Giúp em root máy Qmobile s11

Toàn Sirô
25/6/2012 12:9Phản hồi: 19
Tình hình là e mới mua con máy này. Nhưng thiếu kinh nghiệm về android vs root máy. Các bác giúp em cách root con Qmobile s11 này với !!!
19 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

phuongpr
TÍCH CỰC
12 năm
Dùng phần mềm z4root cài vào máy rồi ấn vào root chờ nó khởi động lại máy là song.
@phuongpr có cần làm gì ữa ko bạn ? hay chỉ đơn giản vậy thôi, vì trước giờ chưa bao giờ sài android 😃
phuongpr
TÍCH CỰC
12 năm
@LovesMai Chỉ vậy thôi rồi khơi đông lại máy là song
@phuongpr sao mình tìm z4root mà không thấy nhỉ ? chỉ thấy superuser thui 😃
phuongpr
TÍCH CỰC
12 năm
@LovesMai Để lại mail mình gửi cho
sao ko share luôn cho mọi người cùng sài nhỉ
trời ơi...e đang chạy cái z4root này sao mù lâu thế, chờ nửa tiếng jui.sót cả ruột..hic hic
CHay SuperOneClick 2.3.1.0 cung duoc ban oi
nhưng bác ơi..cái đó nó bắt kết nối với pc mà e lại ko cài được driver cho nó
@thanghn_01 root = cách này nè bạn http://www.tinhte.vn/threads/1009724/page-8#post-20502676
bác ơi...hướng dẫn cụ thể cho e với..e gà lắm..tìm mãi mà không có làm được.
@thanghn_01 hướng dẫn cụ thể đây, làm theo là root được con Qmobile S11 liền 😃

http://www.tinhte.vn/threads/1009724/
Solo man
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bán kèm theo máy là cái đĩa có cài phần mềm đồng bộ phải không.sao mình dùng chẳng được. ấn refresh mà vẫn không được. có mấy cái file .exe trong đĩa mình chạy hết nhưng mà cứ báo lỗi thôi.driver hình như máy tính vẫn chưa nhận được. tất cả chỉ có thể làm được là copy dữ liệu vào thẻ nhớ thôi.
@Solo man hôm trước tớ cũng bị thế.nhưng bjo thỳ ngon jui.bạn làm theo cách này nhá.sry vì đã cóp bài.hỳ.Giải nén ra xong rồi đúng ko nè. Tiếp theo là bạn cắm cáp kết nối PC với s11, nó se tự install driver, nhưng mà xong xuôi rồi nó sẽ báo là ko kiếm ra driver.

Việc tiếp theo là bạn click chuột phải vào my computer chọn manager, tiếp tục bấm chọn device manager, bạn sẽ thấy dấu chấm than màu vàng chỗ qmobile s11, tiếp tục click phải vô đó, chọn update driver, rồi chỉ đường dẫn đến file driver bạn đã giải nén ra, thế là xong.
Solo man
ĐẠI BÀNG
12 năm
@thanghn_01
Nhưng mà mình vào phần đó chả thấy cái q mobile nào cả.cũng chẳng thấy cái nào có vấn đề màu vàng cả.có mỗi lúc mới mua là nó đòi cài thôi.bây giờ chả thấy nữa.
@Solo man dt phải để ở chế độ Debugging USB mới dc bạn àh
Solo man
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ok rồi.nói luôn cho mọi người biết này.nếu máy ai mà không cài được driver ấy thì sang một may tính khác mà cài.đầu tiên là phải cho đĩa vào.copy mấy cái file .rar vào máy tính rồi giải nén hết ra. rồi cắm cái đt vào.nó sẽ cài driver.đừng để nó tự cài mà phải chon cái thư mục bên trong cái thư muc vừa giải nén ấy.chọn mà lúc nào chữ ok hiện lên thì ấn.thế là xong.máy mình cài 2 win nên khỏi phải ra quán net.hehe.
Solo man
ĐẠI BÀNG
12 năm
Không phải đâu,đó là do k cài được driver rồi nó bỏ qua luôn thôi,chứ còn chế độ debug thì lúc nào mình chả bật.mình sang cái win thứ 2 của máy tính nhà mình cài được rồi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019