Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Games 3D cho anh em đây........

thangthinh2011
14/2/2010 15:24Phản hồi: 63
63 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thanks bác very much
bay lên cho anh em nhìn thấy nè....
nhv12
TÍCH CỰC
14 năm
Bửa trước mình cài bản room bên tre8.com thì bị lỗi thằng preware nên phải cài lại preware, bây giờ bản room đó cài game vào vẫn bị báo lỗi. chỉ cài được mỗi game BIA thôi.
vậy sáng mai bác rảnh.qua bên bắc hải mình giao lưu thử xem co giúp được bác ko?chứ thà ko có game cài.chứ có mà ko được tức lắm.hi
nhv12
TÍCH CỰC
14 năm
Mình cái game vào máy được rồi, hôm trước chắc dùng win7 64bit nên ko cài được. Về nhà cắm vào máy bàn là cài ok hết. Công nhận chơi game trên con plam pre này mượt thật, ko thua gì 3Gs luôn.
nhiềui người xem mà được có 2 người cảm ơn.hix
nhv12
TÍCH CỰC
14 năm
hi hi mình chia sẻ là chính bác ah. Bác cố lên ....................................
nguatroi
ĐẠI BÀNG
14 năm
phải công nhận chơi game trên palm pre rất good, cám ơn bạn
Hix có bác nào xài chán palm pre nhượng lại cho em với. Ghiền wa rồi 😁
hi.chúc mừng bác nha.bác đang xai rom nào vậy.mới có rom 1.4 mới chơi game rất mượt mà ko tốn bộ nhớ như bản 1.4 kia,mình đang xài kh1 ok.để tối up lên mediafire cho mọi người test.hi
nhv12
TÍCH CỰC
14 năm
Mình đang dùng bản rom bên treo8.com mà bác up lên đó. Dùng cũng được, giờ mà up lại rom rồi cài lại cả đống game thấy ngán quá. Bác cứ up lên đi mình down về để dành.
Hai@PDA
ĐẠI BÀNG
14 năm
có úprom thì game và soft van còn. đâu cần phải cai lại làm gì.
nhv12
TÍCH CỰC
14 năm
Thanks bác Hải, đề mình cài vào máy coi sao.....................
nhv12
TÍCH CỰC
14 năm
Mình cũng mới down mấy game này hồi chiều mà chưa cài vào máy .............................
CÓ bác nào update thử update game bằng preware chưa ?
nhv12
TÍCH CỰC
14 năm
Mình thử update nhưng không được, không biết có ai làm được chưa?
Hai@PDA
ĐẠI BÀNG
14 năm
Chỉ những ứng dụng có trong HomeBrew Apps mới update trơn tru bằng Preware được thôi, nếu app đó có trong Apps catalog và app nào free 100% mới update được còn không sẽ báo lỗi ( đơn giản vì app đó tính bằng $ )...hhihihii
thank for shareeeeeeeeeeeeeeeee
em vừa cài game đuôi .rar nhưng cứ đến lúc nào load nặng quá là nó bắn ra ngoài , có bác nào gặp lỗi này ko ?
Hai@PDA
ĐẠI BÀNG
14 năm
--> Nếu gõ đúng lệnh thì không bị bắn ra ngoài đâu em ơi. Dùng Teminal gõ cho nhanh. Thời gian cài game bằng cách gõ lệnh nhanh hơn cài bằng WOSI rất nhiều. chúc vui
em cài bằng terminal mà . có những trò như brain challenge thì ko còn ko load nổi cơ
Hai@PDA
ĐẠI BÀNG
14 năm
Mình cài chưa bao giờ bị out bất cứ 1 game nào, bạn hãy chú ý các câu lệnh, phải gõ cho chính xác.
cảm ơn bạn nhiều..........................................
hình như có một số link die ko down được
nhv12
TÍCH CỰC
14 năm
Bác vào đây down nè, có rất nhiều game và app cho pre
http://www.tinhte.vn/threads/396002-Tong-hop-app-va-game-cho-palm-pre.
em có đây nhg đuôi rar nên phân vân có phải giải nén ko :p newbie ạ
game này có áp dụng đc pixi k hả bác ơi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019