Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Giúp em làm bàn phím trong suốt

kindmens
10/7/2012 17:19Phản hồi: 20
tình hình là e muốn cái bàn phím của iphone (cái bàn phím nhắn tin ấy) nó trong suốt nhìn được xuống dưới mà loay hoay mãi không biết làm sao.
có bác nào biết chỉ giúp e với nhé ;))
20 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lên a,e giúp bác, chịu rùi, cái này vào phần themes đọc kĩ chắc làm được thui
BR,​
016 6300 6300​
Bác vào cydia , cài color keyboard , xong vào settings tìm color keyboard , bật on , select themes bác chọn pink nude , customize backgrounds bác chọn on và set photos nào mà bác thích làm background , nhớ set cả portrait & landscape nha bác
Bác set cả background iphone standard và iphone alert ( ko set alert cũng được , nhưng khi nhập pass itunes....thì nó hiện bàn phím ko có hình , nhìn ko đồng bộ cho lắm ) :p
À còn nếu bác chỉ muốn trong suốt thôi thì chọn đến theme pink nude là đc ròi bác 😃
Trong suốt làm gì khó nhìn, set color đi bạn.

Hì, làm trong suốt chắc khó nhìn lắm nhỉ?
Nếu bác chèn bông hoa lá cành vào hình hay là nền sáng quá thì có thể khó nhìn , chứ ko thì dùng ok hong vấn đề :p
@lang_thang Làm giống như của bạn nè thì làm thế nào bạn ơi? Mình chọn vào cái đó mà nó nhiều màu hồng quá ảnh không rõ như của bạn 😔
@lang_thang Bác chỉ e lam nhu the này zí. E đã set ảnh vào rùi nhưng các phím vẫn còn nề màu trắng, nhìn khó chịu quá. Thank
mình cần là làm nó trong suốt ấy hehe. còn set màu thì dùng color keyboard được mà, cái pink nude nhìn con gái quá nên mới phải lên hỏi :p:p:p
vào cydia cài color keyboard .rồi vào color keyboard chon theme pink nude nhe.save la ok
Cho em hỏi cái, nếu cài themes không cần sprinhboard, nhưng máy mình phải jailbreak phải không bác.
P/s: máy 4s đã lên 6.0.1, giờ xuống không được. Có cách nào cài theme cho e ý không vậy ? 😔
mình cũng 6.0.1 nè cydia bình thường minh jb xong dùng ibooty mỗi khi bị lỗi là ok mà.

Like cái nha
mình cài lên ios6, vào setting chọn pink nude nhg nó lại ra thế này =(( đnags lý cái ảnh mờ mờ đnăgf sau nó phải hiện rõ và k có nền hồng chứ =*(
@beelibra mình cài xong pink nude cũng bị giống bạn, bh làm thế nào để hiện rõ cái ảnh ra ý ai giúp mình với 😔
@namsmall Ios 6 no nhu vay
@namsmall Bạn cài boss ck trên cydia ra là được nhé
@duytung_88 Bạn vào cydia cài boss ck ra là dk nhé
cái pink nude nhìn con gái quá, có bác nào bít làm hình sao cho trong suốt thấy hình ở màn hình lun ko ạ ?
Bạn vào cydia cài boss ck ra rồi vào chọn mục đó là oke
Sao ió

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019