Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Gameloft HD Games

5/10/2010 23:1Phản hồi: 220
220 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nếu bạn down ở : tổng hợp game A-Z http://www.tinhte.vn/phan-mem-games-216/tong-hop-android-game-tu-z-469454/
thì nó đòi bản quyền đó ! , cách giải mã đơn giản nhất là bỏ cài đặc rồi cài đặc lại ! , tắt hết mạng 2g/3g (APN) ,wifi ... chỉ để lại sóng ĐT , nếu sợ nữa thì để chế độ airplane mode . còn ở đây thì dùng cho các bản nâng cao của c.r.a.c.k.e.r ,chơi ở chế độ APN mở được 100% , nhưng lại rất rắc rối , link die , down wa wifi , .......

Nếu bạn ko rõ thì down tại đây :
http://www.tinhte.vn/phan-mem-games-216/avatar-hd-game-pandora-save-adventure-gameloft-466624/
cài đặc bình thường
SD/gameloft/games/Avatar
Nó kêu bản quyền thì cứ bỏ cài đặc rồi cài đặc lại ! (nếu bạn mở APN lước web ,xong vào game nó lại kêu bản quyền thì làm lại bước chữ đỏ
Milestone thì v3.1.5 là quá đủ !
cho hỏi là mấy bản trước đây của ExZeus toàn phải cài bằng adb thì bản này cái trực tiếp có dc ko hả bạn ?
không cần cài đặc wa adb đâu !
aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
nếu dùng adb thì đúng là mình bó tay rồi, ko hiểu sao ko thể adb dc cho X10, luôn luôn bị báo là ko có driver
Mình cảm thấy thật hạnh phúc khi dùng MS , ko kén game , haha
k hiểu sao mình k download được😔
ghi đầy đủ nha bạn : dòng phone , game gì ...
ghi tắc quá mình không hiểu gì cả .
mình dùng MS chỉ down đc Assassin,Tom Clancy's,Dungeon Hunter thôi.còn lại thì chịu
droid = milestone đó bác , down bản đó về dùng , data thì down = wifi , nếu bị crash lúc down thì down lại
mình bít rồi nhưng lúc down cứ nhấn vào là tịt.
ể , lạ nhỉ !
mình down thấy bình thường mà ?
Nếu thấy không dùng được bác dùng các version ở đây vậy , nhưng chịu bị phần bản quyền nhưng cách khắc phục cũng không phải là ko có 😁

---------------------------------------------

Gangstar: West Coast Hustle HD

APK :
v3.3.7 cho hd2 ...
v3.3.8 cho dòng motorola
v3.0.9 cho samsung (i9000)
Gangstar: West Coast Hustle HD v.3.4.0 (cho dòng CPU snapdragon)

SD :
gangstar3.3.7sddata.rar
gangstar3.3.8sddata.rar
có dùng cho X10 dc ko vậy.ai đổi sang line mediafire dùm với.chờ hotfire 30p nản:spin::spin::spin:
ko ghi X10 là không có đâu , có thì bác ấy ghi theo kiểu ............ v..cho máy( dòng máy ) rồi
ok.đã down đc.mà bạn cho mình hỏi game Asphalt 5 thì MS down bản cho i9000 hay các dòng khác vậy?
Thêm gameloft cho x10 nữa đi bạn... 😁
Mình chưa hiểu lắm chỗ này, tức là để file .rar chứ không giải nén ra hả bạn? Chép vào đâu?
vẫn giải nén như thường , bỏ vào chỗ bạn cũ mà bạn cài đặc game của gameloft
Game gangstar MS của mình chạy đc 86% là out.có ai như vậy k?
htc magic có xài được games này không bạn
ai dow được data của Dung và golf của x10 thì up lên cho anh em xài với. chứ cái kiểu dow xong đứng yên thế này chắc vài ngày cũng ko thể xong được. lúc chiều tháy đang dow đc 50% rồi đứng yên, ức chế ko chịu được. Bé Hòa nếu rảnh tối nay up lên megafire dùm cái ^^
jeaolous
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bro Luuduchoa ơi.Đã giúp anh em làm tới cùng luôn đi.Up lên mediafre hay megaupload càng tốt(up cái này cho sống lâu nè).Chứ hotfife down không được toàn chết giữa đường không à.Thanks
vừa dow xong 4 game cho x10. chơi ngon và chơn chu. dungeon cũng vẫn có âm thanh. cũng chỉ mất tầm 2 tiếng là dow xong cả 4 game
trò tom clancy chơi kiểu gì ấy nhỉ? chả biết chơi sao cả
ko kho.
nghiêng wa về để lượn.
ở dưới máy bay có 2 mũi tên 2 bên để xoay wa trái,phải:hot::hot:
góc dưới bên phải gồm tên lửa,bom,tên lửa mồi(khi bị bắn bởi máy bay khác thì có báo động đỏ).
trên góc fai là ra da😃
trên góc trái là options.
Cáh chơii
cách đổi tên lửa .kéo qua về những quả tên lửa phía dưới góc phải(X10 hơi khó vì ko nhạy hường bị bay mất những quả tên lủa khi mình chạm vào):mad:
TẤN Công💀💀
KHÔNG ĐỐI KHÔNG: bay tới hướng theo vị trí mũi tên màu vàng chỉ .thấy địch.đợi tới tầm rada ,rada khóa thế là bắn🤓
KHÔNG ĐỐI ĐẤT:có 2 loại vũ khí: bom và tên lửa không đối đất (tùy chọn theo loại máy bay và map).cách tấn công tương tự không đối không.Còn bom thì có vòng tròn đỏ trên mặt đất đợi mục tiêu vào trong Vòng tròn rồi khai hỏa.💣
:phòng thủ::ninja::ninja:
1.khi bị máy bay tấn công:-hit 💣 and run :running😔bắn-tăng tốc và lượn,cái nì ai chơi Phi đội của VTC sẽ rất rõ.)
-dùng tên lửa đánh chặn(hình ngôi sao góc dưới bên phải)
2.Mặt đất : -súng: lượn và lượn:hot::hot:
- tên lữa : tương tự khi bị không kick
No.. có một số map mình fai di chuyen trong 1 đường di chuyển định sẵn.(thường khi map có dùng máy bay ném bom).ra khỏi đường bảo vệ quá 5 s thì die💀💀💀 :sleep::sleep::sleep:
Đây là cách mình chơi.chỉ góp ý thôi nhé.:bounce::bounce::bounce:
co ban nào down dc game đá banh không vạy
mình down hoài mà kô đc

---------- Post added at 12:16 PM ---------- Previous post was at 12:12 PM ----------

sao mình down game đá banh kô dc vậy bạn
bạn up lại dùm mình đi bạn
cám ơn bạn trước

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019