Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Giúp mình cài 3G chi HTC HD7 với

thaimeo090
11/12/2010 14:40Phản hồi: 46
46 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

coa ai dung mimax chua
dungremix
ĐẠI BÀNG
12 năm
bác này nói chuẩn đấy'

---------- Post added at 06:52 PM ---------- Previous post was at 06:49 PM ----------

em đang dùng đây .mất 50k đky .vào mạng cungx tạm
Bạn ơi cho mình hỏi tý. Mimax đấy là có 500MB đầu là down với tốc độ bao nhiêu hả bạn. sau 500mb thì tốc độ là 256kbps tức là nhanh hay chậm? bạn thấy dùng MIMAX thì có khá không? tức là tốc độ load web nhanh không ý? Mình dùng HD7
dungremix
ĐẠI BÀNG
12 năm
dow tôc độ 100kps còn khi bị bóp chăc đc 32kps. nói chung cũng đc dùng cho đt chỉ thế thôi.
Mình dùng HTC HD7 sử dụng mạng viettel vẫn gửi MMS bình thường. Nhưng lắp sim Vinaphone vào không tài nào lấy cấu hình tự động để gửi MMS được. Sim vinaphone của mình chỉ vào mạng qua GPRS được không vào bằng 3G được. Không hiểu thế nào. Ai biết chỉ dùm với. Thanks....
anh ơi cho em hỏi....cái htc hd7 của em bị lỗi camera hay sao mà cứ vào là nó out ra...mà có lúc chụp được,lúc không....?Thế các anh chỉ em cách khắc phục với...em cám ơn nhiều
bác nào biết cách gửi tin MMS trên HD7 giúp em với
t
cau oi cho to sdt dc ko . t hoi jt van de ve hd 7 voi. t cug lam nhu ban kia ma ko hien chu H
các cao thủ ơi tui làm mãi mà máy chỉ hiện E thôi ko có 3g hay H gì hết. hic.
help me ! tui dùng HTC HD7 hàng xách tay
@rain_cd cau oi may' do bi loi~ 3G roi hom vua roi t mua hd7 xog cai mai ko dc len tinhte hoi tham mai lam y het nhu ho bao cug ko dc . di cac quan chuyen ve htc nhat o hn cug ko ai sua dc . cuoi cug fai mag di doi? 1 cai hd7 moi' nhug van ko dc . c xem lai di nhe co the la lo^ hag do cua quan do bj loi~ giong to vay
uh.thanks cau nhe. chet toi minh roi.tien mat tat mang
@rain_cd cau o dau neu o hn gan minh minh check 3G jum
@dinh trongtoan uh.mình đang ở quận hai bà trưng. ngay gần trường đại học xây dựng đó. thế cậu ở chỗ nào thế ?
to o cho dh thuong mai co
@dinh trongtoan ôi thế ah. cũng hơi xa nhỉ. ah không biết mang ra trung tâm mạng viettel người ta có làm giúp cho được ko cậu nhỉ ? mình dùng sim viettel mà . hi
😆 quên truyện đó đi . máy kia của t bị lỗi giống c gọi lên tổng đài k đc n chuyển ssdt qa cho bọn chuyên kĩ thuật viên về 3G bọn đấy cũng bó tay cơ mà . trên may tính Viettel thì sim mình hiện đang bật 3G còn trên máy thì ko có . t nghĩ bạn nên đổi qa htc deries hd t mua hd7 nhg mới đổi qua con àny dùng ngon hơn nhiều chụp ảnh 8cham cảm ưng ngon lại androi nữa quay phim k bị nhiễu như hd7
tuvotongdn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nếu con HD7s AT&T thì không dùng mạng 3G của các mạng di động VN nghe các bạn, băng tần của nó là 850/1900 trong khi các mạng di động VN đều 2100. Chỉ khi nào các mạng VN sử dụng băng tân 850/1900 cho 3G thì mới dụng đc. Cái này chờ đợi dài cổ ...
tình hình là em mới xúc lại 1 con HD7 cua viettel cũ mới đầu lắp sim vn vào làm sao cũng khong được, thay sim viettel vao đăng ký 3g thấy ngon luôn, không biết có ai bị vậy không nhi?
chắc VT cài đặt cái gí đó nên chỉ có dùng sim VT moi váo dc 3g từ những máy này hay sao vậy các bác?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019