GO Launcher EX, giao diện miễn phí tốt nhất (v2.78)

maitrungthuan
16/3/2011 3:13Phản hồi: 386
386 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cái này là cái gì vậy ? Mình ko rành về cái ảnh kỳ quái này, Ai biết bảo mình với nhé ! thanks
Cái đó là Link Barcode bạn ạ....trên điện thoại bạn dùng chương trình quét Barcode rồi dí dí ống kính máy ảnh lên cái "ảnh kỳ quái" đó, nó sẽ tự động đưa bạn đến link cần. Bạn thử dí dí vào cái avatar của mình là biết.hê hê
còn đây là cách tạo Barcode: http://createqrcode.appspot.com/ :hot::hot::hot::hot:
Long_Virus
ĐẠI BÀNG
13 năm
đẹp quá ...... cái này freee hả bác ........
các bác cho hỏi với:
- dùng cái này với cái Htc Sense thì cái nào nhẹ hơn, đỡ tốn pin hơn........
- Dùng luôn thằng này làm mặc định và disable thằng Sense đi được không?
Cái này tất nhiên nhẹ hơn Sense rồi, Sense có cái tiện là có rất nhiều Widget tiện, đẹp, Nhưng càng nhiều Widget thì càng nặng màn hình Home và càng tốt pin vì Widget nó chạy nền mà. Nhưng xóa Hết Widget đi thì cái Sense lại mất đẹp. Do vậy sài cái này. Cái này mượt hơn Sense.
bác có thể cài một đống Launcher cũng ok, Không hề ảnh hưởng gì, Thích cái nào thì set Defaut cái đó, còn không thích thì Quay về Sense lúc nào cũng được.
nguyendlu
ĐẠI BÀNG
13 năm
bản này với bản laucher pro thì bản nào tốt hơn nhĩ
Totti2911
ĐẠI BÀNG
13 năm
Dell Streak dùng Go Luncher EX bị lỗi ở Screen home. ADW EX vẫn là chuyên nghiệp nhất, chỉnh sửa giao diện đc nhiều cái theo ý muốn.
tungjty
TÍCH CỰC
13 năm
mình tính mua galaxy tab nên các bác cho mình hỏi ngu tí: galaxy tab có cài dc cái Go lancher này ko (vì mình nghĩ màn hình 7'' của GT lớn hơn smartphone nhiều)....?
nqkhaidl
ĐẠI BÀNG
13 năm
cái nì có lâu rùi mà, cài thêm cái aplanet market down thêm theme có tính phí free lun quá đã
Nuột hơn.có cảm giác nuột nhất trong số mấy Launcher đã dùng.kể cả ADW EX
nguyendlu
ĐẠI BÀNG
13 năm
haizz, ko bao h mình down đc trên cái trang đó là sao trời
kipper180
TÍCH CỰC
13 năm
ai down đc up lêm mediafire dùm đc ko ? trang này khó down wa 1
ko nhé.đừng chọn theme nào có icon giống IP nếu bạn ko thích,Go còn tích hợp cả thay đổi icon luôn đó,ban tùy biến thêm widget vào thì sao giống IP được,

---------- Post added at 09:11 AM ---------- Previous post was at 09:10 AM ----------

market cho down free hết đó bạn
Dùng widget Go weather rất ngon.đẹp mà giống Sense.Nhưng chưa tìm đc cái nào ngon như sense cả.
Vào market down cái fancy bạn ạ, cái đó khá giống sense, nhưng theo mình nghĩ đã xài HTC thì không cần cài mấy cái widget khác nữa, mặc định cái sense của nó đã quá đẹp rồi
Trước thì luôn trung thành với EX.nhưng cách đây 5 hôm up rom xong thử cài Go Launcher thì đã từ bỏ EX.mấy phiên bản trc thì GL hơi chán nhưng mấy phiên bản gần đây rất nuột.nó có độ mượt khi vuốt khác với EX.EX hơi khô cứng một chút.ko mềm mại đc như GL.bác dùng thử đi.
máy cái này xấu quá, dùng mặc định còn đẹp hơn
Tất nhiên là nói đến giao diện thì Sense là ok nhất.nhưng kèm theo cái ok nhất là cái tốn tài nguyên nhất.sài HTC nhưng sài Rom cook ko mang phong cách sense nên đi tìm cái này.fancy đã sài cách đây rất lâu rùi.nhưng từ ngày Go ra Go weather là bỏ lun thằng đó.Mà Go Dev team ra cái soft nào cũng nuột hết.đang dùng rất nhiều soft của Go.
đẹp tuyệt

quá đẹp. cám ơn chủ top!:bounce:
tamakura
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình cũng xài qua. Cá nhân mình thấy tính năng thì ok. Còn theme thì hơi con màu mè, không có Pro Pro. Theme tối tối đẹp hơn. Chỉ có theme Wood la mình thấy thích. Trang chủ mới update cái theme. Thấy có vẻ hợp ý mình đây.

@tamakura bác ơi!bác up thêm s hk up luôn link dơn zậy?co link media cag tot
hieudd
TÍCH CỰC
13 năm
Pro nào biết cách add Widget Music Player mặc định của máy như thế nào ko?
Ở Launcher gốc thì cho add bình thường nhưng ở GO Launcher EX thì lại ko thấy đâu.
Mình dùng SE ARC 2.3.2
Ai biết chỉ mình vợi THANKS
dinhtrungdu
ĐẠI BÀNG
13 năm
ở màn hình home nhấn tay lâu một chút vào màn hình. Nó sẽ hiện ra tuỳ chọn và bạn chọn và add bình thường thui. mình thấy cái này mọi thứ đều ok chỉ có trong phần all app không sử dụng được nút search để tìm kiếm phần mềm mình muốn kiếm bằng cách chỉ việc đánh tên
Không bác nào trả lời hộ tớ mấy cái dưới à?
mặc định quen rồi ;) nhưng cũng phải thử qua vài cái vì thấy khá đẹp

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019