Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Giao diện Tiếng Việt cho iPhone ver 3.x

quyduc84
5/4/2009 16:14Phản hồi: 148
148 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

alozng
TÍCH CỰC
15 năm
đây là bài cuối cùng tôi viết trong topic này - lý do ko phải vì tôi chấp nhận hay đồng ý cách suy nghĩ của những kẽ vô học hay tự cho mình là thanh cao - tôi ko viết bài trong topic này nữa vì lí do tôi nói (cái tôi hiểu) họ cũng ko hiểu - mà tự cho mình giỏi (tôi thật sự bất ngờ khi mà trên đời này vẫn có loại người này, tôi ko cao siu nhưng tôi nghĩ chính những loại giấu giốt tự cho là ta đây chính là nguyên nhân khiến trình độ việt nam vẫn thấp ) - giống như nước đổ đầu vịt - thì lời nói của tôi hoàn toàn ko có ý nghĩa gì nữa - tôi thật sự bất ngờ vì tinhte tồn tại những thành viên như thế này (thậm chí là nhìu nữa). điều này làm giảm đi rất nhìu sức hút của tinhte đối với tôi - tôi mong nếu có 1 mod hay admin nào thuận tay ghé qua đây thì bình loạn cho 1 vài lời - nhận xét cho 1 vài điều.
@boycanada (theo cách tôi hiểu: là một boy người bắc + sống canada), hãy tự nghĩ mình làm đc gì, mình giỏi giang thế nào, hay tối ngày chỉ ngữa tay xin tiền cha mẹ, nếu thực sự sống ở canada thì tôi khuyên hãy về nước đi, vì chỉ làm xấu hổ cho ngưồi việt tại canada mà thôi
p/s: ko cần phải comment lại cho lời nói này, mọi đánh giá sẽ do người đọc đánh giá (từ khoảng trước trang này 3 tớ 4 trang). càng nói nhìu chỉ chứng tỏ mình thuộc loại người nào mà thôi
cộng nhận nha.Thằng này nó chây thật,đã ko trả lời dc vấn đề mình thách thức người ta(cưng kêu anh đem chứng cứ giờ anh có rùi sao cưng ko trả lời....?"hỏi cưng lần thứ 4")tự nhiên bắt đầu vào nói nhăng nói cụi(nói nhãm).Ý cưng là giống những kẽ nào sao sao mà nói dân VN có trình độ thấp hã cưng....?cưng chửi dân VN vậy là cưng tự chủi cưng rùi đó.Tự lấy đá đập đầu mình đi nha.Còn cái vấn đề lạc đề nghiêm trọng này nè,anh mày ở miền Nam đó cưng ah,sống ở VN đấy cưng ah.Cưng biết cóc gì mà nói ling tinh lạc đề quá vậy,rùi tự nhiên xin tiền cha mẹ....ủa lại nhắc lần nữa topic này chủ đề là gì....?vấn đề quyduc84 bị copy mà cưng sao tự nhiên vấn đề kia ko liên quan cũng có trên này vậy.Nói cho cưng nghe,cưng làm như cưng thanh cao.Từ nhõ giờ cưng có xòe tay xin tiền cha mẹ lần nào chưa....?một lần cũng là xòe xin nha cưng.Chừng nào cưng mới đẽ cưng tự nuôi sống mình thì hãy nói người khác như vậy.Làm như mình giõi lắm ko bằng(tự cao quá cưng ah).Còn vấn đề cưng nói vào topic này nữa hay kô cũng chẳng liên quan đến ai,la lớn lên chi vậy....?mốt có vào tiếp thì nhớ trả lời vấn đề chính nha(đừng để hỏi lại lần thứ 5-kê đem bằng chứng giờ có rùi sao ko thấy trả lời vậy?).Đừng nói nhăng nói cuội ở đây nũa.Thích thì lập topic đi anh có cái với cưng còn vô thì nên nhớ vấn đề chính dùm cái.
letan0202
ĐẠI BÀNG
15 năm
Tranh luận là điều tốt, Cãi vả nhau thì không nên. "Tinh Tế" Ý nghĩa của diễn đàn đi đâu rồi nhỉ.
Khi nào tranh luận có mòi căng thẳng. Nhắm mắt lại hít thở sâu vài hơi thần kinh sẽ dịu lại ngay. Thân ái!
quyduc84
ĐẠI BÀNG
15 năm
Cập nhật ngày 12/07/2009 (Hỗ trợ tốt cho FW3.0 và 3GS )

Mình thấy nhạc chuông tin nhắn ít quá đang dự kiến làm thêm nhạc tin nhắn nữa theo ý kiến các bạn thì sao ?

