Gen Tivi 2.5(update 16/06/2013): GenTV có Downloader trên PlayStore

GenEntertainment
7/3/2013 17:52Phản hồi: 667
667 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Phần mềm rất tốt, load nhanh lắm. Thank chủ thớt
.
.
.
.
.

.
.
.
@lovegameoff good thì táng 5* vào PlayStore cho em thôi!! 😃
cảm ơn các bác đã ủng hộ nhiệt tình
vdung1972
TÍCH CỰC
11 năm
Vừa test thử trên con Tab P6200 (qua wifi), chạy rất tốt. Các kênh gần như đáp ứng ngay, hỉnh ảnh đẹp, mượt. Các bác cố gắng phát triển thêm nhiều kênh hơn nữa nhé. Thanks
@vdung1972 cám ơn bác ủng hộ :3
tốt vậy thì bác hãy vote * cho bọn em cố gắng 😁
Em đã update lên version 1.6, fix một số lỗi nho nhỏ và hỗ trợ chơi các kênh của VCTV ổn định hơn, mời các bác xơi 😁
@dtp1912 Ẹc, kênh đấy chưa fix! =))))))))))))
Bác làm em buồn cười vãi. Cơ mà em có mấy kênh 18++ rồi đấy, k dám cho vào, sơ Google nó cho em hịu luôn 😁
dtp1912
ĐẠI BÀNG
11 năm
@GenEntertainment Hơ hơ t nói điển hình một kênh thôi mà nhưng có nhiều kênh khác jo xem dc

Sent from my Nexus 7 using Tinhte.vn
@dtp1912 bác sính ngoại gớm, toàn chơi kênh quốc tế ko à o_O
dtp1912
ĐẠI BÀNG
11 năm
@GenEntertainment Uh tại nhà có cáp thì có mấy kênh coi dc còn đa số vẫn thiếu nhiều kênh nên mới coi trên đây

dtp1912
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mà cáp bây h rè rè ko nét coi của bác đã hơn mà chán là con này ko có khe HDMI để cắm vào tivi

@dtp1912 đầu tư con nào có HDMI đi bác :3
dtp1912
ĐẠI BÀNG
11 năm
@GenEntertainment Uh 😔

chientq
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cập nhật lên 1.6. Kết quả: "Lỗi ứng dụng".
Mình sử dụng Vibrant, rom Bionix V
toi1em
ĐẠI BÀNG
11 năm
@dtp1912 Nơi đây là diễn đàn thảo luận, bạn có cần nói thế không? Bạn vào đây không PR chắc?
dtp1912
ĐẠI BÀNG
11 năm
@toi1em Đương nhiên là ko :mad:

@dtp1912 Bác có thể bình tĩnh 😁 Em không ý kiến gì về việc app khác vào đây PR, tuy nhiên cạnh tranh lành mạnh thì tốt hơn
toi1em
ĐẠI BÀNG
11 năm
@GenEntertainment Post vào bài viết khác đâu có gì là không lành mạnh, mình biết bạn cũng post vào topic của Viet Mobi TV.
Cài vào con Sony Xperia P của mình nó toàn báo lỗi. Không xem đc. Mà cho ra TV 32 inch có xem đc không?
Nếu gặp trục trặc thì bác thử gỡ app đi cài lại xem thế nào nhé. Nếu không được bác quay lại đây báo lại cho em để em test thử. Nhiều dòng máy quá em test không toàn diện được
Máy bác có cổng HDMI thì ốp ra con tivi thoải mái bác ạ. Không thì bác đầu tư cái Android box mà chiến. Mạng mà ngon thì xem ổn lắm.
Cơ mà bác bị lỗi gì như nào?? Lỗi lúc mới vào cài app hay là lỗi không tải đc dữ liệu?
@GenEntertainment Mấy hôm trước cài thì bị lỗi. Hôm nay vừa mới cài thì chạy rồi nhưng vẫn có một số kênh không xem đc.
p/s: Không có Kênh K+ và starmovies HD nhỉ?
Dạo này xem buổi tối lag kinh dị (wifi) 😕
chientq
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thử lại vẫn bị lỗi bạn ạ. Từ V1.5 trở trước thì bình thường
em đã thử lại vẫn bình thường, có lần đầu tiên khởi tạo nên load hơi lâu 1 chút thôi bác ạ

Bác xem kênh HBO trước cũng được, còn kênh K+ thì độc quyền nên hiện tại hơi khó :d
chientq
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nó đưa ra thông báo "Lỗi ứng dụng". Chờ đợi. chờ đợi... rồi out luôn. Đành chờ verson sau thử xem sao.
@chientq Vậy bác đợi em chút em đưa link bản 1.5 lên bác tải về dùng xem còn bị không nhé
Cái nay chạy trên android box có full màn hinh ko vậy? 😁
@TNThuốc nổ có option full màn hình cho android box, bác dùng thử đi nhé :D
Quá tuyệt test qua wifi rất nhanh, 3g chưa thử, nhưng sao mình không thấy kênh starmovie đâu nhỉ?
chientq
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bản 1.5 xài bình thuờng
chientq
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bản 1.5 xài bình thuờng

3G bác khoẻ như wifi thì nhanh không kém đâu. Starmovié bị lỗi lặp đi lặp lại, em ẩn xừ nó đi rồi 😃 cho em 5* trên PlayStore nhớ

vậy là số bác không được thưởng thức các kênh của VCTV 😁
Lâu lâu vẫn còn bị đứng, và có lần mình bị delay âm (hình chạy trước rồi âm thanh ra sau)

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
@GenEntertainment Ah kênh đô vật đâu rồi bác?
@kiemthu123 Có kênh Wrestling trong mục kênh Quốc tế đấy bác ơi! :3
@GenEntertainment mong sao nó chạy nuột hơn nữa...vẫn thấy giật lắm...(mình dùng note 2)
@GenEntertainment Nói chung phần mềm này chạy vậy là good lắm rồi. Nhưng mình có một số góp ý thế này và hy vọng khi up bản mới sẽ thấy ;).
Thứ nhất là: mong bác chủ fix lại phím ảo khóa màn hình, mình xài em S3 nhấn khóa màn hình rồi, nhưng vô tình chạm vào phím BACK (phím cảm ứng) thế là làm mất đoạn phim hay. Như phần mềm MXPlayer có thể khóa lại cả phím cảm ứng đó bác :D.
Thứ hai là: Không phải ai cũng có thời gian mà chờ coi chương trình mình thích. Nếu GenTV mà có hỗ trợ hẹn giờ lưu lại chương trình (lưu trên thẻ nhớ nhé bác) thì quả thật là không có gì để chê dc nữa :p.
Đã vote cho bác 5* :D
Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
bản mới ngon đấy bác ơi, em dùng 3G Minmax xem TV sập cả nguồn :v
vãi bác 😆)))

đúng rồi! đấy là lần đầu tiên và duy nhất. với cả 1 đằng là phải trả phí, 1 đằng thì free. Thêm 1 cái nữa là app bác chất lượng thì hãy vào PR, không phí công
Ah vậy mà mình cứ tìm trong mục thể thao 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019