Giới thiệu Kindle Café – Café công nghệ trong lòng Hà Nội

Hư Trúc
5/10/2012 7:54Phản hồi: 266
Giới thiệu Kindle Café – Café công nghệ trong lòng Hà Nội

Hinh 6.jpg

Máy tính bảng, máy đọc sách từ lâu đã không còn là khái niệm xa lạ với dân công nghệ. Với một người yêu thích công nghệ, việc sở hữu một chiếc máy tính bảng hay máy đọc sách đã trở nên khá phổ biến. Tuy nhiên những không gian để giao lưu, chia sẻ kinh nghiệm với cộng đồng công nghệ còn chưa phổ biến và chưa được nhiều người biết đến. Nắm bắt được nhu cầu của những người yêu công nghệ, “Hoàng Kiên – Nhà phân phối máy tính bảng, máy đọc sách” đã mở ra “Kindle Café” với mục tiêu trở thành nơi gặp gỡ offline, nơi chia sẻ kinh nghiệm, nơi buôn bán trao đổi thông tin của cộng đồng những người yêu công nghệ. [prebreak][/prebreak]

Hinh 1.jpg
Hinh 2.jpg

Các bạn đang thắc mắc cần tư vấn về chiếc máy tính bảng mình mới mua? Các bạn cần người có kinh nghiệm để kiểm tra máy trước khi mua? Các bạn cần cài đặt game, phần mềm, sách? Các bạn muốn chia sẻ giao lưu các dòng máy? Các bạn muốn tụ họp anh em trong hội offline?

Kindle Café luôn hoan nghênh chào đón anh em yêu công nghệ. Với kinh nghiệm nhiều năm trong lĩnh vực máy tính bảng, máy đọc sách và các thiết bị IT cùng một đội ngũ kỹ thuật viên giỏi, nhiệt tình, Kindle Café luôn sẵn lòng cài đặt, tư vấn, giúp đỡ những thắc mắc của những người yêu công nghệ. Ngoài ra đến với Kindle Café các bạn sẽ có cơ hội được trải nghiệm, giao lưu, chia sẻ nhiều thiết bị công nghệ khác nhau, được tư vấn các vấn đề thắc mắc và quan trọng hơn cả là được gặp gỡ những thành viên yêu công nghệ để cùng chia sẻ niềm đam mê.

Hinh 3.jpg
Hinh 4.jpg

Hơn thế nữa tại Kindle Café, chúng tôi luôn có các dòng máy tính bảng, máy đọc sách mới nhất cho các bạn trải nghiệm cũng như chia sẻ những kinh nghiệm về kỹ thuật của chúng tôi về các dòng máy. Ngoài ra với một kho sách giấy và sách điện tử đa dạng của Hoàng Kiên, các bạn có thể đến và tha hồ chìm đắm trong không gian sách, được chọn lựa và đọc những cuốn sách mình yêu thích trong một không gian thoải mái.

Không hổ danh là Café công nghệ, Kindle Café sử dụng hệ thống Order điện tử thông qua những chiếc máy tính bảng hấp dẫn với menu trực quan giúp khách hàng cảm thấy thân thiện và yêu thích hơn với các sản phẩm của quán.

Hinh 5.png
Đến Kinde Café để nhâm nhi ly café, dùng thử các thiết bị công nghệ mới nhất, gặp gỡ giao lưu với cộng đồng yêu công nghệ. Kindle Café luôn hoan nghênh cộng đồng những người yêu công nghệ đến gặp gỡ và chia sẻ.
Hinh 7.jpg
Hinh 8.jpg
Hinh 9.jpg
Hinh 10.jpg
Hinh 11.jpg

Nhân dịp khai trương Kindle Café, Hoàng Kiên xin tặng anh em yêu công nghệ gói miễn phí dán màn hình, copy kho sách khổng lồ của Hoàng Kiền và cài đặt phầm mềm tại Hoàng Kiên từ 10h – 16h các ngày thứ 7 và chủ nhật từ 19/10/2012 - 19/11/2012

Kindle Café – Café công nghệ trong lòng Hà Nội
(Tài trợ bởi Hoàng Kiên – Nhà phân phối máy tính bảng, máy đọc sách)

Địa chỉ: Số 21 L5, ngõ Thái Hà (196B Thái Thịnh), Đống Đa, Hà Nội

Quảng cáo

266 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Quán rất đẹp ! Chúc mừng khai trương !

