Giúp đỡ chọn điện thoại nokia có ghi âm cuộc gọi.

oop119
12/12/2010 12:12Phản hồi: 7
Chào các bác,

Lâu nay cả 2 vợ chồng nhà mình đều dùng Blackberry nên nhiều lúc muốn ghi âm cuộc gọi mà không thực hiện được. Nay bà xã mình muốn mua 1 chiếc nokia có tính năng ghi âm cuộc gọi, pin lâu một chút, không cảm ứng và giá <= 3 triệu. Mong các bác tư vấn giúp.

Cám ơn rất nhiều!
7 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

fanliv
TÍCH CỰC
13 năm
Cứ có HĐH là có phần mềm ghi âm thôi. Mua cho bà xã thì chắc chắn phải mua máy mới và chính hãng nhỉ, mấy khi có dịp thể hiện sự quan tâm đến vợ mà lại mua cho cái 2nd hay hàng xách tay thì... Tin không vui cho bác là Nokia đang trong thời điểm tăng giá và con rẻ nhất có HĐH (không kể đến S40 nhé!) lại là máy cảm ứng. Khuyên bác cố thêm 1 chút mua cho bà xã 1 con E71 màu trắng hoặc con E52 màu trắng, mình thấy nữ dùng 2 máy này đẹp lắm.
oop119
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cám ơn bác Liverfan, mình cũng định mua cho bà xã cái máy mới, không mua 2nd. Đã có máy ngon lành dùng rồi, muốn mua cái nào rẻ rẻ cho tiết kiệm để dùng một số lúc cần thiết. Vì bà xã mình rất cần cái tính năng ghi âm cuộc gọi nên mới phải mua thêm máy.
Có em Palm Centro - mấy em này ghi âm cuộc gọi cực kỳ "chuẩn" luôn, hơn cả Nokia 😃
Chị LH chuẩn nè, ghi âm Nokia ghi đc nhg mà Palm Centro e dùng rồi thấy ghi âm quả là tốt đấy, nếu kiếm dúng phần mềm thì ghi khá nét và rõ đó.Giá cũng rẻ, ngoại hình nữ dùng cũng khá (màu trắng)...loa ngoài cũng ok, điểm yếu là pin dùng thường thôi.Còn thì nếu dùng thường thì cứ dùng thôi mà cũng ko quá khó gì cả vì đã qua BB rồi mà.Hơn nữa nếu đã dùng BB rồi thì máy này cũng ko phải vọc gì đâu..Hoặc lành thì E63 hoặc trên thì E71 đi..
oop119
ĐẠI BÀNG
13 năm
[MENTION=99673]LIENHUONG[/MENTION]: Nếu mình mua để dùng thì mình sẽ tìm đến Palm, nhưng bà xã mình ngại mày mò. Lúc trước hướng dẫn cho hắn dùng Blackberry phải mất thời gian dài mới sử dụng tốt. Giờ chỉ cần tìm cái nó kìa nào đó đơn giản mà có chức năng đó thôi. Many thanks! 😃
oop119
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cám ơn mọi người. Hôm qua mình đã mua chiếc Nokia 6303i cho vợ mình rồi. Ghi âm ngon lành, giá có 2,9tr mà lại gọn gàng nữa. 😃
con nokia 6303i này ghi âm môi trường rõ không bác, nghe trực tiếp trên máy dc không ạh. em đang mua hộ bà cô, bà muốn ghi âm bài giảng của các sư rồi nghe lại, các bác tư vấn hộ em 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019