Gọi điện thoại miễn phí vào số điện thoại ở Mỹ

ktd87
4/5/2011 10:29Phản hồi: 109
109 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hi! Chào các bạn,hôm qua mình gọi qua USA rất Ok!Nghe rất rõ , không biết có Free thật không?Bằng không cuối tháng gởi Bill về chắc mình chết vì bà tám cùng nhiều........
có ai có nettalk chạy được trên FW 3.1.3 không? cho em xin với
Free 100% mà , còn sợ thì Bác chỉ tắt mạng, tắt 3G đi chỉ dùng WiFi thôi
lethaison
TÍCH CỰC
13 năm
nói chãy nước miếng luôn các bác nhé.Free.Hên kế nhà có 1 thằng dùng wifi nên khi gọi tàng lấy wifi nó.=>Free ngày từ wifi😁
tunhappy
ĐẠI BÀNG
13 năm
các bác xem có phần mềm nào gọi free qua các nước khác ở khu vực châu á kô ........
binkissy
ĐẠI BÀNG
13 năm
bạn có thể dùng friend Caller đó. nhưng phải làm Quảng cáo cho nó mới có tiền , môi lần làm dc 33cents --> gọi dc hơn 10' đi Nuóc ngoài.

Tiện đây bro nào có NetTALK bản 1.0.1 trở xuống không cho mình xin với. chứ bản hiên tại 1.16xxx có hạn chế thời gian mỗi cuộc.
Nettalk bị giới hạn cuộc gọi chỉ 30 Phút từ trước giờ mà bro,làm gì có bản ko giới hạn...hic
có ai gọi canda được không vậy, gọi mỷ thì ok nhưng sao gọi canda lại không xong, có ai gọi canda được giúp mình với
Mình vẫn gọi sang canada good nhé bạn,cả số bàn lẫn cellphone😃

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
Mình không thể nào nọi được đi Canda, không hiểu sao nữa
boylx
CAO CẤP
13 năm
NetTalk gọi free thì đối với bạn,còn bên nghe vẫn phải trả tiền... khuyến cáo ACE không nên dùng NetTalk
Chú tiểu chỉ nói đúng 1 nữa thôi,free cả 2 đầu đối với USA còn với canada thì đầu nghe tốn tiền nhé😃

boylx
CAO CẤP
13 năm
mình đã gọi vao dt di động cho anh của mình ở Mỷ rùi, tới tháng họ gởi piu tính cước thì anh mình muốn té sĩu luôn, 216 đô,cở này mình ko zám gọi NetTalk nữa, mình gọi bằng Viber & Skype thui
tui gọi điện thoại đi mỹ bằng nettalk mỗi ngày khoãng 4h mà có thấy anh chị em của tui tốn đồng nào đâu .tui thấy chương trình này gọi free usa là good nhất
Thế gọi =textfree thì sao chú tiểu?textfree chất lượng cuộc gọi còn hơn nettalk 😃

boylx
CAO CẤP
13 năm
Textfree thì mình chưa test bạn ơi, để mình test rùi thì Alo cho bạn hé
de tse thu nhưng du sao cung thankS
boylx
CAO CẤP
13 năm
ó quên bbasocho anh ưữa chưa
uh! CỐ GỌI ĐI THÌ NGƯỜI NHÀ CỦA BÁC TRẢ TIỀN CÓ SAU ĐÂU😁
tuananh_ytt
ĐẠI BÀNG
13 năm
- NetTALK bị lỗi hay sao đó, mình login vào toàn treo Waiting reconnect....k gọi được
- TextFree có chức năng gọi điện được sao ? Mình chỉ thấy gởi sms với textfree chứ k gọi được
nettalk sao bữa nay hết đăng ký được rồi, có AE nào bị vậy ko, còn cách nào khác ko hướng dẫn mình với
Vẫn đang hoạt động tốt nhé bạn😃
thanks ban, hồi sáng vào ko được nhưng giờ thì tốt rồi.
Wellcome to nettalk😃
cám ơn bác chủ, app quatỏ61t.
Mình mới tham gia vào đây thôi.
Cho mình hỏi mình đã sử dụng ctr này thử rồi. gọi được.
Nhưng mà người nghe bên đó có phải trả tiền không.
Có quy định giờ nào là free không.
Ai biết giúp mình với nha.
Thanks
Sao mình thấy trên đây nhiều thông tin trái chiều quá.
Có bạn nói free cả 2 đầu.
Có bạn nói đầu nghe bị charge phí.
Có bạn thì nói ở Canada bị thôi. USA thì không bị.
Có ai có kinh nghiệm sử dụng PM này lâu rồi không
Chia sẽ với. MÌnh muốn gọi qua Mỹ nhưng sợ bên bà con mình phải trả tiền quá.
vuco
ĐẠI BÀNG
13 năm
Nói kỹ cho các bác rỏ nè:
1. Người gọi (Việt Nam chẳng hạn) sẽ phải tồn tiền tiền kết nối data (3G, 2G, Wifi) tùy theo bạn xài cái gì thì sẽ tính tiền theo cái đó. Wifi chùa thì free là đúng. 2G 3G thì trả phí data cho nhà mạng tại Việt Nam. Wifi trả tiền thì nhà cung cấp ADSL hoặc cáp quang nó thu.
2. Người nhận là USA hoặc Canada, số nhận là Mobile hoặc Landline, tùy theo từng gói cước mà người nhận đặng ký sẽ phải trả tiền hay không trả khi nhận cuộc gọi. Ví dụ: Người nhận đăng ký gói cước nhận cuộc gọi không giới hạn thì khỏi trả thêm tiền. Nhưng thường bên USA họ đăng ký các gói cước tháng gọi và nhận 200 phút thì quá 200 phút sẽ phải trả thêm tiền. Dưới 200p khỏi trả thêm. Bên USA thường free từ 9:00 PM bên đó, nên các bác có gọi làm ơn gọi tầm 9:00 PM tại đồng hồ của người nhà như thế mới hong mất tiền. Còn không thì trả tiền chết luôn.

Có ai còn thắc mắc gì nữa hong?
Atrac
ĐẠI BÀNG
12 năm
Oh. Thanks all

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119