TỔNG HỢP GAMES Games Hay Cho iPhone(Cập Nhật/Yêu Cầu Apps)

Thảo luận trong 'Trò chơi' bắt đầu bởi nyshink, 16/7/11.

?

Bạn thấy topic này như thế nào ?

Poll closed 17/7/12.
  1. Có ích , cứ thế mà phát huy !

97.7%
  2. Chưa tốt lắm , cần phát huy !

2.3%
Bạn có thể chọn nhiều mục.
  1. huyenbu

huyenbu Thành viên mới

bạn cho mình xin link MF xtreme wheel voi.thanks truơc nhé
  2. UngHoNyshink

UngHoNyshink Thành viên

Cám ơn bạn nhiều lắm! Bạn thật tốt bụng và nhiệt tình - (toàn thấy bạn chúc mọi người vui vẻ) - Chúc bạn năm mới vui vẻ, hạnh phúc và thành công nhé! ^^!
  3. duylinh9

duylinh9 Thành viên

up đấnh dấu
  4. mvlq

mvlq Thành viên

Đúng là hình ảnh này rùi. Sao em kiếm trên App Store của apple ko có vậy bác. máy em chưa JB hixhix. Chắc apple nó gỡ xuống rồi phải ko bac. Nếu vậy em cám ơn bác nha. hixhix :D
  5. huyenbu

huyenbu Thành viên mới

bạn ơi game Prince of Persia : Warrior within ngôn ngữ tàu ah.khó chơi quá
  6. Spellsinger413

Spellsinger413 Thành viên

Bạn ơi up dùm Game Isaniquarium (nuôi cá giống trên PC) + Game Carzy pengium dùm mình nha..Thanks bạn nhiều lắm
    Chúc sức khỏe
  7. anhkhongsocho

anhkhongsocho Thành viên

Hi Nyshink!
    Vợ mình mới dùng iphone, muốn cài game để chơi nhưng mình không đủ thời gian để test toàn bộ game của bạn share cho mọi người. Các game trong máy của mình thì toàn đua xe với bắn súng, vợ mình không thích lắm. Bạn có thể tư vấn cho mình những game nào có trong list mà bạn thích chơi không? (có thể cùng giới tính sẽ có chung sở thích game)

Deeply Thanks!
  8. nyshink

nyshink Thành viên

Anh mình chưa thử trò đó nhưng nghe nói chỉ có tiếng Hàn Quốc thậm chí không có tiếng Anh :)

---------- Post added at 02:24 PM ---------- Previous post was at 02:23 PM ----------

Bruno Mars Revenge
    http://www.mediafire.com/?d6hw7d4d1mgdqi3

---------- Post added at 02:31 PM ---------- Previous post was at 02:24 PM ----------

Hai game bạn yêu cầu hiện không có trong Appstore , và mình đã tìm những game liên quan giống trên nhưng không ra , mong bạn thông cảm nhé !
    YuL.sp15, chumzuizuidiscorrect123 thích nội dung này.
  9. nyshink

nyshink Thành viên

Game cho " phái đẹp " ....

Tư vấn ::eek:

Không giống như con trai có thể bỏ ra hàng giờ để nghiền ngẫm, kiên nhẫn thử đi thử lại để nâng cao dần trình độ của mình trước các nhiệm vụ khó trong game , con gái thường chỉ thích những tựa game có lối chơi đơn giản và đặc biệt là không đòi hỏi "kỹ thuật , chuyên môn , tay nghề cao" trong quá trình chơi.

Điều này chắc chắn sẽ là không thể ở những game nhập vai, nơi mà người chơi thường phải bỏ ra cả ngày để đánh nhau ầm ầm. Không chỉ có vậy, họ còn phải thực hiện hàng đống nhiệm vụ rắc rối và tham gia vào các hoạt động đòi hỏi " trí thông minh " cực cao .

