Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Gói cước 3g cho sim sinh viên

tungvn198
21/7/2012 10:7Phản hồi: 48
Đây là lần đầu ẻm dùng sim vina, ẻm chẳng pít tý tẹo nào về vina cả.
Cho e hỏi sim sinh viên của vina có gói cước 3g (trọn gói) 20k/tháng như của vịt teo ko, cách đăng ký như nào?

Sent from my HTC ChaCha A810e using Tinhte.vn
48 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tungvn198
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ko ai giúp à????

Ưu đãi đặc biệt dành cho HSSV: từ 15/6, lướt web không giới hạn trên di động với gói MAX với giá gói chỉ còn 20.000đ/tháng (giảm 50%). Soạn MAX gửi 888 để đăng ký. Chi tiết xem tại vinaphone.com.vn/ goi 9191 (200d/ph). Từ chối QC, soạn TC gửi 18001091
Đối với đối tượng học sinh, sinh viên, năm học 2011 vừa qua, nhằm giúp các em có cơ hội tiếp cận dịch vụ một cách dễ dàng hơn với dịch vụ ezCom, VinaPhone đã có chính sách tặng 30.000 đồng/tháng để truy cập Internet từ máy tính, laptop… trong suốt quãng thời gian là học sinh, sinh viên (từ 12-22 tuổi). Nay, chào đón hè 2012, VinaPhone tiếp tục đưa ra gói cước MAXS với mức giá chỉ bằng 50% giá gói MAX với ưu đãi không thay đổi. Nghĩa là, khách hàng chỉ phải trả 20.000 đồng/tháng để được hưởng 500 MB dữ liệu ở tốc độ cao nhất (8Mbps download – 2Mbps upload), sau khi sử dụng hết 550MB, khách hàng vẫn được truy cập Internet trên mobile với lưu lượng không giới hạn ở tốc độ thấp hơn.
@tungvn198 3G bi vây mới tức chứ,goi tổng dai 9191,mà chưa tìm ra nguyên nhân,thay
tungvn198
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Hothinhung82 Nói như bác thì 3g của vina cùi à? Có phải do xa trạm BTS ko bác

@tungvn198 Minh ở khu vực Hưng yên,nơi Minh sống 90% phai dùng vitteo
tungvn198
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Hothinhung82 Eo.........dìm kiểu này thì bố vina cũng ko đỡ đc. Hề hề

tung83le
TÍCH CỰC
12 năm
Tui đang xài gói max nè, khi hết băng khuyến mãi tổng đài nó nhắn tin về báo là thuê bao bạn trở về tốc độ 256k, tức down 32k/s. Cái này chỉ xem youtube, coi báo, tin tức dc thôi chứ coi phim online là bó tay
tungvn198
ĐẠI BÀNG
12 năm
@tung83le Ẻm cũng đang dùng trọn gói của vịt teo. Hết 500MB khuyến mại download cũng vẫn rất nhanh mà. Hình như lúc mạng khỏe nó down đc tốc độ 320kb ý

Dang dung ca sim vina sv,nhưng mang ở nông thôn vina sóng cùi kinh khung,1,2vach vao nhà mất sóng,nếu ko có mang viettelltelecom chắc,mỗi khi goi dien thoai phai leo lên trời
mình thấy 3g vina ngon mà

Sent from http://unlockusb3g.com
tungvn198
ĐẠI BÀNG
12 năm
@vietthang1906 Tốc độ hết 500MB thế nào pro?

lady_nome10
ĐẠI BÀNG
12 năm
Vina 3g ngon ma` 😁 em anti data viettel @@ tu` sau Tet mang bat da`u lag + cham vkl @@
Tốc độ max vina và mimax viettel = nhau nhá.

Giá thì Vina rẻ hơn 10k. với gói sinh viên.
Viettel 30k. Vina 20k.
Còn dùng thì bạn phụ thuộc vào vùng phủ sóng nhá. Và nơi dùng 3G
Nhưng bình thường đồng bằng nông thôn thì 2 cái cũng ngang ngang nhau thôi.
@mrlonely1402 cho em hỏi mobifone sinh viên thì bao nhiêu k/tháng gói Max đấy ạ
@mrlonely1402

vina va mobi trên thành phố thì viettell xach dép cho nó,nhưng về nông thôn thì vịt teo thắng ,khắm thế
haoromyeuem
ĐẠI BÀNG
12 năm
3g cua mang vina hay viettel ko so sanh dc.tuy vao khu vuc.thay a nao.nhanh hon thi sai

Sent from my ZTE-BLADE using Tinhte.vn
tog daj vjna o soc trag lam an k dc than thjen lam..noj chjen thj` khj de~ nguọ`j
minh thay max data vina sinh vien dung on dinh ma toc do trung binh khoang 200 300 kb/s tuc khoang 2,5mbps chac bac tren chua kich hoat 3g roi kich hoat soan 3g on gui 888 mien phi. em dung sim thang ban ban chua kich hoat 3g cung the xem youtube giat tung chao soan xong khoi dong may la ok
Memvip
ĐẠI BÀNG
12 năm
Max Vina như c** c** trôi sông.
Mình dùng như c** lông nhông trên bờ!😁

Mình ở trung tâm TX (sắp là Tp), thử với Max vina xem thế nào mà phải phát bực, sang tháng lại quay sang ôm em Mimax Viettel thôi.
vai ko hieu cac bac the nao chu em dung sky820l. dang ky max vina xem phim ca thang co sao dau hic. kung tra thay thong bao het luu luong toc do cao. cu phai goi la toc do amam.
ĐK ngày này thì cuối tháng nó hết hạn,hay là mình đk hôm nay,h này tháng sau nó mới hết hạn vậy pro??:rolleyes:
honglong12
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cứ thỉnh thoảng phải kiểm tra tài khoản = lệnh *110*0# nó sẽ hiện lên toàn bộ TK, cả data và KM. Mình biết còn liệu mà dùng chứ hết data là nó trừ vào TK chính thì hết tiền nhanh lắm.
@honglong12 dùng hết rồi mà dùng tiếp vẫn k mất phí mà bạn. chỉ là tốc độ chậm hơn thoy 😁
20k + 10K duy trì 3G đúng k nhỉ???
To dùng sim sinh viên dk goi 3g MAX dc 1 tuan co cam? Nhan nhau sau: toc do wa cham, ko on? Dinh
Luc nao mang ngon thj download mot bai hat mp3 co : 5MB mat khoang khoang? 1,5 tieng,...met &nan?!..
Ma tai sao to ko dc cong 400MB toc do cao? Nhu may bac tren noi? Nhe?
Bac nao biet gia?i Thich thich cho to voi !???.. :-@
@Boycodon1992tn sao lại k đc cộng :"> bạn kiểm tra lại xong gọi hỏi tổng đài xem
3g thì dùng lướt web thôi không làm dc gì khác.
honglong12
ĐẠI BÀNG
12 năm
@shopping[hcm] 3g làm được rất nhiều việc đâu có chỉ lướt Web
@shopping[hcm] bác này ở đảo vào ak??:eek:,phán câu nghe nhức óc😁
mấy bác cho e hỏi là gói EZCom của vina dành cho sv có được cộng Mb hàng tháng không vậy ạ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019