Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Gameloft HD Games

5/10/2010 23:1Phản hồi: 220
220 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình fix từ 5h sáng , sau giờ đó mình đi học đến tối 9h30 - 10h , sau 10h up lại lần nữa ..
các bác coi nếu dc canh giờ ,ko thì cũng ko sao , chủ nhật down cũng dc ...
bạn lớp 12 giống mình mà chăm chỉ up game nhỉ... mình hỏi oải wá down wá trời game về mà ko có time chơi
Mình chỉ thích Toán lí hóa , còn mấy môn kia thì như học có lệ thôi , nhưng vẫn thích phần mềm , game hơn , mình định vào ĐH Công nghệ thông tin còn bạn ?
àh bạn nam hay nữ thế ? trường nào vậy ?
Mình cũng chỉ học thật sự T L H nhưng mà mấy môn kia vẫn phải điểm cao để dc hang 1st... mình định vào BK Dầu Khí...
Mình học Marie là boy
12 học hành căng thẳng chẳn có thời gian để làm gì...😷

P/S: bạn fix game cho X10 lun nha bạn
link real football 2010 hd có vấn đề rồi bạn ơi, up lại giùm được không bạn ?
Đây , sáng mình up lên trang 1 , giờ ngủ lấy sức , 2h sáng dậy ôn hóa và văn , kiểm tra ! ( lớp 10 kiểm tra muốn khùng , 1 tuần ít nhất là 3 bài kt 😔 , kiểu này chưa thi ĐH thì đã rớt tốt nghiệp !

RealFootball2010_3.3.0
RealFootball2010_3.3.7
Up mediafire đi bác ơi! Link này dễ die quá
đúng giờ nhỉ ?
thanks đã fix link , giờ down đây , đêm đêm mạng mạnh thật !
Đã test Tom Clancy's H.A.W.X HD , chạy rất tốt , ko còn ý kiến gì luôn thanks ...
mình dùng mai-si-ton
APK : X10 - Hero of Sparta HD v3.2.1 die rồi hòa ơi.hòa mới học 12 thôi à.nhỏ tuổi hơn mình nhiều.^^.
Rất cám ơn bạn..Toàn game khủng nhưng bạn có thể up lên MediaFire được không, những host bạn up toàn giới hạn lần down load hoặc phải chờ.Thanks bạn lần nữa.
hix.đã cài đc Dung nhưng mà bắt mở WF lên up.bản áp có 5,7m bản dow 275m :cold:
à mà tiện cho hỏi.mấy cái nhạc game tự up vào medicap của X10.có ai biết khắc phục chỉ với., đang nghe nhạc thì có tiếng máy bay ném bom ầm ầm của Game HAWK nhảy vào.bị mấy lần nóng trong ng nên xóa HAWK luôn
Vậy là thêm 1 game chơi dc cho X10 , các bạn vui chưa , còn cay cú với các dòng khác chưa ?
@ hona414 Marie ? mình Lê Quý Đôn ! hay nhỉ ,...
Vì bạn ko phải nữ nên hết vui !

đã lên lớp 12 rồi thì chia thời gian ra hợp lí là o.k rồi , 17-18 tuổi đầu rồi chứ đâu phải còn nhỏ , mình học từ thứ 2 ->thứ 6 :mỗi ngày 13 tiết , thứ 7 :9tiết , chiều nghỉ ! có ngày mệt ko onl , chỉ học bài , đến sáng rồi ngủ ,đi học ->đành onl = phone ! nhưng vẫn tự tin về kiến thức của mình -> kiểm tra điểm ko dưới điểm phụ đạo ( những môn phụ , còn môn chính thì chú tâm nghe giảng đạo tí là xong ! Vẫn sợ môn Văn nhất , ko biết cách chém gió :cold😃..

vào option chỉnh lại , X10 chạy 1.6 thì chịu , lên 2.1 thì có lẽ ko phải 275 mb đâu !
vào option chỉnh cái j vậy.đang để WF từ lúc 10h đến jo.mới đc có hơn 50m à :banghead::cold:
tungtuantu
ĐẠI BÀNG
13 năm
bạn ơi mình đang dùng adroid 2.2 trên HD2, thì mình phải down bản nào nhỉ
thử dùng bản snapdragon đi !
mình ko có x10 để test , -> ko thể down về chơi dc ! bạn down xong , nếu test thấy ổn post link lên cho anh em diễn đàn nha ..
đầy là link game hd cho X10 của gameloft mình tổng hợp dc , đã post lên media
http://www.mediafire.com/?jn9xhf5qipw00p8

chủ nhật mình sẽ up lại hết link sd , apk , giờ chuẩn bị đi học đây

HeroOfSparta_Sony_Erricsion_X10
dung đã cài đc.NHƯNG KHÔNG CÓ ÂM THANH.chạy đẹp.ko có đa điểm nên dễ mất máu.khi chơi dễ cáu lên vì đánh xog tên này rồi quay qua đánh tên khác
bạn hòa ơi , cho mình xin cái Sandstorm 3.2.7 đi , mình dùng milestone , thèm wá , test link dùm lun cho !
pm inbox luôn nhé !
Bản này tớ cũng cài mãi mà hôk đc. Chắc không hỗ trợ Milestone roài. Bản này chơi đc online mới chán chứ!:banghead:
có gme the sim 3 hok?cho mình xin với.hom bữa luuducho up len nhung có lỗi báo bộ nhớ đầy.hok biết sao giờ hết.mê trò đó lắm
Requests thì nhớ nói mình dùng máy gì chứ , mình có nhiều link ngừa lắm nhưng lại chỉ có 1 máy ..

The Sims 3 HD _ snapdragon phones (evo,nexus one,x10,incredible,desire,etc)
SIMS 3 1.0 HD for Galaxy S ( không dành cho máy đồ họa thấp ) - Sau khi cài cái "SIMS 3 1.0 HD for Galaxy S" thì install cái LAUNCHER ICON này

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019