Con gái thì không như vậy, họ chỉ thích các game "ngắn hạn", ít bạo lực và dễ mang lại những tiếng cười sảng khoái. Hơn thế nữa, đam mê của con gái thường không phải là game nên vì vậy, nhu cầu chơi game của họ đơn thuần chỉ là để giải trí. Tính về mặt này, các game vui nhộn chính là sự lựa chọn hàng đầu của hầu hết phái nữ.

Game âm nhạc

Âm nhạc là niềm đam mê của cả hai giới nhưng nữ giới lại thường quan tâm đến âm nhạc in game hơn là nam giới. Có thể nói, với nữ giới, âm nhạc chiếm tới 30% trong quyết định có chơi game hay không của họ.

Có thể, họ đến với game đơn thuần chỉ là để... nghe nhạc hay tận hưởng những giai điệu ngọt ngào của chúng. Điều này minh chứng là việc các game âm nhạc thường thu hút được nhiều nữ giới hơn là các game nhập vai , và từ đó nhiều game âm nhạc dần ra đời tùy theo sở thích !

Những game mà mình thích chơi (mong là bạn gái bạn cũng vậy )

AngryBirds Rio , AngryBirds Seasons , AngryBirds , Fruit Ninja ,Fruit Ninja puss in boots , Cooking mama , Diner Dash , Farm Frenzy , Zombie Cafe , Plants vs Zombies ,Bejeweled , Tap Tap Revenge ( tất cả các loại ),WeeMee ( Game thời trang ) ,Glee Karaoke ,....

Bạn cần game nào thì comment nói tên game nhé ! Mình sẽ cung cấp cho !

Post Added At 3:05 PM Previous Was at 3:02 PM * Happy New Year *

Đặt cả cái tên " ngộ nghĩnh " thật .... Cảm ơn bạn đã ủng hộ , chúc bạn năm mới vui vẻ !
    Ninny, YuL.sp15, chumzuizui4 người khác thích nội dung này.
  10. discorrect123

discorrect123 Thành viên

thank bạn nha.mà game Fruit Ninja puss in boots là game thể loại ji vậy
  11. lulubangchu

lulubangchu Thành viên

bạn gái mình thích cut the rope mà link cut the rope hầu như die hết rùi.Bạn có thể cho mình xin link cut the rope được ko.Thanks bạn :D
  12. nyshink

nyshink Thành viên

YuL.sp15, chumzuizui, lulubangchu1 người khác thích nội dung này.
  13. huytn0106

huytn0106 Thành viên

may game trong trang wed nay co danh cho iphone 3gs khong vay
    Neu may em la 3gs len ios5 la choi duoc het phai ko cac bac
  14. nyshink

nyshink Thành viên

3GS thoải mái bạn nhé ! À nhớ JailBreak bạn nhé ! Nếu muốn JailBreak thì bạn nên lên 5.0.1 và JailBreak !JailBreak iOS 5.0.1 iPhone 3GS thì mình chưa thử ( chỉ mới thử iPhone 4) JailBreak xong , bạn cứ dựa vào cách cài đặt game ở trang 1 mà tiến hành bạn nhé ! :)

Chúc bạn năm mới vui vẻ !
    chumzuizui thích nội dung này.
  15. suctre

suctre Thành viên

bạn thử cái này coi đúng không?Carzy penguim
    Spellsinger413nyshink thích nội dung này.
  16. nguyenquocthanh1981

nguyenquocthanh1981 Thành viên

đánh dấu trang này.thanks chủ thớt nhiệt tình và rất chi tiết.chúc bạn năm mới dzui dzẻ
  17. lulubangchu

lulubangchu Thành viên

18. huytn0106

huytn0106 Thành viên

Minh moi mua xong rui minh keu nguoi ta len ios5 lun vay la JailBreak roi phai ko
  19. huytn0106

huytn0106 Thành viên

cac bac cho em hoi cac bac co cai nhay michale jackson giong ipad ko em ghien wa
  20. discorrect123

discorrect123 Thành viên

Bạn ơi có game pes 2012 không vậy