HỎI ĐÁP? Giúp mình cài 3G chi HTC HD7 với

Thảo luận trong '[WP] Hỏi đáp - CSKN' bắt đầu bởi thaimeo090, 11/12/10. Trả lời: 46, Xem: 16572.

1. tetepro

tetepro Thành viên

pin con này dùng đc bao lâu các bác

2. bonjovi288

bonjovi288 Dự bị

Sao mình đăng kí 3G rồi làm theo các bước rồi mà máy mình cứ hiện chữ "E" chứ ko phải "3G" or "H" các bạn ơi
    Help mình với :(

3. Quick2Silver_Mx

Quick2Silver_Mx Thành viên

Bạn phải vào Connection Setup chạy nữa mới được. Nếu mới đăng ký 3G thì nhớ khởi động lại máy...Chúc thành công

4. linking2.n1

linking2.n1 Thành viên

có ai biết cách gửi và nhận mms tren hd7 hang xách tay không ....?

5. htc cuong

htc cuong Thành viên

Các bác cho em hỏi app của LG có chạy được trên HTC và ngược lại không ạ, cả hai chiếc này đều chạy Window phone 7

6. lonie.nguyen

lonie.nguyen Thành viên

....?

---------- Post added at 10:03 AM ---------- Previous post was at 10:02 AM ----------

cau hoi thua`, haizzz

7. hoangtan1325

hoangtan1325 Thành viên

coa ai dung mimax chua

8. dungremix

dungremix Thành viên

bác này nói chuẩn đấy'

---------- Post added at 06:52 PM ---------- Previous post was at 06:49 PM ----------

em đang dùng đây .mất 50k đky .vào mạng cungx tạm

9. LucTu

LucTu Thành viên

Bạn ơi cho mình hỏi tý. Mimax đấy là có 500MB đầu là down với tốc độ bao nhiêu hả bạn. sau 500mb thì tốc độ là 256kbps tức là nhanh hay chậm? bạn thấy dùng MIMAX thì có khá không? tức là tốc độ load web nhanh không ý? Mình dùng HD7

10. dungremix

dungremix Thành viên

dow tôc độ 100kps còn khi bị bóp chăc đc 32kps. nói chung cũng đc dùng cho đt chỉ thế thôi.

11. meoloiron

meoloiron Thành viên

wp7 không dùng dc mms :cold:

12. hoangtan1325

hoangtan1325 Thành viên

vào setting->cellular->data connection->on

13. dungmitom

dungmitom Thành viên

Mình dùng HTC HD7 sử dụng mạng viettel vẫn gửi MMS bình thường. Nhưng lắp sim Vinaphone vào không tài nào lấy cấu hình tự động để gửi MMS được. Sim vinaphone của mình chỉ vào mạng qua GPRS được không vào bằng 3G được. Không hiểu thế nào. Ai biết chỉ dùm với. Thanks....

14. boysimachao

boysimachao Thành viên

anh ơi cho em hỏi....cái htc hd7 của em bị lỗi camera hay sao mà cứ vào là nó out ra...mà có lúc chụp được,lúc không....?Thế các anh chỉ em cách khắc phục với...em cám ơn nhiều

15. hainctk

hainctk Thành viên

bác nào biết cách gửi tin MMS trên HD7 giúp em với

16. dinh trongtoan

dinh trongtoan Thành viên

t
    cau oi cho to sdt dc ko . t hoi jt van de ve hd 7 voi. t cug lam nhu ban kia ma ko hien chu H

17. dinh trongtoan

Bác giúp e với ko đc bác a

18. rain_cd

rain_cd Thành viên

các cao thủ ơi tui làm mãi mà máy chỉ hiện E thôi ko có 3g hay H gì hết. hic.
    help me ! tui dùng HTC HD7 hàng xách tay

19. dinh trongtoan

cau oi may' do bi loi~ 3G roi hom vua roi t mua hd7 xog cai mai ko dc len tinhte hoi tham mai lam y het nhu ho bao cug ko dc . di cac quan chuyen ve htc nhat o hn cug ko ai sua dc . cuoi cug fai mag di doi? 1 cai hd7 moi' nhug van ko dc . c xem lai di nhe co the la lo^ hag do cua quan do bj loi~ giong to vay

20. rain_cd

rain_cd Thành viên

uh.thanks cau nhe. chet toi minh roi.tien mat tat mang