Ghi danh anh em dùng HTC Diamond 2 tại Hà Nội

duyson78
9/7/2009 6:43Phản hồi: 43
43 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Meocon cũng vừa tậu nó được 2 giờ
Các bác dung HTC rồi tư vấn giúp em phát :
Em định mua 1 chú HTC như do chưa dùng hệ điều hành WM nào nên phân vân ko biết chọn loại nào.
Các bác tư vấn giúp em với.
Em định chọn 1 trong 3 con này : HTC Hero; HTC Touch Diamond2; HTC Touch HD.
- HTC Hero : hơi cong nên ko thích lắm.
- HTC Touch Diamond2 : hình như ko có jiăck cắm tai nghe 3,5mm
- HTC Touch HD : Giá hơi cao hơn mấy con kia tý.
( mỗi cái một tý sắp thành lơn nái rồi )
Ngoài ra nếu so sánh 1 trong 3 chú HTC trên với Ace F900 và Sony Ericson thì thế nào hả các bác.
Rất mong được các bác đã dùng rồi tư vấn giúp em.
( em đã đang dùng IP 2G )
em thích diamond 2, hôm nay dùng thử của anh bạn, vừa mới up lên 6.5.. ngon quá. có bác nào lên leo, ko dùng diamond nữa thì để em rá rẻ đi:X:X e ở hn nhá😁

tiện các bác cho em hỏi diamond 2 giá nhiêu là vừa hả bác:">
em cũng xin ghi danh phát, vừa mới cầm em nó còn nóng hổi
sdt:0915968930
Mình cũng đang dùng con HTC Imagio . MInh mới dùng nên cũng chưa biết gì nhiều. mong các bạn chỉ giáo.

Nguyễn Thái Huy
0984. 38.1111
Buồn em TD2 ở chỗ là cái nắp đằng sau là nắp nhựa và có thể dùng nhiều sẽ bị "rơ". 😕
mình cũng mới dùng Imagio, tự khám phá nó mới thích bạn à. Riêng anh cu GPS thì bạn phải cài vietmap hoặc phần mềm khác tương tự, rồi dùng phần mềm kích hoạt GPS. Mình khoái nhất cái này đấy, nhanh lắm.
Nhưng anh bạn Imagio này hơi tốn pin, hơi phiền mỗi lần đi công tác đấy
anh em ơi chúng ta lam mot buoi offline đi.Chẳng lẽ chủ topic này tạo ra chỉ là để đấy thôi à.Mình có rất nhiều thứ ko hiểu muốn anh em họp mặt nhau để trao đổi kinh nghiệm mà chẳng thấy gì cả.Chỉ thấy ghi danh rồi để đấy thôi.Chán thật.
Mình ở Ngọc Hà-HN ai ở gần đấy xin cứ pm cho mình anh em họp mặt nhau chia sẻ cho nhau kinh nghiệm.Mình xin mời cf anh em!Vì mình mới dùng con này nên còn rất gà muốn anh em chỉ giáo dùm mình.
còn e thì sài con HTC HD2 nhưng chưa có mua ( ^_^ )
ý kiến hay đấy, anh em ofline đi, mình ơ khu cầu giấy, minh cũng mới dùng nên chưa wen lám. anh em chỉ giáo phần cài GPRS cho HTC imagio hộ mình với mình làm nhiều cách lám ma vẫn không sử dụng được.
Mình dùng HTC imagio có lẽ cùng tham gia chân nhé.
aaaa, dạo này imagio có vẻ hot nhỉ, đi đâu cũng gặp hết 😃
hi cac bac

e cũng vừa mới mua con htc td2,dung cung ổn,but chán mỗi cái pin yếu,e dùng chỉ được có ngày.các bác co chương trình nào hay cách gì kéo dài thời gian dùng ra không.share e với,cả phẩn mềm nữa.thanks các bác nhiều nhiều
có gì share e,email: quocthinh89ls@gmail.com
Chia sẻ kinh nghiệm

Minh cung dung em nay duoc 6 thang roi nhung van chua biet cai font tieng viet.

---------- Post added at 01:10 PM ---------- Previous post was at 01:09 PM ----------

Mình dùng em này được 6 tháng rồi nhưng vẫn chưa cài được font tiếng việt.
Bác nào biết chỉ dùm.

Cám ơn nhiều.
Mời các bác qua tham ra Mái nhà window mobile & window phone ạ😃

http://www.tinhte.vn/threads/453046-Moi-tham-gia-hoi-WinMobile-amp-WinPhone-7

Mái nhà window mobile & window phone là nơi anh em đến gặp gỡ, trao đổi, giúp đỡ lẫn nhau vì một tình yêu công nghệ, không phân biệt địa vị và tầng lớp

Kính mong anh em ghé thăm và tham ra nhiệt tình để thần dân window mobile & window phone ngày càng mạnh mẽ và phát triển thịnh vượng:bounce:.

Thanks 😁
có ai biết chỗ thay loa trong của Diamond 2 không? cho biết với
có vẻ diamond2 ra lâu rồi các bác nhỉ? e cũng đang định tậu 1 em, các bác thấy e nó dùng tn? có gì chia sẻ với tiểu đệ với, mà ở hà nội mua ở đâu rẻ và uy tín nhất vậy ạ?
trc cũng dùng em này , ngon phết

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019