Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[GIẢ LẬP PSP] DRAGON BALL Z TENKAICHI TAG TEAM SAVE UNLOCK FULL NHÂN VẬT - CÙNG NHAU GẶP GỠ LẠI CÁC

zangy
28/6/2013 5:17Phản hồi: 100
[GIẢ LẬP PSP] DRAGON BALL Z TENKAICHI TAG TEAM SAVE UNLOCK FULL NHÂN VẬT - CÙNG NHAU GẶP GỠ LẠI CÁC

Dragon Ball là bộ truyện tranh rất quen thuộc với nhiều độc giả trên toàn thế giới. Đây cũng là một trong những serie truyện đến từ đất nước mặt trời mọc được chuyển thể thành game nhiều nhất. Tại hội chợ TGS 2010 năm nay, nhà sản xuất Namco Bandai đã thông báo về một tựa game Dragon Ball Z tiếp theo được phát hành độc quyền trên hệ máy PSP với cái tên Dragon BallZ: Tenkaichi Tag Team. Và nay game lại được chuyển thể để chúng ta có dịp trải nghiệm trên nền tảng Androidgamenet.

Dragon BallZ: Tenkaichi Tag Team là tựa game đối kháng 2 đấu 2. Người chơi có thể chọn 2 trong số rất nhiều nhân vật quen thuộc đến từ bộ truyện Dragon Ball để tạo thành một đội và giao đấu với một đội khác. Ngoài chế độ giao đấu này, người chơi còn có thể tham gia vào các trận đấu nổi tiếng đã từng xảy ra trong cốt truyện của serie phim hoạt hình Dragon Ball. Namco Bandai cũng thông báo trong game có thể sẽ có phần chơi theo cốt truyện với cuộc phiêu lưu tìm ngọc rồng nhưng phần chơi này sẽ được biến đổi theo phong cách đối kháng 2 đấu 2 của game.

Link Video:​
Game cho android: 2.1 và mới hơn
Thể loại : Giả lập
Dung lượng : ~ 600mb
Link tham khảo từ Google Play : Android market

Cách config​

LINK CHI TIẾT: DOWNLOAD

NOTE: Máy bác nào yếu thì phần chọn CPU nên chọn 2 thôi nhé, còn lại tắt 2 CPU đi để tránh tình trạng lag nhé, Thanks all!
100 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hoangpk99
TÍCH CỰC
11 năm
Bóc tem, xíu nữa test😃
zangy
TÍCH CỰC
11 năm
@hoangpk99 Test nhanh nhé bác 😁

Sent from my GT-I8160 using Tinhte.vn
zangy
TÍCH CỰC
11 năm
Game này chơi phần đi đánh theo cốt truyện cực hay, giống theo truyện 😁
zangy
TÍCH CỰC
11 năm
Không thấy bác nào quan tâm nhỉ 😔
bác test dc bao nhiêu fps ? 😃
zangy
TÍCH CỰC
11 năm
@trongtuyen96 Đc tầm 30 FPS bác ợ 😁
@zangy bác test trên đt gì ?..game này phải mong cỡ 45fps mới phê :D
có cách nào cònig để cao hơn 30 fps k bác :eek:
haysai
ĐẠI BÀNG
11 năm
ủa bác game này sao có 600mb vậy bác, em nhớ game này 1GB trở lên mà. Phải chaing đây là bản rút gọn
namlepy
TÍCH CỰC
11 năm
Trời bác config thế mà có 30fps à mình sky a810k với lg lte 2 đi config theo cách mình tầm 49 đến 55 fps 45 49 là đánh 4 thằng còn 55 đến 60 là đánh 1 vs 1 ~~
đều chỉnh frame lại + xóa 1 nhân đi
@namlepy chỉ mình với..mình cũng đang dùng LTE 2 😁
zangy
TÍCH CỰC
11 năm
Đầy đủ đó bác rút tí thôi choi van co day du tieng 😁

chơi trên optimus g = bản ppsspp 0.8.1 giật lắm. bản ppsspp bạn confix kia là bản nào thế?
zangy
TÍCH CỰC
11 năm
@nguyenhung7389 Ko nhầm là bản 0.7 bác nhé

