[Giả Lập PPSSPP] Audition Portable - Nhịp Điệu Cuộc Sống

Salamander01
27/7/2013 2:41Phản hồi: 34
[Giả Lập PPSSPP] Audition Portable - Nhịp Điệu Cuộc Sống
Nhắc đến tên chắc hẳng không còn ai xa lạ gì với game này nữa. Game Audition của hãng T3 Entertainment Hàn Quốc. Game âm nhạc nhảy theo nhịp cực kì hấp dẫn mà hãng VTC đã cho ra mắt Audition online. Game có độ giống đến 90% so với Audition của hãng VTC việt nam. Nếu là fan của Au thì không thể bỏ qua được.
Release Date............ Jun 04, 2007
Published by............ T3 Entertainment
Developed by............ T3 Entertainment
Genre................... Music Dance
Language................ English, Korea
File Size............... 821 MB ISO
FW Tested............... 5.00m33-6
Download:
Download giả lập PPSSPP:
Video:
Hướng Dẫn: Chờ mình up lên media file đã nhé. Nên bây giờ các bạn sau khi download file về và giải nén sẽ ra 1 thư mục chứa gồm nhiều file .rả khác, hãy chọn file .rar đầu tiên và thực hiên giải nén. Lúc này sẽ ra file .ISO thôi.
-Download 3 file có đánh số là .001, .002, .003 về. Download thêm FFSJ về. Mở FFSJ lên chọn Joining, Seclect đến file .001 lúc nãy. Nhấn Join để FFSJ nối 3 file lại với nhau.
-Khi hoàn thành sẽ có file .ISO, mở giả lập lên và play.
-Chú ý nên bật Frame Skipping trong giả lập để có chất lượng âm thanh tốt hơn.
34 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lovehuong2
ĐẠI BÀNG
11 năm
Game nay đánh nhau mà, au đâu mà au. Treo đầu dê bán thịt chó rồi.

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn
up nhầm game khác rùi. Để up lại, tạm thời mọi người down link ở phía trên nhé. Mình đã up lại link game Audition rùi đấy, nhưng không được nhanh lắm, chờ mình up lên media hoặc kleii nhé.
@Salamander01 down về nó là file .rar rồi làm gì nữa bạn. đổi sang .iso kiểu gì vậy
Cris_1612
ĐẠI BÀNG
11 năm
@dugxeu Giải nén ra đi bạn
@dugxeu Khi giải nén ra được thư mục trong đó có rất nhiều file rar khác, thì bác giải nén file rar đầu tiên sẽ ra .ISO. Để mình up sang media cho nhanh
loiuyt1207
ĐẠI BÀNG
11 năm
Game này chơi rồi. Giả lập thì ko có âm thanh đâu 😆
@loiuyt1207 tuỳ máy mạnh yêú có âm thanh hay ko , máy mình z ultra âm thanh ầm ầm lun
p/s : Game này chán hơn PC , quanh đi quảnh lại có mỗi 2 dạng nhảy , chơi mau chán
lovehuong2
ĐẠI BÀNG
11 năm
Có âm thanh bác à. Ko dè tí nào, nhưng nút bấm nó để gần nhau quá nên toàn bấm nhầm. Tải psp good về chỉnh dc bàn phím nhảy to hơn dễ nhảy hơn. Tinhte dạo này bị lậu hay sao mà qt liểng xiểng hết là tn nhỉ?

Cris_1612
ĐẠI BÀNG
11 năm
@lovehuong2 Bác có thể cho e cái soft chỉnh cho bàn phím to lên dc k. Tks bác 😁
@lovehuong2 không có âm thanh bác à , bác chỉnh sao hay vậy , em down bản chủ thớt chơi bình thường mà ko có âm thanh chán lắm
@quenloivexx Có âm thanh đầy đủ bạn nhé, bạn vào Audio Settings trong Giả lập để down thêm Atrac3+ plugin là có âm thanh đầy đủ bạn nhé.
lovehuong2
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bác Cris vào appstore.vn tìm bản psp good ý, bản đó có tùy chỉnh bàn phím to lên.

Cris_1612
ĐẠI BÀNG
11 năm
@lovehuong2 Là cái PPSSPP Gold này hả bác
zangy
TÍCH CỰC
11 năm
@lovehuong2 bản build cũng có đó bác 😁
zangy
TÍCH CỰC
11 năm
1 like cho bác 😁
Các bạn cứ nhầm bản gold là bản xịn với bản thường là bản kém. Thực ra không phải vậy nhà sản xuất đã nói bản gold nó chỉ thay đổi icon màu vàng chỉ dành cho ai ủng hộ công trình của họ và không khác gì bản thường còn cập nhật sau cả bản thường. Nếu các bạn muốn cảm ơn dev hơn nữa hãy mua bản gold ủng hộ họ ;).
lovehuong2
ĐẠI BÀNG
11 năm
@LDDuy ko có xiền là ko có xiền 😃
haysai
ĐẠI BÀNG
11 năm
wá hay ^^
Cris_1612
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thớt up lên host khác như kleii hay host nào của VN đi chứ host này down chậm rì đến tuần sau mới xong quá @@
@Cris_1612 Kleii đang bảo trì update nên không vào được. Bạn cũng thông cảm, dự định sẽ up lên MediaFire nhưng do tình trạng mạng ở nhà không ổn định nên không up được. Nếu có thời gian mình sẽ chạy ra tiệm Net up lên cho mọi người down đỡ tốn time
Cris_1612
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Salamander01 Ok. Đợi tin từ bạn 😁
haysai
ĐẠI BÀNG
11 năm
mình mà bật Frame Skipping là cứ bị giật hình
link die bác chủ up lại ae với 😔
choi kieu nj vay .minh an het mui ten nhung ket thuc luot ko bit an nut nao
Nút R phía trên đấy bác
@Salamander01 Úi vãi đạn. Âm thanh tốt. Ko lắc ko giật. Mỗi tội đéo ấn dc. Ấn tàn nhầm phím. Bực vãi. Có tay cầm psp thì tuyệt
Hỗ trợ OTG thì mua tay cầm chơi đi bạn ^^!
@Salamander01 Hình như là ppsspp ko hổ trợ tay cầm thì phải
Hình như có đáy bạn ak
Bạn trẻ nào bít mua tay cầm PSP ở hải phòng ko quyết mua 1cái q
Cellphone có cái tay cầm đấy bạn, tên j quên mất rùi, gắn thẳng vào máy luôn
@Salamander01 ông cũng hâm mộ natsu dragon hả. Toiw cũng là fan fairy tall
link chết rồi các bac ơi up lại hộ mình với
mấy cái file .001 .002 .003 bác nói ở đâu chả biết. làm sao down về bây giờ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM