Giúp mình lựa chọn với: LG G PRO 2 , LUMIA 1520

3/7/2014 8:54Phản hồi: 48
48 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

guynplen168
ĐẠI BÀNG
10 năm
Là mình thì mình sẽ xúc em 1520 nhé 😃
em quyết định rồi 1520 , bác nào rành dev inb em đc k , em cần chỉ giáo ạ em chỉ có cái lap win 7 thôi
guynplen168
ĐẠI BÀNG
10 năm
@nguyenlathaivinh2310 bác lên diễn đàn winphoneviet.com. chịu khó 1 chút là mò mẫm đc hết đó 😁
@guynplen168 em mò mẫn qa nay vẫn ko biết là máy win 7 32bit vs win xp có thể dev unlock chép app ..... từ pc đc k
win 7 thì cài thêm cái win 8.1 chạy song song cho tông sờ tông với con wp, mua game cũng tiện mua 1 đc 2 😁
guynplen168
ĐẠI BÀNG
10 năm
@quanghuyit bác lên luôn 8.1 đi. xài win 7 làm j :-/
@guynplen168 máy tính nhà em chạy k nỗi
mình đang dùng cả 2 mà, chọn 8.1 làm hđh chính dùng lâu thấy hay 😁

dùng win7 thì bạn qua đây hướng dẫn thể http://www.winphoneviet.com/forum/index.php?threads/60352/
nếu có tiền thì dùng visa hoặc mastercard mua ứng dụng bản quyền khỏi lo mấy vụ dev :D
@quanghuyit 😆cảm ơn anh nha , em hiểu rồi mai đi mua,anh inb em cái tk dev đck
@nguyenlathaivinh2310 mình share rồi đó, cần hỗ trợ gì thì vào winphoneviet nha 😃
Nếu là sinh viên thì bạn nên chọn lumia 1520. Bạn sẽ tiếp xúc với windows phone 8.1, nó cũng gần giống với hệ điều hành windows 8.1 chạy trên máy tính. Vì bạn thường xuyên sẽ học hành, nghiên cứu và làm việc trên máy tính là chủ yếu. Mà máy tính thì thường là cài hệ điều hành Windows bạn ạ.
cá nhân em thấy chính máy wp mới hay bị đơ, đã dùng qua 900, 910, 720, HTC 8x hầu như đều mắc nhiều lỗi rất khó chịu : dùng 1 time bộ nhớ tự dưng full mặc dù đt của em ko 1 bài nhạc 1 đoạn phim nào, thỉnh thoảng rất hay bị treo màn hình( màn hình sáng ko tắt đc) , mà cái bệnh treo màn hình này ko bị thì thôi chứ bị rồi thì như cơm bữa. nói chung em cũng kết wp, cũng hy vọng tương lai wp sẽ thống trị vì hệ điều hành tương thích tốt với laptop( giống như ios vs mac Os . nhưng tình hình thế này, ko ngửi nổi WP ạ
cứ nokia mà mua em à.lg em mua về sài rồi ân hận

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019