@zangy bản 0.7 thường và gold mình đều cài qua hết rùi mà ko thấy phần setting như thế. Chắc là do chưa mò đc 😁. Còn game Yugi oh 5d thì vào xong xuôi hết rùi đến lúc chuẩn bị vào trận rùi thì đứng im luôn .. chán :D
zangy
TÍCH CỰC
11 năm
@nguyenhung7389 Yugioh ko choi dc dau ban oi mình test chua ban nao dc ms dau vao rat muon ma cứ chuyển map là đen màn hình luôn 😔

tudo5696
ĐẠI BÀNG
11 năm
Fps giật tung đít tầm 30. Máy mình chip tegra 3, ram 1gb lag vãi lợm
galaxy s chơi dc ko thế?
lovehuong2
ĐẠI BÀNG
11 năm
Các bác hướng dẫn chi tiết cách cài dùm em với.
máy em full hd chip mtk 4x 1,2 ghz chơi giả lập trò này được ko nhỉ​
Máy mình note1 chơi đc ko các bác , mà cho mình hỏi , mình dùng đt tải về 3 file rùi phải giải nén cả 3 file ra mới thấy cái file để chơi à các bác, giúp mình với nghiện game này quá

Sent from my GT-N7000 using Tinhte.vn
@lovehuong2 bác giải nén tài v ?:eek:..chỉ ra dc 1 file thôi mà :eek:
lovehuong2
ĐẠI BÀNG
11 năm
@trongtuyen96 Đây nè bác.
Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn
@lovehuong2 bác giải nén ra sẽ dc 1 file .iso .Còn cái này là do bác cho trình giải nén nhận iso làm file để giải nén nên v :eek:..bác bỏ cái cài đặt đó đi 😁
lovehuong2
ĐẠI BÀNG
11 năm
@trongtuyen96 Hix, vậy ah. Thank bác, tại hôm qua ko để ý giải nén 2 lần liền.

Link hỏng hết rồi ko tải được

Sent from my GT-N7000 using Tinhte.vn
zangy
TÍCH CỰC
11 năm
@namhaidang614 Vừa kiểm tra link vẫn bình thường nhé bác 😁
lovehuong2
ĐẠI BÀNG
11 năm
Tình hình là ntn. Em tải 3 file game về, ko ghép nối file gì hết, giải nén ra đc 1 file .rar 605 mb. Em giải nén tiếp lần nữa ra 3 thư mục. Vào giả lập tìm file game ko thấy đâu hết. Các bác cho e hỏi e làm sai ở bước nào vậy?

@lovehuong2 em giúp bác r mà...bây h bác giải nén 3 part kia ra dc 1 file cỡ 600mb..cop file đó vào đt thì cái giả lập sẽ nhận dc game thôi
lovehuong2
ĐẠI BÀNG
11 năm
@trongtuyen96 Nhưng file hơn 600mb đó định dạng .rar chứ ko phải .iso như bác nói trước đó. Copy file .rar đó là đc ah bác?

@lovehuong2 vâng ..chính xác 😁...lần sau bác vào Winrar..bỏ tùy chọn đọc file iso thành rar đi là k bị v nữa :D
zangy
TÍCH CỰC
11 năm
@lovehuong2 Tại bác chua cai dat nen k the nhin đuôi file là iso thoi thực chất nhìn là file rar nhưng đuôi là iso đó bác

wildchild
ĐẠI BÀNG
11 năm
nexus S có chơi đc k cac bác T.T
@wildchild chắc dc mà k biết có lag lắm k 😁
nc_hien
ĐẠI BÀNG
11 năm
link hư het roi..down k dcc
zangy
TÍCH CỰC