GO Launcher EX, giao diện miễn phí tốt nhất (v2.78)

Thảo luận trong '[Android] Phần mềm' bắt đầu bởi maitrungthuan, 16/3/11. Trả lời: 386, Xem: 101513.

1. td123

td123 Thành viên

Nuột hơn.có cảm giác nuột nhất trong số mấy Launcher đã dùng.kể cả ADW EX

2. nguyendlu

nguyendlu Thành viên

haizz, ko bao h mình down đc trên cái trang đó là sao trời

3. kipper180

kipper180 Thành viên

ai down đc up lêm mediafire dùm đc ko ? trang này khó down wa 1

4. khinhkhonghoc

khinhkhonghoc Thành viên

Trả lời hộ cho ku Thuận nè....ku Thuận đang ở ĐN nhưng lại làm việc tại Tom Kỳ-Quảng Nam, chắc là lúc pót piếc bài này đang ở trỏng đó mà:mstickle::mstickle::mstickle:

5. linhti11

linhti11 Thành viên

ko nhé.đừng chọn theme nào có icon giống IP nếu bạn ko thích,Go còn tích hợp cả thay đổi icon luôn đó,ban tùy biến thêm widget vào thì sao giống IP được,

---------- Post added at 09:11 AM ---------- Previous post was at 09:10 AM ----------

market cho down free hết đó bạn

6. td123

td123 Thành viên

Dùng widget Go weather rất ngon.đẹp mà giống Sense.Nhưng chưa tìm đc cái nào ngon như sense cả.

7. khinhkhonghoc

khinhkhonghoc Thành viên

Cái đó là Link Barcode bạn ạ....trên điện thoại bạn dùng chương trình quét Barcode rồi dí dí ống kính máy ảnh lên cái "ảnh kỳ quái" đó, nó sẽ tự động đưa bạn đến link cần. Bạn thử dí dí vào cái avatar của mình là biết.hê hê
    còn đây là cách tạo Barcode: http://createqrcode.appspot.com/ :hot::hot::hot::hot:

8. td123

td123 Thành viên

Trước thì luôn trung thành với EX.nhưng cách đây 5 hôm up rom xong thử cài Go Launcher thì đã từ bỏ EX.mấy phiên bản trc thì GL hơi chán nhưng mấy phiên bản gần đây rất nuột.nó có độ mượt khi vuốt khác với EX.EX hơi khô cứng một chút.ko mềm mại đc như GL.bác dùng thử đi.

9. aefi_xp

aefi_xp Thành viên

máy cái này xấu quá, dùng mặc định còn đẹp hơn

10. khinhkhonghoc

khinhkhonghoc Thành viên

Vào market down cái fancy bạn ạ, cái đó khá giống sense, nhưng theo mình nghĩ đã xài HTC thì không cần cài mấy cái widget khác nữa, mặc định cái sense của nó đã quá đẹp rồi

namvuong4444 thích nội dung này.
  11. td123

td123 Thành viên

Tất nhiên là nói đến giao diện thì Sense là ok nhất.nhưng kèm theo cái ok nhất là cái tốn tài nguyên nhất.sài HTC nhưng sài Rom cook ko mang phong cách sense nên đi tìm cái này.fancy đã sài cách đây rất lâu rùi.nhưng từ ngày Go ra Go weather là bỏ lun thằng đó.Mà Go Dev team ra cái soft nào cũng nuột hết.đang dùng rất nhiều soft của Go.

khinhkhonghoc thích nội dung này.
  12. minhCVA

minhCVA Thành viên

đẹp tuyệt

quá đẹp. cám ơn chủ top!:bounce:

13. tamakura

tamakura Thành viên

Mình cũng xài qua. Cá nhân mình thấy tính năng thì ok. Còn theme thì hơi con màu mè, không có Pro Pro. Theme tối tối đẹp hơn. Chỉ có theme Wood la mình thấy thích. Trang chủ mới update cái theme. Thấy có vẻ hợp ý mình đây.

14. hieudd

hieudd Thành viên

Pro nào biết cách add Widget Music Player mặc định của máy như thế nào ko?
    Ở Launcher gốc thì cho add bình thường nhưng ở GO Launcher EX thì lại ko thấy đâu.
    Mình dùng SE ARC 2.3.2
    Ai biết chỉ mình vợi THANKS

15. mat_troi_ha_noi

mat_troi_ha_noi Thành viên

Không bác nào trả lời hộ tớ mấy cái dưới à?

16. phithanh-tinhte

phithanh-tinhte Thành viên

mặc định quen rồi ;) nhưng cũng phải thử qua vài cái vì thấy khá đẹp

17. Hungdunghcmc

Hungdunghcmc Thành viên

Xác nhận Go không bằng ADW, vì bộ icons của Go không đẹp và không tùy biến được kích thước

18. googlevn83

googlevn83 Thành viên

cũng đẹp lắm rất tiếc mình ko có máy để thử

19. zomano

zomano Thành viên

Nhìn đẹp thật có thể nói Android là hệ điều hành dễ tùy biến nhất trong các hệ điều hành.

20. buoivanbuoi

buoivanbuoi Thành viên

hix, nhìn ghiền quá đi.