Giải đáp thắc mắc về Smartphone & Keitai SoftBank

nttsh94
29/4/2013 1:26Phản hồi: 49
Giải đáp thắc mắc về Smartphone & Keitai SoftBank
không post bài về iPhone ở đây
49 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ủng hộ mod tạo thêm topic mới này , cũng có rất nhều bạn chủ yếu hay thắc mắc về dòng keitai của nhật .
- Có 1 vấn đề các bạn lên chú ý trước khi mua dòng keitai ( là dòng nắp gập và 1 số mầu đặc biệt nữa ) :
Các bạn lưu ý:tất cả các máy điện thoại dòng Keitai( thường là Máy gập) một số máy đời cao thường bán ra sau tháng 5/2011 VD: SH-10C, Ca-01C, F-09C, SH-03D...của Nhật tuy đã mua Code thành bản Quốc tế,như tính năng truyền tải dữ liệu( 3G)chỉ sử dụng ở Nhật ...và Những Quốc gia ko yêu cầu cấu hình GPRS,Ở VN do các nhà mạng đều yêu cầu cấu hình Gprs ,lên máy không kết nối 3G đc,Như vẫn nhận sóng 3G và GSM nghe gọi,nhắn tin,dùng các tính năng Multimedia... bình thường(chỉ không truyền tải dữ liệu được)
HELP. Help me! con 006 sh cua minh bi thong bao lock do lau wa k su dung song nguyen nhan hon thang nay minh lam bieng nen k kick song e no . Minh kick lai roi van k dc . Cac ae giup voi! thanks!
Mod thong cam vi online =dt nen k co dau.
Chao cac bac..em moi sam duoc em 203sh nhung kinh nghiem con kem lam...mong cac bac chi dsn them cho em voi
CASIO CA - 201L

Mình đang muốn mua con này không biết bác chủ thớt có rành không xài con này có ok không, mượt , bền , nghe nhạc sao, game càng tốt
@vtruong_tgbds con này không phải điện thoại nhật nhé
manurock86
ĐẠI BÀNG
11 năm
mình định mua con Note 3 tại nhật mà ko biết thằng softbank có bán ko
@manurock86 Thằng solfbank k có note3 đâu bác, bác mua của docomo hay au là có
manurock86
ĐẠI BÀNG
10 năm
@hjkarj thế thì lại ko cùng mạng với gia đình và bạn bè. khổ thế chứ
May bac cho em hoi..cach chuyen goi cuoc 4g softbank...sang tra the dung luong
Điện thoại Nhật có bán nhiều ở việt nam k nhỉ
@Princeofb1 Bán rất nhiều bạn à. Bạn chỉ cần lên search con điện thoại bạn muốn mua. Sẽ có ngay. Việt Nam mình làm service mấy vụ này tốt lằm!
Cũng đang muốn mua 1 con Dt của Nhật mà nghe cái vụ 3G thấy hơi buồn!
@trituev Nhiều dòng điện thoại vẫn dùng 3G ở VN ngon lành mà?
Bác cho em hỏi, em có con 007SH, muốn nhắn tin số, mỗi lần bấm đều phải ấn 1 loạt chứ không giữ một lúc là được như các dòng bàn phím bình thường trước...
Các bác cho em hỏi có cách nào khắc phục không?
cái 203sh cũng khá khó xài... tại ko quen lắm... xài thử mà thấy cũng tương đối ổn.. nếu có nhiều thông tin hơn thì sẽ nghĩ đến tậu 1 con!
Cho hỏi cái arrows A 202F của softbank unlock sử dụng ở viêt nam được không các bác.
bác cho e hỏi con
sharp sh7218u có dùng đc các ứng dụng androi bình thường ở vn k ạ
@banhbaoday con này ko tương thích với rất nhìu phần mềm trên android nhé
Máy chạy hệ điều hành android thì sẽ dùng được ứng dụng android. Không kể nước nào. 😆
con sh7218u nay gia tam nhieu a

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019