trình tiết kiệm pin nhé.
VD như battery saver ở một số bản rom hay set cpu. Các game như Wild Blood, Mc4, Hero of oder and chaos , ..... sẽ mượt vô cùng có điều pin sụt khá nhanh đó 😁
Loading...
ĐẠI BÀNG
11 năm
Tối qua thử cài Tap tap revenge cho con 820 mà ko full màn hình. Tức ko chịu dc, bác nào có bản chạy tốt trên 820 share mình với. thx
bạn nào up cái bản Asphal 6 hd lên lại cho mình với ^^!
pacolisa
ĐẠI BÀNG
11 năm
cho tớ hỏi chút ngoài lề là con a800s ngoài cách tải từ mạng về trực tiếp máy để cài game thì còn cách nào khác ko, ví dụ tải về PC rồi từ PC làm cách nào đó cài vào đt khi nối qua USB chẳng hạn?
Darkandsnow
ĐẠI BÀNG
11 năm
@pacolisa dùng cái này nè, tuy cũ nhưng mình vẫn dùng ngon.
http://www.tinhte.vn/threads/update-28-6-2011-multiapk-installer-them-chuc-nang-app-backup.727651/

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019