GO Launcher EX, giao diện miễn phí tốt nhất (v2.78)

maitrungthuan
16/3/2011 3:13Phản hồi: 386
386 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bao giờ nó tăng hiệu ứng ,giảm dung lượng bộ nhớ nhỉ :rolleyes:
Cái thông báo cuộc gọi nhỡ trên thanh status bar của mình không tự tắt được, phải bấm Clear (xóa) mới tắt được nó......có ai biết tại sao ko ạ..
mới cài Go nên chưa bit dùng mấy. bạn nao có mấy wedget như sen share mình với.
vd: đồng hồ, nghe nhạc....
cái Go Weather Ẽ nghe có vẻ không chính xác lắm nỉ, vì ngoài trời nắng chang chang mà nó vẫn báo nhiều mây @@
Cái đó mình nghĩ do nguồn cung cấp thông tin từ AccuWeather sai chứ Go chả liên quan gì 😆)
Các anh ơi cho em hỏi là máy em đag xài 2 giao diện là twlancher và go lancher ex xài 2 giao diện e thấy có vẻ tốn pin hơn vì có quá nhiều widget bây giờ em muốn chỉ xài 1 giao diện Go Ex thì phải làm sao ạ. Máy của em là Galaxy Note N7000
@hands0mekid Thì xoá 1 cái đi là xong, cài titan rồi tìm kill thôi
@kohansk Nghe nói twlancher là giao diện mặc định của máy nên không xóa được mà a
Mih dang dung htc sensasion ban co link thoi tiet giong sense khong cho minh nhe'?
mấy anh có ai có toàn bộ hệ điều hành Go ko ??? share cho em thành bản zip với, máy em bị mất launcher rồi 😔
@conan87 mất laucher thì cài lại đi bạn
em ko bik cài sao. tại h máy ko có launcher nên nó ko vào đc màn hình desktop
mọi người ơi, cài thay đổi icon luôn như nào nhỉ......................
tuantung24
ĐẠI BÀNG
11 năm
dug cái này có tốn pin lắm k hả mn?
giờ dùng apex với nova thôi. Mấy cái hàng tàu này dùng lag lắm. ko mượt như bọn kia
Go laucher thì nhiều theme, tính năng tốt, nhưng rất hay bị xung đột nhé, làm cho máy cứ thi thoảng tự sáng, cài2 lần, phải reset toàn bộ máy
Máy của mình M250S bị lỗi lockscreen, cài cái Go này vào có chức năng tự động Lock screen ko?
Giao diện đẹp thì sao khi các B nhấn phím Home thì có thể vào điện thoại 1 cách dễ dàng ạ????
lee nam y
ĐẠI BÀNG
11 năm
chú ý permission nha a e, hàng TQ á

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019