Gameloft HD Games

5/10/2010 23:1Phản hồi: 220
220 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

x10 có 2.1 nên chủ topic cũng fix lại game đi 😁
Bác chủ thớt kiểm tra lại hộ em link của Avatar với.Cảm ơn bác nhiều................!
Em quên mất.Em xin Avatar chạy trên HD2.Thanks bác nhiều....................!
mấy game này chơi cho X8 được hok bạn? bạn có NFS shift hok? mình thấy trên youtube có clip tét trò này rất mượt y như trên iphone mà mình từng chơi
Mấy bro hôm nào tổ chức offline cafe, chỉ giáo anh em giao lưu hội X10 đi ;)
dvietnam
ĐẠI BÀNG
13 năm
Có bác nào có Dungeon Hunter HD 3.4.2 x10 không cho mình với. Mình tìm trên mạng mà không ở đâu có cả. Link toàn die hết rùi. Giúp với
uuu.......................
Các bác giúp cái con máy Desire của e sau khi down NOVA về, chạy apk rồi copy data vào SD thì mỗi lần chạy trò đấy thì màn hình đen xì rồi sau 2s thì tự bật ra Homesreen vậy là sao?
Bác nào đã test trên Desire cho e xin cái link down cái ( link MF thì càng tốt) thanks các bác trước
Thấy trong forum nước ngoài của Twingo có post cái topic này , mình thấy hữu ích nên post hết lại đây , các bạn thích thì down về chơi ...
Chúc các bạn chơi vui ...
ducbjll
ĐẠI BÀNG
13 năm
pass giải nén của mediafire của Twingo là gì thế bạn?
có j khác biệt không hả bạn?
minh_killer
ĐẠI BÀNG
13 năm
hero of sparta vao game màn hình cứ sáng rực hết cỡ thế nhỉn, co bạn nào biết chỉnh tối đi ko
ducbjll
ĐẠI BÀNG
13 năm
Spiderman Total Mayhem có bản chơi trên HTC Desire ko bác ơi?
bakery00
TÍCH CỰC
13 năm
HD2 down theo cái nào thế bác ơi,cái BIA ấy,có game spider men nữa,mà cài vào nó k chịu down data,báo lỗi connect hoài,trong khi vẫn vào mạng bình thường,copy data vào đường dẫn thì nó vẫn đòi down ( đảm báo copy đúng 100% )
HD2 thì mình bó tay , anh Twingo dùng Desire nên chắc ko biết gì về HD2 , có Djeman thì biết đó , nhưng ổng về hưu rồi 😔
link đa phần là die hết bạn ơi 😔
bigshow3010
ĐẠI BÀNG
13 năm
chủ topic ơi link die hết rồi :sleep:
bigshow3010
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mấy cái game của Samsung Galaxy Tab down về mà cài k được bác chủ topic ơi 😢
warcraft8
ĐẠI BÀNG
13 năm
Avatar này là bản full hay chưa hả bạn? Vì game này down về chơi toàn bị this is not orgirnal, vào 1 lần là lần sau vào lại ko được, Cám ơn bạn chia sẻ.
đây là game cờ-rắc , không có vụ "not orgirnal" nữa đâu , down về chơi thoải mái , vừa chơi vừa mở wifi chơi vẫn bình thường , tin mình đi , mình đang chơi GT racing với thằng bạn iphone nè , milestone chạy đã tay , lúc đầu ko quen tay nhưng sau vài ván là quen ( vào option chỉnh lại tí) hehe
jimmykobai
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ko thấy link nào hết? :sleep:
Mới bổ xung tí thông tin + link down ...
link down nằm ở :

và 1 số link game khác .... ,mình sẽ cập nhật khi rảnh vì bận nhiều trong thời gian gần đây , sẽ cố xong nhanh trong tuần này...
Cách mở file .dlc thì các bác tìm hiểu trên Google nhé , các bạn cứ dùng : jdownloader, cryptload, ... chọn cái nào phù hợp với bạn + tốc độ nhanh nhất có thể ... rảnh mình sẽ up lên hết media cho anh em ...

--------------------------​

có thời gian mình sẽ up thêm + link từ tinh tế càng tốt , vì công sức anh em bỏ ra không phải công con cóc !
và bạn zipder xin đừng trích dẫn từ nguyên văn bài mình ...
vì mình mới chơi cái kiểu này thôi ! link tinh tế mà 😁 lòi đuôi nhé :D
co game nao di canh hay cho LG Optimus One P500 ko ban
ban up game hay ma toan dum cho cho mang hinh 4in ko buon wa

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019