Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[GIAO LƯU - HỌP MẶT - CAFE] Mời anh em cùng vào thảo luận và giao lưu

darkhackervn
13/8/2011 6:26Phản hồi: 3.696
3.696 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ý kiến hay
các bác cho em tham gia off và chém gió với em là mem mới
Câfe ngay nao vay may bac
cho minh hoi tiem chuyen ve chen co xe Hồng Phát Lý Thái Tổ lam an chat luong khong gia ca sao ai da tung lam qua cho mjnh y kien minh chay xe exciter2012 gio xe minh chay bi lac lac cai dau muon dem ra do sua ma ko biet cho do lam an ra sao mong ea giup do tk nhiu
Tình hình là minh đem con moto len Lee AT Shop cho nó lên cc
- nó kếu 7 chai lên toàn bộ gồm (làm nồi , lên trái, thay bình xăng con, bao chạy vì đã từng làm chuyên nghiệp)
Hẹn 5 ngày mà 7 ngày mới thấy xác em nó về. điện thoại thì thích thì nghe máy không thích thì cho nghe nhạc chuông.
- Kết quả lấy xe về: Xe chạy kêu như máy cài, bình xăng con thì bình cũ. điện thoại nói chuyện nó kêu do xe đời cũ không thay được.
- Đem ra moto rock kiểm tra nó nói máy làm quá ẩu chỉ mỏi chuyện gắn hai trái lớn 54 li còn nhiêu để nguyên hết không làm gi hết
Bà mẹ nó tốn 7tr giờ về làm lại từ đầu
AE chú ý tránh nó ra: Làm ăn cẩu thả không cần khách, điện thoại nói chuyện tục đòi đánh, đòi chém
@Duong Cong Tri Chổ đó là ở đâu vậy bác
@Mr công nhân Quận 3 ở đường hoàng sa giờ nó chuyển lên quận phú nhuận đường nguyễn đình chính rồi
ace cho em hỏi : em thay nhớt lap cho xe tay ga, khi mà em thay thì em tháo óc và xả nhớt ra gần hết thì em có đẩy xe đi vài vòng ( k nổ máy) đẩy lên dốc cho nghiêng xe để nhớt ra hết . Đường đi tổng cộng khoảng 2-3 m là cùng .
Tại em đở ý sao cái lap nó kêu ro ro ro và càng tăng khi tăng tốc như vậy có hại gì k ạ để sau này thay nhớt còn tránh.
Xin cảm ơn
khi nào bác..đông đông lên chém cho có bão cho vui
Hóng thui e ở mãi Hải Phong

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019