GO Launcher EX, giao diện miễn phí tốt nhất (v2.78)

maitrungthuan
16/3/2011 3:13Phản hồi: 386
386 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình thấy Go có 1 điểm là Lock Desktop chỗ nào hả các bác 😔
cái này thay theme thế nào ạ
ra màn hình chính rồi menu -> preferences -> themes preferences.. bác vào đó chọn theme, nếu như ít quá có thể chọn dowload more themes để tải thêm ^^em trước giờ toàn dùng cái này, thấy nó OK lắm
laloan
ĐẠI BÀNG
13 năm
Download thế nào bác nhỉ ?
sài hàng Go từ sms, weatherr đến launcher..nói chung miễn chê và miễn phí! thichs nhất là mượt, có chức năng tạo folder trong app drawer như iOs.v.v.
Cập nhật phiên bản 2.2.3 beta .............
Mình trức dùng ADW rồi đến Launcher pro và đến Go laucher thì dừng lại luôn cho đến giờ. Thích nhất là để random cái hiệu ứng qua trang, nhẹ, mượt và hay 😃
không có gì nói ngoài 2 chự tuyệt vời
Update bản 2.2.5 full.......................
chiprock
ĐẠI BÀNG
13 năm
sao cái go Launcher ex dạo này update liên tục thế nhờ, cứ vài 3 hôm lại có bản mới >"<
update hoài mà mình lại không thấy có thay đổi gì hết :-S
nguyentri8x
ĐẠI BÀNG
13 năm
vẫn đang phân vân giữa adw launcher ex 1.3.2 và cái này, mỗi cái đều có điểm mạnh riêng
hieudd
TÍCH CỰC
13 năm
Pro nào biết cách add Widget Music Player mặc định của máy như thế nào ko?
Ở Launcher gốc thì cho add bình thường nhưng ở GO Launcher thì lại ko thấy đâu.
Mình dùng SE ARC 2.3.2
Ai biết chỉ mình vợi THANKS
wolf's rain
ĐẠI BÀNG
13 năm
Dùng cái này có tốn pin nhiều hơn không ạ. Ngày trước e dùng android 2.1 dùng máy mọi khi thì được ngày chạy go launcher vô được có nửa 😔. Có bác nào bị không ạ
6120
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cái này có nhược điểm là ko xoay ngang được, nếu có update chức năng này thì good
Vì cái này mà em cài vào rồi lại gỡ ra.

Được mỗi cái Go SMS là xoay ngang được
diabolikvn
ĐẠI BÀNG
13 năm
Preferences->operation settings -> screen rotation để xoay nhé bạn 😃
binhk88
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cái này bản mới có chức năng auto xoay màn hình mà.
Phải nói là Go Launcher EX là số 1. Rất nhiều theme đẹp và khả năng tùy biến cao nhất.
Có bản update rồi, all themes luôn nhé. Bạn nào rảnh up lên mediafire với
Bác cho mình hỏi tý. Lúc trước mình xài go laucher bản cũ thì mình có thể di chuyển những icon ở trong ra màn hình ngoài (homesreen) hoặc có thể thay đổi vị trí của icon. Sau này mình update phiên bản mới thì ko còn di chuyển được nữa. Bác biết thì giúp mình với. Thanks!
Bấm phím option chọn more... chọn unlock screen
Cảm ơn bác nhiều. Chắc cho nhỏ E nó mươn nó ấn nút lock sreen đây. Làm mình bó tay.😁
Dùng ADW thấy cũng hay, cũng nhiều themes đẹp, nhưng cái nào đẹp mà mình thích thì nó lại bắt mình mua. Hic hic, qua dùng thử cái này coi thế nào 😃
Trân trọng giới thiệu ADW launcher EX.
Nếu biết khai thác hết tính năng của thằng EX thì thằng GO chỉ có xách dép mà thôi.
PHần mềm Andoid thì không phí với có phí chỉ khác nhau ở chổ là 1 thằng thì đến từ Diamon Plaza, thằng kia thì từ Chợ Trời. Thằng nào cũng rứa, quan trọng là mình có nhân đạo với người ko thoai.😢
Hiện tại theo kinh nghiệm dùng của tôi thì chỉ có thằng EX mới cho phép Transparent Icon Label. Kết hợp với cái New Icons option của nó, chỉnh phát nhìn cái giao diện màn hình chính cực cool.
ADW EX vô đối!
tôn thờ thế bác.đổi gió đi nào.adw mình thấy nó ì ạch hơn cài này mà
chúc mừng chú Thuận được PIN lên trang đầu....hế hế
Dạo này toàn dùng WP7, cứ đánh dấu cái để có lúc dùng đến 😁
prince3rd
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cho mình hỏi riêng tư 1 chút về bạn @maitrungthuan đc không. Mình thấy hình đầu tiên có điạ danh "Tam Kỳ" của phần mềm dự báo thời tiết, có phải bạn ỡ Tam kỳ Quảng Nam không vì quê mình cũng ở đó.
Trả lời hộ cho ku Thuận nè....ku Thuận đang ở ĐN nhưng lại làm việc tại Tom Kỳ-Quảng Nam, chắc là lúc pót piếc bài này đang ở trỏng đó mà:mstickle::mstickle::mstickle:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019