Giao diện Sailfish cho N9

Applegriin
14/11/2013 16:55Phản hồi: 14
Đã có giao diện sailfish hoàn chỉnh cho N9 rùi. Mình đã dùng thử, cảm giác như được mặc áo mới cho N9 vậy. Mọi người cài hết chưa?
Các anh em cho mình hỏi bao giờ Jolla ra máy vậy?
14 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bác cho xin vài cái screenshots đi ....😃
dieutm
ĐẠI BÀNG
10 năm
đang test.cũng tạm ổn.
dùng N9QuickTweak để chỉnh sửa một vài thứ nhưng không có tác dụng như đồng hồ trên Stt bar.
đây là một vài hình ảnh.ae xem rồi thích thì nhíck
wayche
TÍCH CỰC
10 năm
@dieutm Vì chỉnh = Qtweak nó chỉnh file trong blanco , trong khi đó bạn dùng theme setting đổi qua folder sailfish rồi nên ko có tác dụng là vậy , nếu bạn bít chỉnh sửa file nào thì copy từ blanco qua
Nhìn có cảm giác mới mẻ, dạo này lười vọc vạch quá

Sent from my Nokia N9
CNGUYENTRI
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mình cài rồi, nhưng trước giờ ít vọc nên ko biết cách chuyển theme, bạn nào chỉ giúp với? Thanks!
wayche
TÍCH CỰC
10 năm
@CNGUYENTRI Bạn cài WareHouse rồi vào đó search cài ThemChanger để chuyển qua Sailfish theme nhé
Mình cài được nhưng giờ muốn thay đổi toàn bộ Icon ngoài màn hình chính thì làm thế nào vậy bạn ơi ???
Vì Icon ngoài màn hình chính vẫn là Icon của Meego. Mình có 1 bộ Icon Sailfish bản Deb mà cài vô thì lại mất theme.
wayche
TÍCH CỰC
10 năm
@trongkon Bạn vào /usr/share/themes/blanco/ thư mục sld gì đó quên tên rồi copy icon vào thư mục sailfish rồi dùng themesetting chuyển theme lại là đc mà
Đã có sailfish porting
#conghai ch4 là gì vậy bạn ?
sao e cái theme này toàn bị báo lỗi cài đặt gói vậy bác?
@__???___ tốt nhất nên install qua warehouse nhé bác 😃 về sau nhận update cũng nhanh

nhân tiện, đã có bản 0.0.8 đã hỗ trợ 1 phần tính năng ambience các bác nhá. nhưng vẫn chưa chọn hình nền theo ý mình đc :->

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019