Genymotion, chạy ứng dụng Android trên máy tính Windows hoặc OS X một cách dễ dàng

Duy Luân
3/10/2013 23:13Phản hồi: 835
835 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Sao mình ko tải được androi SDK nhỉ.
ae cho m hỏi chút là mình không thể nào đăng nhập được tài khoản genymition mặc dù đã nhập đúng nó luôn báo invalid genymotion application identification number
xin ae chỉ cách khắc phục
xin chân thành cảm ơn
cái genymition phải đăng nhập mới tải dc hả anh em?sao mình vào bước 1 chọn cái để down kg thấy chỗ nào check vào để chọn cả?:oops:
hoanglam78
TÍCH CỰC
9 năm
Nói chung giao diện đẹp, có vẻ mượt nhưng khó sd. với bản 2.3.0 tích hợp sẵn VirtualBox thì sẽ không có lựa chọn bản có Google Play. Cài ngoài vào không chạy được. Không có phần acc để đăng nhập vào. Cài game thường báo lỗi hoặc ko chạy dc.
Thôi em lại về với BS đây. Hơi nặng nhưng dễ sd hơn.
có ai giúp mình fix lỗi kéo thả file vào genymotion không? mình kéo thả k được
ai làm ko đc Pm mình TeamView làm giúp cho nè
Em bị lỗi unfortunately, <app name> has stopped. có bác nào biết khắc phục không ạ 😔
mọi người ơi, sao mình dăng kí rồi mà đăng nhập mãi vẫn báo sai mk hoặc tên đăng nhập, hả hiểu tại sao, ai biết chỉ mình với, huhu
Có ai không ạ, mình làm tất cả các bước đều ổn nhưng khi đến bước cho thư mục Genymotion_arm_translation_1.1 vào trong giả lập thì bị thông báo lỗi "Fail to flash file Genymotion....." mình đã thử xoá thiết bị cũ và cài mới nhưng đều lỗi và không thể cài nổi CHplay.
jverminds
ĐẠI BÀNG
9 năm
a duy luân e ? với s e tải sdk mângerr về k có android sdk e k tìm đc như hướng đẫn
Có ai root genymotion đc ko nhỉ.
Trên mạng có hướng dẫn mà khó hiểu quá
lehieuds
TÍCH CỰC
9 năm
Sao trên android L không có sẵn Play Store nhỉ, cài rồi cũng không chạy
Duy Luan oi!!Sao minh tai bang sámsum galaxy s4 4.2.2 roi cai` CH play dc roi`, dang nhap tai khoan vao` khi vao` tai~ game Iron knight no bao' la " Your device isn't compatible with this verson" ko download dc. tai phai apk o~ ngoai` bo~ vao` cug ko chay. dc. la do minh chay phan mem ao~ ko tuong thich hay sao zay Luan?
@Vo Tan Luan bác cho em xin link hoặc file chplay.apk với ạ 😃
Chả biết còn ai theo dõi không nhỉ 😃 Mình cài được r, ai mà ko cài đc thì pm nhé, mình hd cho
Sao mình cài hết cả 3 cái trên rùi mà chạy phần giả lập lên nó tối thui vậy? thử 3 cái rùi vẫn màn hình đen ngòm. 😔
Em bị lỗi như thế này là sao vậy, bác nào biết chỉ giúp em
Loi genymotion.PNG
help với..sao mình mở cái virtual lên nó báo lỗi virtualbox can't start..
e không viết được tiếng việt có dấu từ bàn phím. bác nào biết cách chỉ e với ạ
akon123
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Hiếu knightboy Cái này bạn phải vào CH Play tìm Gõ Tiếng Việt 3 mới được
Anh Luân Ơi, em tạo tài khoản trên genymotion hoài không được. Hay anh cho em mượn tài khoản của anh được không ah? email của em : Duyxonetryfes@gmail.com . Cảm ơn anh trước nhé!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019