Giúp em với ! quên mật khẩu applocker . SOS

mr.c0mvn
24/1/2012 15:25Phản hồi: 18
con 4s của em vừa jailbreak xong . táy máy cài chương trình applocker 2.0.3 . cài xong quên ko đặt pas . mà bật nó lên luôn . giờ chọn ứng dụng nào cũng đòi pass . cho e hỏi pass mặc định của nó là gì ? có cách nào vô hiệu nó đi ko . hay bắt buộc phải restore lại 😔(
18 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mr.c0mvn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ai giúp em với 😔(
Bạn vào cydia >source>packges>applock bấm vào rồi remove nó đi song reboot lại iphone là ok.chúc vui trong năm mới
Password ở trong var/Mobile/Library/Preferences/com.nnfyrbsnss.applocker.plist
@aneagle
gabb8100
TÍCH CỰC
12 năm
"apple.AppStore_$LockedApps-com.apple.mobileslideshowVLockedXPassword Xpassword;birstuv  " của mình nó ra thế này là sao hả bạn............?

---------- Post added at 09:43 AM ---------- Previous post was at 09:40 AM ----------

Cydia cũng bị khóa rồi. sao mà vào đc bạn ơi. híc
Vào iFunBox, tìm theo đường dẫn "var/Mobile/Library/Preferences/" đã post ở trên => Xóa cái file "com.nnfyrbsnss.applocker.plist" này đi là lại vào được, mở nó ra xem làm gì? :|
gabb8100
TÍCH CỰC
12 năm
Có cái đường dẫn như bạn nói mình cùi liền. Ko có bạn à. Nhưng mình làm đc rồi. sau 1 hồi lang thang trên mạng nước ngoài mình phát hiện ra em nó có mk mặc định là "password". hề hề.
@gabb8100 mình cũng bị lỗi như bạn, đã sd 2 pass "password" và "pass" nhưng cũng không ăn thua! Sau sd ifile check cái path kia và delete file như hdẫn - sau đó reboot máy lại >>> mọi thứ ok và chỉ cần set lại pass cho applocker😃

Anyway, Tks bạn anagle alot nhé :p
boymagic31
ĐẠI BÀNG
9 năm
@playboy6006 vào ifunbox cũng không thấy bạn ơi có cách nào khác không
mình đang dùng ios 8.4 ip6
attila2008
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ha ha mới bị xong .khoá tất cả ,trừ phần tìm kiếm nha ...nhờ vậy mới vào safari tìm bài này được ...gõ pass xong ok ....hú hồn tưởng rétone lại rùi chứ ....
mới dính vào scandal này =.= củng may là có bài này.... thanks all !!!
huhuhu mình vừa dính chưởng.... nhưng nhập thử 2 pass trên cũng không đươc? còn cách kia phải làm thế nào? các pro hướng dẫn tận tình giúp với....mình ko thấy ifile hay ifunbox
hieukoi194
ĐẠI BÀNG
11 năm
e cũng vừa dính
glhoanganh
ĐẠI BÀNG
11 năm
cũng hên xui thôi! Máy mình cũng bị lock, mò mãi không được, tự dưng có ông gọi điện đến, máy tự chuyển về safe mode! Thế là thoát được cái của nợ này 😁
Dùng Sbseting dưa máy về Safe mode ->rồi vào Cydia xoá đi là ok
glhoanganh
ĐẠI BÀNG
11 năm
Vấn đề là sbs nó cũng lock bạn ah. Trường hợp của mình là không cài sbs
haha. bác này nghịch dại có số rồi 😁
Bạn làm như sau đảm bảo được. Đưa máy về safemode nhé.
B1: tắt nguồn
B2: giữ home+nguồn cho tới khi hiện táo.
B3: sau khi hiện táo thì nhanh tay thả home+nguồn và giữ phím tăng âm lượng cho tới khi hiện màn hình home
B4: lúc này máy sẽ vào chế độ gần giống safemode---> applock bị vô hiệu.
Lúc này vào cydia gỡ ra là dc.
Đây cũng là cách thoát lỗi treo Táo nhé.
Thoát chế độ bằng cách reboot nhé.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019