Giá của iPhone 5s và iPhone 5c phiên bản không khóa SIM tại Mỹ, Hong Kong, Singapore

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu' bắt đầu bởi Duy Luân, 11/9/13.

1. nguyen68

nguyen68 Thành viên

Giá trên là chưa VAT đâu ah. 10% VAT nữa + tiền ship + lợi nhuânj của thương gia thì 5C cứ gọi là 16 củ là ít nhất. Không chơi được, giá đó làm em G2 ngon hơn!
  2. Thang_eu

Thang_eu Thành viên

Quá đắt cho một cuộc tình
  3. music_editor_9x

music_editor_9x Thành viên

Mình nghĩ mua Note 3 ngon hơn vì thứ nhất là 25/9 ra mắt là mua dc với giá 17tr liền, dc km tùm lum. Ip5 mới ra thì xác định giá rất cao ở vn do bị làm giá, muốn mua 17tr thì đợi vài tháng nữa nhé :). So sánh thì 1 năm trước ip5 ra mắt làm giá thì 22tr 1 năm sau hàng cũ 11tr, note 2 khi ra mắt 16 tr 1 năm sau 8tr vậy cái nào giữ giá hơn. Đang ở vn nên mình nói chuyện vn thôi nha đừng so với thế giới.

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
    Nikki Sang thích nội dung này.
  4. ttdt1210

ttdt1210 Thành viên

phí ship 50$ tới 55$ là bao gồm tất cả bên ship nó không qua hải quan đâu nó qua theo dạng xách tay thuế TAX hay còn gọi là VAT bên mình thì tùy bang nhưng mua ở Cali là free TAX :D tội gì mua của bang khác bên ship nó có địa chỉ tại Cali là được. Mình cũng từng mua iPhone 5 kiểu này hồi mới ra mắt hơn 1 tháng rẻ hơn mua ở VN rất nhiều.
    mrsjro thích nội dung này.
  5. nhohanoi

nhohanoi Thành viên

trung thành với em 5 :)
  6. khoa0612

khoa0612 Thành viên

Củng phải thôi bạn.. chỉ thay cái vỏ nhôm nguyên khối = nhựa thôi chứ cấu hình có khác gì 5 đâu.. thậm chí pin của 5c còn lâu hơn. :)
  7. baoanh_tb_1991

baoanh_tb_1991 Thành viên

chắc người ta sẽ mua 5 thay vì 5c.
    Vừa mới ra mà,đã bán đâu mà khen!
  8. lehn85

lehn85 Thành viên

Chắc vì hàng của Apple khó sửa nên phải thay mới luôn
    Nokfev thích nội dung này.
  9. Evolution X

Evolution X Thành viên

C = Color.. Tim Cook k biết đặt tên khác nên ta nghĩ C = Cheap,,hazz
  10. doinho

doinho Thành viên

Mấy thằng anti fan có biết gì về hậu mãi đâu. Hư thì đi sửa thôi, ko có khái niệm đổi cái mới.
  11. Bocubi

Bocubi Thành viên

Sao con 5C chát thế nhỉ
  12. leequan2012

leequan2012 Thành viên

Duy Luân Bác cho em hỏi, em có người thân bên Mỹ thì mua bản không khóa mạng có dễ không? Khi nào thì mua đc mà không cần xếp hàng chờ.
  13. dominhtho

dominhtho Thành viên

giờ cho bác 200 usd, địa chỉ, hãng sản xuất linh kiện, vài ông kỹ sư điện tử tư vấn thì bác có ráp đc 1 chiếc ip ko? giá đó là do ng ta đầu tư nguyên 1 dây chuyền sản xuất hàng loạt mới có dc cái giá linh kiện đó đấy.
    còn bác bảo ip5 ko có cải tiến j thì em đồng ý, nhưng ip5s mà bác phán như thế thì em bó tay :)). hay bác gợi ý thêm cho họ và chúng em thêm vài chục tính năng mà nếu ip đc trang bị bác mới đồng ý là đc cải tiến? iPen để 1 năm lôi ra vẽ 1 phút? camera xuyên thấu quần áo hoặc mang nguyên 1 cái lens to tướng sau lưng? hay phiên bản ip kích thước dép lào :))
    quocanh58 thích nội dung này.
  14. Nokia6686

Nokia6686 Thành viên

Chi tiết phóng to trên kia chém gió 100% !!!

Hỏi thêm: Ở VN có trung tâm bảo hành của Apple à? Hay là so trung tâm bảo hành Apple tại Mỹ và trung tâm bảo hành Samsung ở Việt Nam?
  15. KissZ

KissZ Thành viên

Đừng lấy cấu hình ra so với iPhone. Nó không nói lên được gì.
  16. doinho

doinho Thành viên

Ờ, hàng nhựa dễ sửa thì chịu khó xài hang mất zin đi, haha
  17. HTC G1

HTC G1 Thành viên

rẻ thì cũng trên 10chai haiz tưởng 6-7 chai thì bá cmn đạo rồi
  18. kendulata

kendulata Thành viên

Thêm có 100$~ 2,2tr dại j k mua 5s lun nhỉ. Vẫn hài lòng với 5 mà cũg chẳg dư giả để mà đổi
  19. l3d0an90

l3d0an90 Thành viên

Chê Sony cho lắm vào
  20. Sakura1210

Sakura1210 Thành viên

Haizzz sao giá chát thế ko biết! Thôi để dàng tiền thôi... :3
  21. nghia3d

nghia3d Thành viên

bởi ta nói....ko thể chống lại bọn này vì quá đông và nguy hiểm :D ở vn apple cũng đổi máy...mà được 1 con máy trần trùi trụi...dek có cái hộp nữa là :D
    Steven_nk, dec0nlonton, lion9221 người khác thích nội dung này.
  22. rẻ hơn 2tr5 tương đương con iPhone 5