Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Giày đá bóng Adidas adizero f50 tích hợp chip miCoach đã có mặt tại VN

TDNC
22/2/2012 13:18Phản hồi: 122
122 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kinhdoanh95
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ở VN toàn thấy FG và TF mà mình lại thích mõi AG thôi, chờ đợi vậy
ricardotr
TÍCH CỰC
12 năm
Can thiệp công nghệ gì đâu bác, đâu phải cứ mang giấy đấy vào thì sẽ chạy nhanh hơn, nhảy cao hơn nhờ công nghệ đâu... đó chỉ giúp mình tính bước chạy, đo quảng đường đi được, và số kalo mình tiêu thụ được thôi mà, trên ipod cũng có những phần mềm như thế mà
Thật sự là khi mình mang một đôi giầy xịn thì cảm giác đá mình sẽ khác rất nhiều... giống như là sẽ sung hơn đó. Nhưng cái giá đó thì, mình có mua được cũng không dám mang đi đá banh
bác nào đá sân cỏ mà trời mưa mới cần xài mấy đôi này cho nó đỡ trượt. chứ đá sân đất thì Thượng Đình vẫn là nhất 😆
chưa có ĐK mua 😔
tungbau
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nike cóko nhỉ. E ko thích giày đá bóng của das.
garkal
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ước gì có 1 đôi!😔!nhìn mê ly!Công nhận đẹp thiệt!
Cái này đâu có j mới,Nike đã có Nike + từ rất lâu rồi,từ thời ipod touch gen 2,cũng là 1 con chip gắn dưới tấm lót giày,và chỉ cần vậy thôi,trên ipod hay iphone sẽ tự động nhận thông tin nhờ ứng dụng Nike+.Mà theo mình biết thì chip của Nike rẻ hơn kha nhiều.
F50 nhẹ,h lại thêm cái chip này thì nhất rồi
nhưng mình vẫn tin dùng CTR 360 hơn......
i___T
ĐẠI BÀNG
12 năm
hay thật đấy
có đôi giầy này thì sẽ giúp ích rất nhiều cho việc tập luyện các môn điền kinh
khoa167604
ĐẠI BÀNG
12 năm
sau này cái gì cũng tích hợp công nghệ, tích hợp vào mọi thứ 🆒
hôm nào phải sắm 1 đôi mới được

Trận đầu tiên đá với đôi giày này 😁
coiyeun2b
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình là cầu thủ thì cũng chơi. Nhưng giá này thì làm đôi giầy Thượng Đình vẫn tốt 😁
Ở VN thì giờ mới ra mắt nhưng ở Anh thì 1 số mẫu đã được coi là quá đát, sale off rất nhiều rồi. Bạn nào thực sự hứng thú order từ trang ProdirectSoccer về hết dưới 140 bảng(vì được miễn thuế) là có cả giày, chip, dongle với iphone và dongle với PC/Mac luôn.
Quan trọng là con chip thôi...mua chip về lấy dép Lào khoét 1 lỗ rồi đo thông số 😁 :D
mua 1 đôi về đá bị mấy thèn kia nó ghét đạp chân thì thui rùi
Ăn làm sao được em bata (79$VN) của mình
Với mức giá cả giày và thiết bị cộng lại gần 6 triệu thì khá là tốn kém cho những vận động viên nghiệp dư. Còn chạy bộ bt thì cần chi mấy thứ đó,gặp trời mưa thì khốn!

Sent from my GT-I9100 using Tinh tế
Giày đẹp thiệt,
màu xanh đỏ nhìn hay thiệt
Chẳng đáng tiền để mua nếu như ko phải cầu thủ hoặc vận động viên còn lại mua thì chắc chỉ để chứng tỏ thôi (theo quan điểm của mình đừng gạch đá gì nhé)
Mình thấy đôi này là hợp lý để mua mà. Mình cũng không gạch đá gì đâu. Vì tất cả mọi người đều có thể dùng được điển hình là mình. Mình cũng mua về để đá bóng chứ cũng không để chứng tỏ gì đâu bạn à. He he. Nếu mà chỉ dành cho vận động viên thì làm sao Adidas có thể lãi được

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019