[GL] Spider-Man: Total Mayhem HD

muathuytinh2302
18/12/2010 15:9Phản hồi: 121
121 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình chơi trên Milestone 2.2 bản Cronos 1.7 overclock 800/48 lúc mới vào thì mượt, chơi 1 xíu lag tung đít 😔
Đúng rồi! Bắt đầu đến giai đoạn Milestone về hưu nhường chỗ cho những thế hệ mới và mạnh mẽ hơn như Galaxy S, Milestone2 v.v... Milestone chơi BiA2 và game này đều bị lag tung trym!:skip:
ty1827
TÍCH CỰC
13 năm
Sao lại lag nhỉ, mình xài XT720 chơi rất mượt.
BIA2 chơi mượt, cái này ko hiểu sao lại giật, potay 😁
Milestone của tớ chơi mấy bài đầu thì mượt mà, đến bài lái xe bắn súng trên sa mạc Tuynidi thì lag giật khó chơi lắm. Chả hiểu vì cái gì....?😕
Nói chung là android có quá nhiều thiết bị, nhiều cấu hình nên game ko thể hoàn hảo đc cũng nên 😔
Lộc
TÍCH CỰC
13 năm
Cám ơn bác, để em test thử trên galaxy S của em.
up lại link apk đi bác. hehe thanks bác
Hè link apk vẫn ngon mà pác =))
Link đây bạn : http://hotfile.com/dl/90172122/bdd8f...erman.rar.html . Sau khi giải nén nhớ nối 2 file lại nhá .
hix,link date thì down bình thừong,nhưng link apk thì die rồi bác ơi 😔
koutouyo
TÍCH CỰC
13 năm
Bấm vào link của chủ topic đưa, ra trang chinese, bấm vào thằng spiderman, kéo xuống bấm vào dòng link màu xanh cuối cùng sẽ down được. Mình mò ra được chả lẽ mấy bác dở hơn mình 😁
Ủa link apk là link trực tiếp cơ mà
ty1827
TÍCH CỰC
13 năm
Bác nào có BIA2 cho em cái link em thử với.
mấy rom cook nhiều khi không ổn định nên lag là phải, xài MS rom gốc thì thoải mái đi nhé
thế bác hít men xài rom gốc hay rom cook 😃

---------- Post added at 12:23 PM ---------- Previous post was at 12:21 PM ----------

BIA2 nè bác
GT 540 chơi được không các huynh nhỉ? Chỉ chạy qua đoạn phim là tèo...
GT540 chưa hỗ trợ bác ạh 😔
Lộc
TÍCH CỰC
13 năm
Chạy trên Samsung Captivate (Galaxy S) rất mượt. Em đã qua hết các bài hệ easy rùi, mà sang hệ normal đã thấy khó nhằn, hệ hard thì lại càng khó hix hix.

Game này game play hay quá, skill cũng phê he he, chơi đã thật - mất cả buổi chiều :">
Hix, bác chăm cày thế, mấy game ra sau của gameloft toàn lấy galaxy s làm chuẩn thôi, chứ hồi trc toàn ms ;)
bác ơi ms2 có chơi đc ko vậy nhìn kết quá
mình chơi hệ khó đến lúc đánh nhau với thằng có sừng là không qua được vì chỉ cần trúng khoảng 3 đòn của nó là tèo...bác nào qua chỗ này rồi thì cho kinh nghiệm với
đơn giản nhất là bạn cứ chạy vòng quay ,chờ đến khi nào nó nỏi máu Rhino lên húc bác thì bác tìm cách chạy cho khéo để nó đâm đầu vào tường ,rồi xông vào đánh thôi ,cơ bản là như thế 😁
X10 chơi được chưa bác
Hix, chưa thấy hỗ trợ X10 vs MS2 😔
ác bởi vậy cài game rùi mà dơnload tren wifi cứ bị lỗi.
q mobile s10 có tớp đc game này ko bác
bakery00
TÍCH CỰC
13 năm
mình copy data vào theo đường dẫn rùi mà khi chạy nó vẫn đòi down,cho nó down thì nó lại báo lỗi,mặc dù máy vào mạng bình thường
mình hd2
johnnybui
ĐẠI BÀNG
13 năm
me too hic hic.......................
ducbjll
ĐẠI BÀNG
13 năm
khi nào có version cho HTC Desire thì update luôn bạn nhé.
Chỉ những máy có tên trong danh sách hỗ trợ thì mới chơi đc thôi các bạn nhé, còn lại một là ko cài đc, hai là hình trắng xóa 😃

---------- Post added at 03:00 PM ---------- Previous post was at 02:59 PM ----------

Mình sẽ update liên tục 😃
Data của galaxy s hả bác, em đang down :|
bac oi.........co ho tro dell treak ko?
chưa hỗ trợ bác ei 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019