Mua may bán đắt nhé !
@phuocthanh234566
đùa nhạt vãi
piku_9x
ĐẠI BÀNG
12 năm
@phuocthanh234566 em này tên Hoài An
@piku_9x Nhìn giống Mộng Miên của tôi quá.
@leminh Mộc Miên chứ bác, e này chưa đủ độ được như Mộc Miên 😆
sao nhìn nhỏ vậy nhờ ? cái quan trọng là tốc độ wifi lại k đề cập nhờ. ít ra cũng phải hơn cf tinhte chút đỉnh.
anhkhoajp
ĐẠI BÀNG
12 năm
@luke valentine Hn ko có quán cf có ko gian rộng như SG đâu.con Wifi cf TinhTe thi ko dám bàn.hic!
vụ nầy hay đấy! Quán nhỏ nhắn xinh xắn, kô ồn ào! i like it !
ối dồi ôi Ạn JAV ..i :p:p:p like it
@congvt93 I like u 😁
An JAV...
@congvt93 du học sinh Liên Xô cũng tham gia vào tinhte ah`😁...gạch nhá🆒
@Le tuong huy Hàng cùng nguồn bác cứ xoắn e:D:D tính mình thực thà đi đâu cũng bựa
TungLam_91
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mẫu Xink quá. tới quán mà đc mẫu này phục vụ thì em tới cả ngày luôn
M.A.T
ĐẠI BÀNG
12 năm
quán đẹp mẫu xinh :d
linhkont195
ĐẠI BÀNG
12 năm
xinh gái thế. thê này đến quán cafe này chỉ để ngắm gái thôi. hehe
😁
AnhTV.
TÍCH CỰC
12 năm
@linhkont195 An japan đó anh
linhkont195
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Xperia. uh. mình nhìn cũng quen quen mà. nhìn mãi ms nhận ra là người yêu cũ. 😁
android1293
ĐẠI BÀNG
12 năm
phải thử ngay..........
i like it...chắc chắn sẽ thử trải nghiệm, sắp tới có buổi of của anh e trên tinh tế lấy máy của mình..sẽ qua ủng hộ bác chủ
Quán hơi nhỏ,mỗi lần offline thì sao ta?😁
quán đẹp nhưng mà hơi chật thì phải.
@cavoiu mặt sàn hơn 200m, ko chật đâu
mranhne
ĐẠI BÀNG
12 năm
Oánh dấu ;)
quán tuyệt vời, tới quán mà lúc nào cũng có mẫu ngồi đó thì tuyệt nữa\m/
xuxu09
TÍCH CỰC
12 năm
@quoctung1712 mẫu ngồi cũng đc, đứng cũng đc., nhưng giá cafe sẽ tăng lên bác nhé, đồng ý không
nên mở nhiều quán kiểu này
huehu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đăng ky 2 suât. Khai trương có km gì không bà chủ quán ơi!
Dogmatix
TÍCH CỰC
12 năm
miễn phí dán màn hình này chỉ là kindle hay cả các loại máy tính bảng khác vậy bác chủ?
zippi
TÍCH CỰC
12 năm
mình ngồi ún ko cần xài máy, chỉ cần có em đó ngồi nói chuyện thôi đc ko 😁
cuongthi
TÍCH CỰC
12 năm
đẹp wá trời ơi
ồ...xinh quá.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp