Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Gói cước Max của Vina tốc độ lúc nào cũng full

Calock_k50
23/8/2012 16:28Phản hồi: 50
50 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lamanhtjen
ĐẠI BÀNG
11 năm
À em dùng USB 173eu1 với phát bằng đt android mà vẫn không ăn thua 😔
Ua chi cách sai sim 0d free lun đi bác
cho e tham gia nhá: tình hình là giờ thằng mobi nó fix rất căng luôn...phá kiểu gì thì cũng lẹt đẹt 30kb/s khổ vãi chày thấy mọi người đang bàn tán về gói măx của vina e vào inpox cho xin ý kiến...........
@con_trai_ha_thanh Nok Bóp wa nên H k sai Nưa.dung mimax cua Vt tốc độ mạnh hơn
mimax tùy nơi thôi các bác
mà cách cũ là như thê nào đấy chỉ giáo hộ em được k?
Tùy từng địa điểm thôi, chỗ tôi Viettel và Mobi thì như rùa bò còn Vina thì ngựa phi, nhưng bị khóa băng thông... Chán...
à thông báo là e vina vẫn bị lỗi trừ tiền sau nhá..cả đời không sửa luôn...
Hjhi chuyên sang sử dụng vt jk.
thấy đâu đó bảo miu lại phá được rồi anh em trên này ai làm được share cái nào đầu xuân làm mấy bộ chúc tết vui
hóng cái nào
hasonna
ĐẠI BÀNG
11 năm
chán quá maxs chỉ dc 30kb/s khi dows nghe nhạc cũng bị giật thế này thì làm gì đc hả cả nhà ai biết cách giúp mình với
đang ăn tết chả test được cái gì...chán quá...
CUBASE
TÍCH CỰC
11 năm
Mấy bác thế nào chứ em vina 10 năm nay rồi. Trích dẫn cho các bâc thế này.
Đầu tiên là usb 3g. Dùng nhiều thì thấy vina ngon nhất chơi game dota các kiểu ok. Riêng mobile +vt thì ngất ngay. Ko hiểu tại sao, nhưng vina vào FB cực khó trong khi đó mobi ok.
Thứ 2 dùng cho đt thì em thấy vina vào FB vẫn chậm dù giới hạn hay ko, nhưng vào tinhte hay các web khác lại rất ok.
Các bác chắc chắn cungz có người gặp trường hợp như em
@CUBASE Mình dùng vina vào một số web không được

Sent from my Mobiistar Touch Lai 5.0 using Tinhte.vn
Uh, thỉnh thoảng cũng bức xúc thật, lắm lúc muốn vào 1 trang web nào thì biểu tượng chữ H nhấp nháy mãi không vào được, lúc thì lại vào được chẳng hiểu sao. Nhưng bù lại hs/sv mà sử dụng gói max của vinaphone cũng tốt, giá gói cước rẻ, bóp băng thông không chậm như viettel

Sent from my ST21i using Tinhte.vn
Dung điẹn thoại,Mình dung goi mimax cua vt trươc tết năm 2012 hết free mimax(sim thường dow có lic lên tầm 3,400kb/s nhưng về sau còn mb free mà vài appstore.vn hơạc dow nhac chỉ có lên đươc 105kb ma ổn định mhaat la 80kbs vãi thật..vào appstore dow hết kb con 2,5kb .Ma vt mình để ý tuè đợt fix trào lưu phá băng thông ô ạt thi 500mb free thì cảm thấy từ luc còn khoảng 100mb thi chẳng khác gi hết kb chuối thật..nên mình chuyển qua vina hết kb thi vẫn đc 25 đến 40kb (sim hssv)nhung so vs trước kia thi max 3g vina không băng vt i vt trc dow lên gân 600kb..khu vực lạng sơn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019