Ghost Windows 8.1 Pro x64 Fullsoft + Microsoft Office 2013 Pro Plus [Activated + Updated 03.2014]

SnoopyKen
5/4/2014 19:52Phản hồi: 28
Link đã die. AE thông cảm.
28 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bản ghost này nhìn là ưng rồi 😃 Đủ những soft không-thể-không-thiếu, chỉ tiếc là mình không có tk fshare 😃
SnoopyKen
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Se7enCents Hiện tại, Fshare là nơi lưu trữ trên mạng đang dùng nhiều nhất ở VN. Bạn nên mua một tài khoản VIP, chỉ có ~200K/1 năm, khá nhiều thành viên bên Hdvietnam bán 😁
ban oi cho minh hoi neu minh cai ban ghost nay lai thi minh chi viec go cài dat driver roi cai driver may minh zo thui phai ko
SnoopyKen
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Trương Minh Trung Bản ghost này không có sẵn driver -> nên sẽ rất ổn định. Lúc trước khi vào win, nó đã tự động cập nhật những cái driver sơ bộ như sound, wifi, keyboard v..v cho bạn rồi, còn lại những cái khác như Touchpad, VGA v.v thì bạn phải cài thêm.
thank ban mak ban cho minh hoi ban co phan mem nao de cai win bang usb ko minh flash bang rufus ko dc hic '
ak mak ban oi cai ban ghost nay co cai pass ko neu co cho minh lun dj
mak may file tren la down het ve roi dung truong trinh noi lai phai ko ban
SnoopyKen
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Trương Minh Trung Nối lại không có pass bạn nhé 😁
down về thử xem nào 😁
ban oi tieu minh roi sau khi minh bung ban ghost ban ra bh luc moi bung ghost xong no ra nam hinh boot van con win 7 vs onekeyghost bh minh phai la sao
no ko chiu vo bh sao bh her ban
SnoopyKen
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Trương Minh Trung Bạn vào Mini Windows, Ghost trong ấy hoặc dùng trong HBCD. Đừng dùng OnekeyGhost
thấy giới thiệu là khoái rùi. để mình tét thử coi sao
Thinhrom
ĐẠI BÀNG
10 năm
tks phát! đang cần! h tìm key tự active cũng thấy khó!
mình đã ghost. thấy dùng khá ổn. 😃
hungln03
ĐẠI BÀNG
10 năm
Thank bác. E ddang tải về.
hungln03
ĐẠI BÀNG
10 năm
E chưa dùng ghost bao giờ. Bác cho e cái hd cài luôn đi. Xúc tích dễ hiểu thôi nhé. Thanks bác.
SnoopyKen
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ghost Windows 8.1 Pro x64 Fullsoft + Microsoft Office 2013 Pro Plus [Activated + Updated 03.2014]
@SnoopyKen M đã down về dc 6 file nhưngh k nối lại dc. Dc 50% thì nó chết. M Dùng hjsplit. Mong sự trợ giúp của bạn
SnoopyKen
ĐẠI BÀNG
10 năm
@titanic1012 Lỗi này mình đoán là dung lượng ổ C (hoặc D) của bạn đã gần hết , nên nó không save được. Bạn chọn nơi lưu ở chỗ khác nhé 😁
hungln03
ĐẠI BÀNG
10 năm
Sau khi ghost xong. Em cài driver vga ati AMD cho win 8.1 Thì bị lỗi màn hình đen thui rồi lỗi luôn win. Bác chỉ e cách fix vs. E đã thử 2 lần ròi và đều bị nvay cả. Thank bác.
No7
Trứng
10 năm
Cảm ơn bạn đã chia sẻ, mình dùng cho Dell M6400 thấy rất tốt, đặc biệt là thấy Update mà không bị lỗi gì. Mọi tính năng đều ổn định. Mình dùng được hơn hai tuần rồi.
Đang down về thử cài. Thanks chủ topic trước nhé!
bạn cho mình cái hình nền. thằng bạn nghịch làm mất. kết hình nền quá! 😃
SnoopyKen
ĐẠI BÀNG
10 năm
@xuansonbbn Để mình tìm lại.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119