(GIÚP EM VỚI)em root note 2 e250l không được là sao hả các bác ?

duongcuong121091
8/7/2013 20:10Phản hồi: 17
(GIÚP EM VỚI)em root note 2 e250l không được là sao hả các bác ?
hôm qua em làm theo hướng dẫn root ok luôn.. hôm nay em cài lại rom stock 4.1.2 cho e250l thì root toàn bị treo logo 😔( như video ở dưới các bác ạ.. thế là làm sao vậy :( .. với cả treo logo thì có làm sao không hả các bác :(
17 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

up.. hepl
bác nào giúp em với 😔
up 😔
up 😔
up 😔
up
úp 😔
chuongbua
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ban bam to hop phim do dung roi...nhung bam xong buong nut nguon ra giu lai nut home va voloum + thoi.
là sao hả bác.. buông nút nguồn ra thì máy sẽ lên à 😁.
úp 😃
chuongbua
ĐẠI BÀNG
11 năm
Uh...buong nut nguon ra thi se vao duoc recovery va cai lai rom.
em úp lại rom stock bằng odin rồi. khổ nỗi h ko tài nào root được thôi. cứ root mà màn hình như thế kia kìa bác à 😔 .hix. ko root được buồn quá :(
chuongbua
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ban dung note len google tai root-wapvip.apk ve cai dat roi bam vai aragron thu xem...phan mem nay nay root rat an toan va hieu qua kg can may tinh ban lam thu xem minh cung root n7100 bang phan mem nay.
thank bác.. tý em thử.. không biết có root được cho e250l không nữa 😃
ok.. dã root thành công vs i root-wapvip..thank bác nhiều 😃 😁..bác biết reset count cho note 2 e250l không ạ :D
chuongbua
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ban down phan mem triangleAway.apk ve cai dat.
Sau do vao phan mem nay keo xuong ben duoi co dong reset count bam vao do may se tu khoi dong lai. Ban dung to hop phim voloum-,home va nguon de kiem tra nhe. Chuc ban thanh cong.
tanhungyen
ĐẠI BÀNG
11 năm
Kiểm tra lại stock rom của bạn đã đúng là dành cho 250L chưa nhé, có thể do bạn up sai stock rom,vẫn lên dc logo samsung là vẫn có thể tự cứu dc lên bạn cứ bình tĩnh

Sent from my GT-N7105 using Tinhte.vn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019