Giày đá bóng Adidas adizero f50 tích hợp chip miCoach đã có mặt tại VN

TDNC
22/2/2012 13:18Phản hồi: 122
122 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

pisces232
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình chỉ thích NIKE =)) này thì 30 kí tự này :mad:
Adidas của Đức , Nike của Mỹ phải ko nhỉ ?
Mình không phải là cầu thủ chuyên nghiệp mua cái này về chỉ để ngắm thui như thế thì rất phí! Có ai mua về để thử chưa nhỉ?
acax456
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cái này cho nghiệp dư đó bạn. Chuyên nghiệp tới cả chục chai
vnblue
TÍCH CỰC
12 năm
Thế nào cũng có đôi giầy mà mặc vào thì đi đâu vợ cũng biết
Vừa mua 1 bộ miCoach này ở Store Hàng Bông, giá là 1.995K
Nó gồm 2 bộ phận, bộ phận Speed Cell gắn vào dưới đế giày nếu như giày có hỗ trợ lắp miCoach hoặc có thể nhét Speed Cell này vào gá nhựa của nó rồi gắn vào dây giày nếu như thiết kế giày không hỗ trợ miCoach.
Phần còn lại thì cắm vô iPod hoặc iPhone, phải lên App Store tải cái app của Adidas về cài vào máy.
Nhưng cái này yêu cầu lúc hoạt động thì khu vực đó phải có 3G để bật GPS trong iPod hoặc iPhone lên, nếu không có GPS thì 2 thiết bị này sẽ không kết nối được với nhau đâu.
Thử chạy thì thấy nó dùng GPS để đo đạc mọi thứ, tốc độ, khoảng cách, tốc độ bước chân là bao nhiêu, khá là chi tiết.
Kích thước bộ miCoach này có to ko bác, em xem quảng cáo rất kết, nhưng em tính mua rồi lắp vào giày rẻ tiền, tầm 3-400k. Theo như bác nói ở trên thì có thể gắn vào dây, nhưng nếu bộ phận to quá, gắn vào dây khó xử lý bóng hoặc sút mạnh quá bộ miCoach này có bay theo gió không ạ ?
Xin ý kiến của bác ! Cám ơn đã chia sẻ !
Nó bé thôi chỉ bằng ngón chân cái.
Nếu sử dụng cho giày đá bóng thì nên mua loại giày đá bóng của Adidas có hỗ trợ miCoach thì tốt hơn vì dù sao lúc đá bóng mà có cái gì đó lủng lẳng ở chân sẽ thấy khó chịu lắm.
Vâng, cám ơn bác ! Cũng do giày chính hãng nhiều tiền quá nên em mới tính vậy ! Lên store xem toàn bèo nhất đã 2 củ rồi 😔
bóng đá việt nam nên coi lại cách hành xử của cầu thủ hơn là mấy cái này
Thật ấn tượng với thiết kế mới của adidas
Giày này cho bán chuyên -> chuyên nghiệp rồi. Đá phủi thì cứ thượng đình đề cao su hoặc giày 2-3,5 lít thôi
youyouand
ĐẠI BÀNG
11 năm
giày đá bóng đẹp quá... bên mình cũng có bán nhưng không xịn thế này được
Đôi giầy đá bóng này của Messi đi nhìn đẹp quá, Adidas mới ra mẫu giầy mới cho Messi thì phải 😃
otacon
TÍCH CỰC
11 năm
Chưa bao giờ đầu tư quá 3 xị cho cái thứ này mà vẫn cứ làm "vua phá lưới" của phường dài dài!
Không hiểu cắt đinh giày đi còn có 1 phân thì cái lỗ kia lúc đá bóng có bị chạm vsfo k các bác nhỉ:?
đôi giầy bóng đá này mình cũng bán.....
ở shop giày nam WestMan cũng có nhiều loại thể thao lắm bạn à, uy tín cực kì luôn
bên giày nam WestMan cũng có những loại giày thể thao cực đẹp luôn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019