ý tưởng này em thấy hay đó anh ,thêm nhiều nhạc sms chứ zin nó có 5 bài nghe chán quá
Các bạn nên dừng ở đây là đc rồi, nếu các bạn còn cảm thấy muốn gây nhau thì qua 4rum khác muốn nói gì thì nói, chứ mình vô đây xem bác quyduc84 update ver tiếng việt như thế nào thì toàn thấy các bạn gây nhau là chính.

Cho mình hỏi 1 câu thôi : các bạn gây nhau vậy thì đc cái gì .... (chăc chắn sẽ k ai trả lời đc câu hỏi này ) chắc chắn rằng sẽ chẳng bao giờ các bạn kết thúc bất đồng đc, thế thì hãy rút lui để 4rum đc yên ổn , tránh voi chả xấu mặt nào mà.

Dừng ở đây, hãy tỏ ra mình là 1 ng tinhte đi, đc ng ta ghét thì dễ cực, còn đc ng ta nể thì khó lắm các bạn ạ!

Ông bà ta có câu : "bản chất con ng xuất phát từ ngôn từ trong miệng họ mà ra" mình nói ở đây không ám chỉ ai cả, nhưng chắc chắn rằng ai không muốn mình đc mọi ng nể trọng.

Theo như mình đọc qua những lời tranh luận của 2 bạn thì 2 bạn là những ng hiểu biết, biết giữ vững lập trường của mình và không bị tác nhân bên ngoài làm lung lay, tính cách đó mình rất nể, k phải ai cũng đc như thế, nên thôi dù ít hay nhiều thì nghe mình đi, dừng cuộc cãi cọ này lại, tốt cho cả 2 và góp phần cho diễn đàn thực sự "TINH TẾ".

Chúc 2 bạn nhiều sức khoẻ và thành công trong công việc!
thanks quyduc84,cuối cùng đã làm dc vấn đề mà mình từng hỏi trên tinh tế mà chưa thấy ai trả lời vấn đề này(thêm tin nhắn vào chứ ko phải chép đè lên).Có thêm nhạc chuông tin nhắn thì người xài iphone cũng bớt nhàm chán về nhạc chuông tin nhắc cũ.Thanks again
good qua.
mình đã thử không có vấn đề gì xảy ra hết.
layhon
TÍCH CỰC
15 năm
e giai nen roi nhung cop vao dau vay bac sao e ko lam dc v
thinhngct
ĐẠI BÀNG
15 năm
Đã test trên 3.0, so good. Cám ơn nhé quyduc
layhon
TÍCH CỰC
15 năm
cac bac ah chi cho e duong link cop vao trong Iphone di e giai nen roi nhung ko biet cop vao dau
hichic sao mình cài mãi mà chẳn được cứ ăn táo no lun.pro giúp mình cụ thể là chép vào đường dẫn nào trong iphone o vậy.mình giải nén ra chép vào phone khởi động lại là ăn táo,mình xài iphone pc sutie.thanks
quyduc84
ĐẠI BÀNG
15 năm
Cập nhật ngày 01/08/2009 (Hỗ trợ tốt cho FW3.0.1 và 3GS )
anh hướng dẫn chi tiết đi anh? e ko hiểu,hihi,e mới dùng mà
Chài ôi, sao chỉ cop bằng WINSCP thôi à anh? Em chỉ có PC suite, hic, cái WINSPC cài mãi chả đc, nản lắm rồi!
Hic, mò mẫm 1 ngày zời mới cài đc qua WINSCP
Tuyệt lắm, cài cho bố em nên fải tiếng Việt, k ức chế lên là 10tr cũng cho sọt rác 😁
DiskAid ok iPhoneBrowser cũng ok
Thiệt k bạn, ver nào thế, hic, cho mình xem thử đc k, cái WINSCP hơi lằng nhằng khi cài đặt tí 😁
tranbao81
TÍCH CỰC
15 năm
minh vừa cài xong nhưng phần icon không có tiếng việt. xin các bác trợ giúp !
quyduc84
ĐẠI BÀNG
15 năm
Cập nhật ngày 16/09/2009 (Hỗ trợ tốt cho FW3.1)
vuminhman
ĐẠI BÀNG
15 năm
mới dow xong đang test thử thank nam nhiều
em mới cài tv 3.1 chạy ào ào luôn
quyduc84
ĐẠI BÀNG
15 năm
Giao diện Tiếng Việt cho iPhone ver 3.1

Cập nhật ngày 18/09/2009 (Fix vài lỗi cơ bản không hiện tiếng việt)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019