Giúp em tìm lại Nokia N9

Thảo luận trong 'Meego' bắt đầu bởi ngocgiang86, 22/6/12. Trả lời: 27, Xem: 1583.

1. ngocgiang86

ngocgiang86 Thành viên

Tình hình là sáng nay ngủ dậy em bi mất chiếc N9 , hiện tai thì gọi vào vẫn có chuông, máy em vừa mới mua lên chưa cài được phần mềm định vị . Pro nào có cách để đinh vi không ạ chỉ em với. Chân thành cảm ơn và Hậu Tạ ạ. Pm cho em vào số này với a 01696742694

:
  2. black200492

black200492 Thành viên

up cho những người nhiều kinh nghiệm vào xem!!!!

3. ngocgiang86

ngocgiang86 Thành viên

hic bác nào giúp em với.

4. bumchatbumbum

bumchatbumbum Thành viên

bạn mất trong nhà hay ở đâu ??? sao lạ zay

coffeepot thích nội dung này.
  5. ngocgiang86

ngocgiang86 Thành viên

thôi thế là tạm biệt em N9 rồi chán qua :((

6. HTHANHDIEN41

HTHANHDIEN41 Thành viên

goi goi con duoc ko ban oi... Nha mang co dv dinh vi chinh xac dia diem cua sdt do ban, goi td hoi thu xem... Sdt cua n9 la so may ban... Dung goi nhieu qua het pin la tieu luon

7. dknyov

dknyov Thành viên

RÙI chắc đi cứu net bị em nó dụ rùi:D

8. ngocgiang86

ngocgiang86 Thành viên

mình goi cho nhà mạng thi nhà mạng nói không hỗ trợ ban ạ

9. Mr.85

Mr.85 Thành viên

Cái này chỉ có nhờ người quen ở nhà mạng giúp thôi chứ trên nguyên tắc nhà mạng không hỗ trợ mà. Chúc bạn may mắn lần sau thôi

Police_Mr.HP thích nội dung này.
  10. hiepthong

hiepthong Thành viên

chia buồn cùng bạn. mà ngủ ở đâu mà mất thế. bạn lên diễn đàn mobifone3g đăng topic thử xem. bên đó có nhiều tổng đài viên lắm

11. lamchanhuan

lamchanhuan Thành viên

bị mất trộm gì mà thèn ăn trộm nó ngu vậy . sao ko tắt nguồn. hay bạn để chế im lặng rồi để chỗ nào trong nhà mà ko nhớ.

12. koconguoiyeu

koconguoiyeu Thành viên

Chỉ có quen đứa nào ở tổng đài nó xem thông tin HLR của thuê bao cái là biết được vị trí theo cột BSC gần nhất. Nhưng cũng k chính xác lắm đâu,xác suất bạn lấy lại dc theo cách này thấp.

13. 7DarkzMeego

7DarkzMeego Thành viên

kiểu này chào thua.. :D thôi lần sau có đi cứu net thì cẩn thận với mấy em hàng :D

14. ngocgiang86

ngocgiang86 Thành viên

làm gì có cứu nét chứ các bác cứ đùa em, em làm trong Quân Đội . Máy của em để mật khẩu lên ko tắt nguồn đươc mà bác. gio nháy vao vẫn còn chuông vậy ma... em nó ko biết đang ở nơi đâu. :(

15. vuviethong

vuviethong Thành viên

ai bảo để mật khẩu không tắt đuợc nguổn vậy bạn.tắt được hết

16. trungak1991

trungak1991 Thành viên

Caì phầm mền định vì bằng cách nào vậy bạn,cho mình xin link down app với

17. lamchanhuan

lamchanhuan Thành viên

thôi rồi. chia bùn cùng bác :(

18. CoffeeHN

CoffeeHN Thành viên

Máy bạn đã kích hoạt chế độ track and trace chưa? Nếu kích hoạt rồi thì vào trang chủ của nó mà kiểm tra. Mà kể cả chưa kích hoạt thì cũng vào đăng ký, khai báo số điện thoại và EMEI, để trang chủ nó nhắn tin về N9 kích hoạt đồng thời bạn nhăn tin doạ dẫm bảo đã theo dõi và yêu cầu chuộc.

19. tynguyen121

tynguyen121 Thành viên

có mật khẩu thì sao tắt nguồn đc vậy bạn???

20. vuviethong

vuviethong Thành viên

bạn thử xem có tắt được không nhé.mình đã test kỹ trước khi đưa ra câu trả lời :).giữ chặt phím cứng khoá bàn phím xem nhé